Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      4.5 tỉ 35m Xây 6 Tầng Thang Máy (Ảnh Thật)Hiếm! phố Hoàng Hoa Thám, Đội Cấn, Ngọc Hà, Ba Đình. Cạnh trung tâm,Trường chu văn an.Hồ Tây --------Vị trí: N.hà...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Học, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 52 m2 188,47 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Thái Học - Lê Duẩn. 52m2 - Nhỉnh 9 tỉ. 5m ra mặt phố - phân lô - hàng xóm lãnh đạo.Mô tả:+ Nằm ở vị trí VIP Q. Ba Đình, nằm ngay...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 40 m2 220 triệu/m2
      Siêu phẩm hot nhất năm 2023, Nhà Vĩnh Phúc, Ba Đình thành phố Hà Nội.- Nhà nằm trong khu phân lô Vĩnh Phúc, Ba Đình, khu vực trung tâm Q. Ba Đình.- Nhà...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 70 m2 192,86 triệu/m2
      Nhà Kim Mã thông Nguyễn Chí Thanh KD, ô tô tránh.DT 70m2 xây dựng 4 tầng, trước nhà ô tô tránh KD,Cách hồ ngọc khánh 30m cách mặt phố 30m.Tầng 1: nhà để ...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 68 m2 tại Đường Đội Cấn - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 68 m2 158,83 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đội Cấn, Q. Ba Đình.Nhà nằm trên mặt ngõ chính, thông thoáng.Phân lô vuông đẹp. Thiết kế hiện đại nội thất xịn xò, kết cấu chắc chắn...
      Đường Đội Cấn, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Thái Học - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 55 m2 107,28 triệu/m2
      Chính chủ đang cần tiền mua nhà căn hộ chung cư bán ngay ngôi nhà đẹp khách về ở ngay, khu Nguyễn Thái Học, Ba Đình, gần phố cổ, 55m2 giá 5.9 tỉ. 5...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 62 m2 tại Đường Phúc Xá - Phúc Xá - Ba Đình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 62 m2 120,97 triệu/m2
      - Bán nhà mặt tiền Phúc xá Q. Ba đình.- Vị trí mặt chợ KD sầm uất, oto qua nhà, có chỗ để oto free ngày đêm.- ngõ tương đối rộng thoáng có thể KD mọi...
      Đường Phúc Xá, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      Nhà mới phố Vĩnh Phúc, Ba Đình.+ 35 mét vuông x 5T x 4.5 tỉ.+ Mặt ngõ thông - Rộng 3m, ba gác tránh - Trước nhà thoáng sáng, yên tĩnh, ở cực sướng -...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 60 m2 166,5 triệu/m2
      ngôi nhà tại 12 Đào Tấn, Ba Đình - DT 60 mét vuông - Đa dạng tiềm năng đầu tư.Vị trí đắc địa: ngôi nhà nằm tại 12 Đào Tấn, Ba Đình, DTSD 60 mét...
      12, Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,48 tỷ

      5.48 tỷ 43 m2 127,45 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Đội Cấn, DT 43 mét vuông x 4 tầng, giá 5.48 tỉ.Chủ thiện chí bán - khách thích là chốt - ngõ 3 gác - ngõ thông - cách oto 10m.+ Nhà...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 55 m2 90,91 triệu/m2
      5 tỉ! Nhà Đội Cấn - 55m2x4T - MT 5.2m - Gần ô tô - 3 mặt thoáng - vị trí đẹp.* Mô tả:- DT thực tế 55m2- Nhà chủ tự xây tâm huyết 3 mặt thoáng, cực kỳ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 90 m2 tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 90 m2 105,56 triệu/m2
      Ngõ to gần phố ngõ thông nhà lô góc giá hợp lý.Nhà xây 3 tầng khung bê tông chắc chắn, nhà còn đẹp mới về ở luôn. Nhà thiết kế bố trí rất hợp lý.+ Tầng 1:...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      - Ngõ trước mặt nhà rất thoáng. Nhà xây dựng đc vài năm vẫn mới, thiết kế hiện đại nội thất ngoại nhập.- Xung quanh rất nhiều tiện ích trường chợ. Vài ph ra...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 38 m2 146,06 triệu/m2
      Duy nhất 1 căn - Đội Cấn - ngõ thông - KD - nhà đẹp ở luôn - sổ hoa hậu.+ Vị trí cực đẹp, mặt ngõ thông, ngõ tương đối rộng 3m, cực thoáng.+ Nhà xây 5...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 6 tầng, 55 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Ba Đình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 55 m2 245,46 triệu/m2
      Bán homestay ngõ 28 Phố Điện Biên Phủ 55m2 x 6 tầng, MT 8m giá 13,5 tỉ.6 tầng thang máy.Nhà ngay trung tâm điện biên phủ nội thất sang xịn mịn, chủ nhà giữ...
      Ngõ 28, Đường Điện Biên Phủ, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      Nhà oto tránh đỗ cổng DT rộng cách MP 20m.Nhà xây 5 tầng khung bê tông chắc chắn, nhà về ở đc ngay. Nhà thiết kế bố trí hợp lý.+ Tầng 1: Phòng khách + bếp +...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 32 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 32 m2 117,19 triệu/m2
      + Ngõ 189 Hoàng Hoa Thám, lối vào hotel Khăn Quàng Đỏ, oto tránh, thông ra phố Đội Cấn.+ Nhà cách oto 50m, ngõ nông.+ Nhỏ tiền có nhà về ở ngay 3 phòng...
      Ngõ 189, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 6 tầng, 56 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 56 m2 228,58 triệu/m2
      Bán nhà Văn Cao, Ba Đình.- Ngõ đẹp nhất Văn Cao, phân lô, vỉa hè, thông thoáng.- Bán kính 300m đầy đủ tiện ích, hồ Tây, chợ, siêu thị, trường học, BV quân...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!