Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vạn Bảo - Ba Đình, giá 9,98 tỷ

      9.98 tỷ 45 m2 221,78 triệu/m2
      + Trung tâm Ba Đình - oto đỗ cổng - nhà đẹp ở ngay - thiết kế nhà và nội thất cực kì đẳng cấp - 2 mặt thoáng vĩnh viễn - thang máy nhập khẩu - ngõ thông tứ...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 57 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 57 m2 128,08 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đào Tấn Q. Ba Đình, 57m2, 5 tầng, MT 4,5m, giá 7,3 tỉ.Trung tâm Q. Ba Đình, vị trí đẹp gần phố, cách mặt phố 30m.Nhà thiết kế khung cột bê...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 50 m2 147 triệu/m2
      + Nhà thuộc phố Đào Tấn, Ba Đình. Giao thông kết nối Kim Mã, Văn Cao, Hoàng Hoa Thám, Đội Cấn, Thụy Khuê, Bưởi, Tây Hồ...+ Nhà cách phố 50m, ngõ trước nhà...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2 tại Phố Linh Lang - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 45 m2 168,89 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Linh Lang Q. Ba Đình, 45 mét vuông, 5 tầng, MT 4,2m, giá 7,6 tỉ.Trung tâm Q. Ba Đình, vị trí đẹp gần phố, cách mặt phố 30m.Nhà...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 35 m2 162,86 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám, Ba Đình 35 mét vuông, 5T, MT 3.8m, giá 5.7 tỉ có thỏa thuận, gần phố.Siêu phẩm vài bước ra phố - MT rộng thoáng - KD online -...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 60 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà - Đội Cấn - Ba Đình - nhà đẹp - gần phố - ngõ thông thoáng - khách chỉ việc về ở.- Đội Cấn 60m2, 4 tầng, MT 4m, 7.2 tỉ Ba Đình.- bìa đỏ chính chủ,...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 30 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      ngôi nhà phố Hoàng Hoa Thám lô góc 3 mặt thoáng 30 mét vuông từ tầng 2 là 35 mét vuông 5 tầng 3.95 tỉ.Siêu phẩm lô góc 3 mặt thoáng ngõ thông...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Hà - Ba Đình, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 48 m2 111,46 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhà sang OceanPark nên cần chuyển nhượng lại ngôi nhà khu cán bộ phân lô đường Hồng Hà - Phúc Xá - Ba Đình.Vị trí trung tâm, khu vực dân...
      Đường Hồng Hà, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà ngõ 210 Đội Cấn, Ba Đình. Dt:60m2, mt:6m. Nhà xây khung bê tông chắc chắn về ở đc ngay.Vị trí nhà cách Mặt Phố Đội Cấn 30m, cách mặt ngõ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 54 m2 tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 54 m2 140,75 triệu/m2
      Bán nhà phân lô oto 4 tầng 54 mét vuông Q. Ba Đình chỉ nhỉnh 7 tỉ. Nhà phân lô oto vào nhà rất hiếm phân khúc 7 tỉ. Nhà xây 4 tầng chắc chắn, có thể...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 36 m2 133,34 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Ngọc Hà - Đội Cấn, Ba Đình.- DT 36m2 x 5 tầng x 4.8 tỉ.- Nhà xây mới - đầy đủ nội thất - Cực thoáng sáng - Mặt ngõ tương đối rộng...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 79 m2, mặt tiền 7m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 79 m2 170,89 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ Kim Mã, oto trước nhà cả chục chiếc, nhà thiết kế đẹp, ở làm văn phòng đều tốt. DT: 84 mét vuông, 5 tầng, MT: 7m, Giá: 13.5 tỉ- Bán...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 43 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 43 m2 232,56 triệu/m2
      Nhà Đội Cấn Ba Đình xây 6 tầng thang máy, ô tô, nhà 10 tỉ.Trung tâm Ba Đình - ô tô đỗ - 2 mặt thoáng vĩnh viễn - 15m ra phố Đội Cấn - nội thất luxury -...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 6 tầng, 35 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 35 m2 167,15 triệu/m2
      Giang Văn Minh - TT Ba Đình nhà xây thoáng - cầu thang và cửa gỗ lim - nhà dân xây tâm huyết để ở - gần phố - hiếm nhà bán.DT: 30/33 mét vuông - 6...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 47 m2 156,39 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đào Tấn 47 mét vuông 5 tầng 4 ngủ - 4m MT! Thông số vàng, ngõ trước nhà thoáng, 1 ngoặt vào nhà, gần phố.- Khu vực tiện ích và dịch...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 6 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giang Văn Minh, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 30 m2 195 triệu/m2
      Giang Văn Minh. DT 30 m2/33m2 T2. Nhà 6 tầng MT 3.8m giá 5.85 tỉ Ba Đình.Nhà xây thoáng - cầu thang và cửa gỗ lim - nhà dân xây tâm huyết để ở - gần phố -...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 40 m2 123,75 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Hà Ba Đình 40m2 6 tầng nội thất xịn, MT 4,1m giá 4,95 tỉ ở ngay.Nhà đẹp - hai mặt ngõ - 6 tầng kiên cố - sổ vuông đẹp - cam kết không quy...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 2m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 28 m2 108,93 triệu/m2
      Vị trí quá đỉnh - cực gần phố - tầm tiền nhiều khách - hàng siêu hiếm Ba Đình.Đội Cấn DT: 28 mét vuông, 4tầng, MT: 2.5m, giá: 3.05 tỉ Ba Đình.Nhà nằm...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!