Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 11m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 53 m2 132,08 triệu/m2
      279 Đội Cấn - Ba Đình 50m đường Ôtô tránh. MT bề thế, Nhà mới khôngong. Ngõ đẹp nhất phố Đội Cấn thông Ngọc Hà & Hoàng Hoa Thám, đi lối nào vào cũng tiện......
      Ngõ 279, Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 31 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 31 m2 141,94 triệu/m2
      - Nằm vị trí trung tâm nhất Q. Ba Đình, gần Lotte, giao Liễu Giai, Văn cao, Đội Cấn. Cách mặt phố đúng 10m. Ngõ trước nhà rộng 2.5m.- Nhà phù hợp với an ...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 7m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 66 m2 109,1 triệu/m2
      294 Kim Mã - Ba Đình cạnh Đại Sứ Quán Thụy Điển - 100m ra đường ôtô tránh - Lô góc 3 mặt thoáng vĩnh viễn, dân xây 4 tầng kiên cố DT 66m2, MT 7.3m x 3 tầng...
      294, Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quán Thánh - Ba Đình, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 30 m2 281,67 triệu/m2
      siêu hiếm - bán nhà Quán Thánh - Ba Đình - nhà đẹp - gần phố - KD - gần oto.Vị trí đắc địa - khu vực hiếm có nhà bán - hiện chủ đang cho thuê homestay bình...
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 12,65 tỷ

      12.65 tỷ 56 m2 225,9 triệu/m2
      + Nhà nằm trong khu Phân Lô của cán bộ quân đội khu 7.2 ha.+ Từ nhà kết nối gần ngay ngã 6 Hoàng Hoa Thám - Bưởi - Hoàng Quốc Việt - Võ Chí Công.+ Nhà đc...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 6 tầng, 37 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 37 m2 133,79 triệu/m2
      Phố Đội Cấn - Q. Ba Đình - Hai mặt ngõ - 6 tầng kiên cố - một ngoặt vào nhà - ngõ tương đối rộng 3 gác tránh xe máy - sổ vuông đẹp - nói không với quy...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 24 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 24 m2 145,84 triệu/m2
      Nhà Ngọc Khánh - 3.5 tỉ - 24m2x5T - 10m ra mặt phố - bìa đỏ riêng chính chủ - vị trí siêu đẹp.- Vị trí cực đẹp, ngay cạnh Hồ Giảng Võ, cách phố 10m. Khu...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 38 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 38 m2 286,85 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm Q., giao thông kết nối, gần trường Trung học cơ sở Hoàng Hoa Thám, khu 7,2 ha, khu K80...+ Ngõ thông, oto chạy vòng quanh, khu vực...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 210 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 210 m2 114,29 triệu/m2
      - Hàng hiếm TT Q. Ba Đình - Nhà cách Phố Đội Cấn 10m ngõ thông KD.- Với DT 210 mét vuông hiện trạng nhà 3 tâng.- MT rộng đẹp.- Giá mở bán 24 tỉ có...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 130 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 44 tỷ

      44 tỷ 130 m2 338,47 triệu/m2
      Bán nhà siêu phẩm 2 mặt thoáng view mặt hồ Hữu Tiệp ngõ 135 Đội Cấn, Ba Đình.DT 130m2 x 5 tầng, MT 6,5m.Hiện trạng nhà mới thang máy nhập, nội thất...
      135, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 55 m2 300 triệu/m2
      Bán nhà phân lô khu Đào Tấn, Linh Lang DT 55 mét vuông MT 5m xây 5 tầng, nhà đẹp hiện đại thiết kế thông thoáng, vô ở ngay, nhà trong khu phân lô...
      Ngõ 12, Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 90 m2 tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 90 m2 105,56 triệu/m2
      Ngõ to gần phố ngõ thông nhà lô góc giá hợp lý.Nhà xây 5 tầng khung bê tông chắc chắn, nhà còn đẹp mới về ở luôn. Nhà thiết kế bố trí rất hợp lý.+ Tầng 1:...
      Ngõ 12, Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 62 m2 237,1 triệu/m2
      Bán nhà Pl, oto, vỉa hè, Hoàng Hoa Thám, DT 62 mét vuông, giá 14.7 tỉ.Phân lô, 2 vỉa hè, oto, KD, ngõ thông, văn phòng công ty.Mô tả:- Nhà xây khung...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Hồng Hà - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 30 m2 226,67 triệu/m2
      Nhà đẹp phố Hồng Hà 30m2 nhà 5 tầng MT 5.4m giá 6.8 tỉ.- Siêu đẹp - phân lô - 2 oto tránh nhau - vỉa hè - KD - sổ siêu đẹp.- Phố Hồng Hà phân lô to, vỉa hè,...
      Đường Hồng Hà, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 52 m2 111,54 triệu/m2
      + Nhà thuộc phố Kim Mã Thượng, Ba Đình. Khu vực vip nhiều tiện ích. Giao thông kết nối Đội Cấn, Văn Cao, Liễu Giai, Hoàng Hoa Thám, Phan Kế Bính, Thụy Khuê,...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 6 tầng, 80 m2 tại Đường Bưởi - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      Giảm 2 tỉ bán nhà Đường Bưởi, Ba Đình, 80m2, 6 tầng, MT 6m, 2 ngõ oto tránh+ Nhà nằm trong 2 ngõ oto tránh, nhà để đc 2 oto.+ Nhà 6 tầng, MT 6m. garage 2...
      Đường Bưởi, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 54 m2 135,19 triệu/m2
      Nhà cách phố Vĩnh Phúc 200m , Ngõ thông Hoàng Hoa Thám & Đội Nhân . Khu vực giao thông thuận tiện, gần Hồ Tây Khu rất hiếm nhà bán, hạ tầng ổn định, mức...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 35 m2 127,15 triệu/m2
      TT BA ĐÌNH, giá siêu mềm DỄ BAY - DÂN XÂY, KHU DÂN TRÍ CAO KHÁCH MUA Ở NGAY - ngõ tương đối rộng, BA GÁC ĐỖ CỬA.- Nhà dân xây. KBT chắc chắn, chủ mới...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!