Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,5 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư tập thể - trung tâm Q. Ba Đình - đầy đủ nội thất.bìa đỏ 40m2 thực tế 75m2 sử dụng.căn hộ chung cư nằm trung tâm Q. Ba Đình.- Vị...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 8 tỷ tại Phố Nam Cao - Ba Đình - Hà Nội

      8 tỷ 104 m2 76,93 triệu/m2
      Cần bán căn hộ B6 Giảng Võ, căn hộ chung cư rộng 104m2, đủ đồ với giá cực kỳ tốt:* Thiết kế căn hộ chung cư: 3 PN, phòng khách và Bếp.- căn hộ ...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá rẻ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 114 m2
      Chính chủ bán chung cư tòa M1 dự án vin Metropolis:- DT: 114m2- Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh 2 logia view cực thoáng - Nội thất bàn giao đầy đủ đồ mới đẹp-...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 172 m2, thỏa thuận tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 172 m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư Thành Công Tower, 57 Láng Hạ, Ba Đình, TP Hà Nội.căn hộ chung cư 172m2 căn hộ chung cư thiết kế 3 PN, 2 vệ...
      Thành Công Tower 57 Láng Hạ, 57, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 13,09 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      13.09 tỷ 119 m2 110 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống căn biệt thự, tôi chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 3 phòng ngủ 119m2 số 1003 tại toà Discovery Central 67 Trần Phú Ba...
      Discovery Central, 67, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, giá 5,7 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      5.7 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư 1 PN DT 57,1 mét vuông. logia Đông Bắc. Cửa vào hướng Tây Nam. Thiết kế vừa vặn. Phù hợp gia đình trẻ, gia đình ít người, làm...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 2,83 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      2.83 tỷ 120 m2 23,59 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở bán nhanh, chung cư tập thể Nhà Báo đầu Hàng Bún giao Phan Đình Phùng, sân để xe rộng giao thông cực thuận lợi.DT 120 mét ...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồng Hà - Ba Đình, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 45 m2 226,67 triệu/m2
      Ba Đình - phân lô bàn cờ - oto đỗ cửa - KD vỉa hè - trước nhà là vườn hoa.diện tích sử dụng 45m2 x 4T - 4 ngủ đủ công năng - MT 3m5 - Giá 10.x tỉ (T....
      Đường Hồng Hà, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 90 m2 83,34 triệu/m2
      + Bán đất tặng nhà 2 tầng ngõ 158 phố Ngọc Hà Ba Đình phù hợp mọi nhu cầu đầu tư xây CCMN hoặc đầu tư giữ tiền khu vực trung tâm Q. Ba Đình giao thông thuận...
      Ngõ 158, Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 77 m2, mặt tiền 6m tại Phường Đội Cấn - Ba Đình, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 77 m2 37,67 triệu/m2
      Cần bán nhà tập thể tầng 4 khu Đội Cấn, gần Vạn Bảo.- DTSD: 77 mét vuông gồm 2  phòng ngủ, Bếp, Phòng Thờ, 1  nhà vệ sinh, nhà rất...
      Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      Đội Cấn, Ba Đình 30m2, 5 tầng, 4.1 tỉ.20m ra phố - không lỗi phong thuỷ - sổ vuông đẹp - vị trí tốt - giá cả thương lượng tốt.- 20m ra phố, trước nhà...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà 6 tầng, 70 m2 tại Đường Quần Ngựa - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 70 m2 328,58 triệu/m2
      Phân lô - oto tránh - vỉa hè - 6 tầng thang máy - nhà đẹp.- Khu phân lô Quần Ngựa gần Hồ Tây, gần đường Văn Cao, gần ủy ban nhân dân P. Liễu Giai, Công...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 46 m2 141,31 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Đội Cấn Ba Đình 46 mét vuông, 4 tầng, MT 4.8m chỉ hơn 6 tỉ có TL.Mặt ngõ KD - ngõ thông các ngả.+ Mặt ngõ KD, ngõ thoáng thông tứ...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội.

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 60 m2 146,67 triệu/m2
      Gấp:Phố Đào Tấn Ba Đình - giảm sốc gần 2 tỉ bán phá giá thị trường nhà mặt tiền Đào Tấn Ba Đình - ô tô 4 chỗ vào nhà - 5m ô tô tránh đỗ ngày đêm - lô...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      *** Bán nhà 5 Tầng Cách Mặt Phố 15m.- Nhà thuộc Mặt Ngõ chính thẳng tắp ra mặt phố.- ngõ tương đối rộng gần 3m khi cần xe ô tô 5 tạ lùi vào tận cửa.- ...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Hồng Phong - Ba Đình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 35 m2 257,15 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà trung tâm Ba Đình gần Lăng Bác 35m2 5 tầng lô góc, MT 7.2m chỉ 9 tỉ có TL thoải mái.Trước nhà có ~ sân rộng, thoáng, sau nhà có khẽ thoáng...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 50 m2 147 triệu/m2
      * Vị trí gần phố, ngõ 92 Đào Tấn, trước nhà xe máy tránh, sạch sáng thoáng, bên cạnh là các phố Liễu Giai, Vạn Phúc, Kim Mã, Nguyễn Khánh Toàn.. Cầu nối Q....
      Ngõ 92, Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 58 m2 tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 58 m2 258,63 triệu/m2
      - Bán nhà mặt ngõ 71 phân lô, hiếm, đường rộng, oto dừng đỗ, vỉa hè, đối diện công viên. DT 58 mét vuông 5 tầng mặt MT rộng.- Khu vực tâp trung nhiều...
      Ngõ 71, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!