Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 130 m2 tại Phố Linh Lang - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 47,3 tỷ

      47.3 tỷ 130 m2 363,85 triệu/m2
      Chủ có nhiều nhà muốn nhờ bán bớt ngôi nhà siêu đẹp tại khu vực Linh Lang, Ba Đình. Nhà nằm ngay trong trung tâm VIP nhất, cạnh Lotte, Daewoo, nhiều người...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 303 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình, giá 130 tỷ

      130 tỷ 303 m2 429,05 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, khu vực hiếm nhà bán, đường rộng 2 chiều oto dừng đỗ thoải mái, cạnh tòa EVN Tập Đoàn Điện Lực.- View Hồ Tây, Hồ Trúc Bạch.- Giao thông...
      Đường Cửa Bắc, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 45 m2 500 triệu/m2
      siêu hiếm - toà nhà 6 tầng - thông sàn - thang máy - lô góc - dòng tiền 800 tr/năm.Vị trí cực đẹp, nhà mặt phố trung tâm Q. Ba Đình.Thiết kế thông sàn,...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 11,55 tỷ

      11.55 tỷ 33 m2 350 triệu/m2
      Cần bán nhà nhỏ xinh KD tốt mặt phố Đội Cấn, Ba Đình.liên hệ: 0988 043 ***- DT: 33 mét vuông.- MT: 3.5m.- Nhà xây 4 tầng còn mới, mỗi tầng 1 sàn...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 324 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình, giá 129,6 tỷ

      129.6 tỷ 324 m2 400 triệu/m2
      Cơ hội vàng đầu tư - mặt phố Cửa Bắc ngay nút giao Quán Thánh 324m2 MT 10m - xây ks & bulding ở vip - 400 tr/m2 (129 tỉ) thỏa thuận.- Vị trí đẹp nhất phố...
      Đường Cửa Bắc, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vạn Bảo - Ba Đình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 55 m2 318,19 triệu/m2
      rất hiếm có nhà bán. vị trí đẹp của Q. ba đình, xung quanh là các cơ quan hành chính nhà nước. Khu vực nhiều người nhật lưu trú làm việc. KD tấp nập mọi...
      Đường Vạn Bảo, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 171 m2 tại Đường Hàng Than - Ba Đình, giá 54 tỷ

      54 tỷ 171 m2 315,79 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hàng Than, P. Nguyễn Trung Trực, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội + DT 171 mét vuông nền thổ cư 100 phần trăm, nhà c4, bìa đỏ...
      Đường Hàng Than, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 150 m2 tại Đường Phan Kế Bính - Cống Vị - Ba Đình, giá 44,3 tỷ

      44.3 tỷ 150 m2 295,34 triệu/m2
      Chủ có nhiều nhà muốn nhờ bán bớt ngôi nhà siêu đẹp tại khu vực Phan Kế Bính, Ba Đình. Nhà nằm ngay trong trung tâm VIP nhất, cạnh Lotte, Daewoo, nhiều...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Ba Đình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 48 m2 583,34 triệu/m2
      MẶT PHỐ THỤY KHUÊ - TÂY HỒ - Thủ đô Hà Nội LÔ GÓC, CÁCH HỒ TÂY 50M, PHỐ 2 CHIỀU, TRUNG TÂM DT: 47,5M2 MT: 5,4M Thiết kế: 5Tầng Hướng: Nam pháp lí: Sổ...
      Đường Thụy Khuê, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 140 m2, giá 56 tỷ tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      56 tỷ 140 m2 400 triệu/m2
      Tôi cần bán suất ngoại giao căn biệt thự, lô góc dự án Grandeur Palace, Ba Đình, thành phố Hà Nội. Đẹp nhất dự án.- Vị trí dự án Grandeur Palace tọa...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 310 m2, giá 52 tỷ tại Phố Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      52 tỷ 310 m2 167,75 triệu/m2
      Cần bán nhà Kim Mã, Ba Đình siêu đẹp, 310 mét vuông, MT 12m, nhà đẹp, xây chắc chắn.bìa đỏ chính chủ không tranh chấp.Giá hotline trực tiếp 0904 606...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 141 m2, giá 27,4 tỷ tại Đường Đội Nhân - Ba Đình - Hà Nội

      27.4 tỷ 141 m2 194,33 triệu/m2
      141M MT 8,2M chỉ 27,5 tỉ căn biệt thự VÍP 3 THOÁNG VIEW CÔNG VIÊN ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU - TT 3 ĐÌNHMô tả:Khu căn biệt thự có vị trí đắc địa nằm ở trung...
      Đường Đội Nhân, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 145 m2, thỏa thuận tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 145 m2
      Tôi cần bán biệt thự siêu sang tại 138B Giảng Võ, Ba Đình.DT: 145 mét vuông lô góc 3 mặt thoáng.Xây dựng 5 tầng nổi + 2 tầng hầm riêng biệt để 4 oto,...

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 85 m2, giá 24 tỷ tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      24 tỷ 85 m2 282,36 triệu/m2
      Bán nhà phân lô ngõ 2 Giảng Võ ngõ vip nhất Q. Đống Đa, ngay Ba Đình. Vị trí lõi chỉ mất vài ph là ra Hồ Hoàn Kiếm, Lăng Chủ Tịch TP.HCM.Thông tin ngôi ...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 320 m2, giá 50 tỷ tại Phố Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      50 tỷ 320 m2 156,25 triệu/m2
      Nhà đẹp cạnh hồ an sinh xã hội tuyệt vời 320m2 MT 12m 53 tỉ (có thỏa thuận).+ Bán nhà BT phố Kim Mã khu vực Liễu Giai Hồ Ngọc Khánh. Rất đẹp mặt ngõ oto...
      Phố Kim Mã, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 228 m2, giá tốt tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 228 m2
      Tôi cần bán suất ngoại giao căn biệt thự đơn lập dự án Grandeur Palace, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội. Mã căn G1 - A1 đẹp nhất dự án.- Vị trí dự án Grandeur...

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, giá 5,8 tỷ tại Phố Nam Cao - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      5.8 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ cao cấp tại tòa The Golden Armor - B6 Giảng Võ, thông tin chung cư cụ thể như sau:- DT: 68,5 mét vuông thông thủy vs 2 PN, 2 vệ...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 172 m2, giá 6,8 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      6.8 tỷ 172 m2 39,54 triệu/m2
      Hot! Cần bán nhanh chung cư cao cấp Thành Công Tower - 57 Láng Hạ, Thành Công, Ba Đình, thành phố Hà Nội:- DT 172m, 3 PN rộng thoáng, nhiều ánh sáng, 1...
      Dự án Thành Công Tower 57 Láng Hạ, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.