Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Ấp - Ba Đình, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 31 m2 87,1 triệu/m2
      siêu hiếm - NHÀ TÂN ẤP - BA ĐÌNH - TẦM TIỀN - PHÙ HỢP - NHIỀU KHÁCH - 31 M - 4 TẦNG - CHỈ 2,7 tỉ - CÓ KHẨU BA ĐÌNH- bìa đỏ CHÍNH CHỦ , VUÔNG ĐẸP- liên hệ...
      Đường Tân Ấp, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 6 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 59 m2 152,55 triệu/m2
      Hot: Không có căn thứ 2 giá này!Nhà cách mặt phố 30m, nhà để xe ô tô đậu trong nhà, phù hợp KD, làm văn phòng.Khu vực trung tâm Ba Đình, thuận tiện di...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 82 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 82 m2 243,91 triệu/m2
      Bán nhà Đào Tấn TT Ba Đình 82m2, 10T, MT 6m, giá 20 tỉ có thỏa thuận 0975 502 ***.TT Lõi Ba Đình cực kì sầm uất. Tiện ích không thiếu gì, gần trung tâm ...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 46 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 46 m2 121,74 triệu/m2
      5.6 tỉ! Nhà Đội Cấn - 46m2x4T - 15m ra mặt phố - vị trí siêu đẹp - 2 mặt thoáng.+ Nhà bê tông cốt thép chắc chắn. Đẹp khách mua chỉ cần sách va li về nhà....
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 83 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 83 m2 156,63 triệu/m2
      Nhà tôi cần bán thiết kế 3 tầng . Tầng 1 là phòng khách và bếp WC . Tầng 2 và 3 mỗi tầng 2 phòng ngủ 1 vệ sinh giữa rộng . Trên cùng là Tum chống...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 48 m2 tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 48 m2 123,96 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 470 Thụy Khuê, Tây Hồ DT 48m2x5 tầng mới tinh - lô góc - ở ngay - Gần Hồ Tây.----------------Thiết kế: Tầng 2 phòng - Tổng 6 phòng ngủ,...
      Ngõ 470, Đường Thụy Khuê, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 6 tầng, 34 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quán Thánh - Ba Đình, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 34 m2 204,42 triệu/m2
      Phố VIP nhà đẹp ở ngay lô góc 2 thoáng ngõ tương đối rộng sát phố - hiếm nhà bán.* Mô tả:- Nhà bán nằm ngay đoạn đầu Quán Thánh, gần vườn hoa Hàng Đậu....
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Ba Đình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 70 m2 128,58 triệu/m2
      9 tỉ - oto 7 chỗ vào nhà - 1 nhà ra phố - Nguyễn Chí Thanh, Ba Đình.+ Nhà gần cách phố 50m oto vào nhà KD, ngỗ thông. Gần các tuyến phố như: Kim Mã, Giảng...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 140 m2, mặt tiền 11m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 140 m2 242,86 triệu/m2
      Bán đất tặng lô góc 3 mặt ngõ oto tại Đào Tấn, Ba Đình.liên hệ: 0988 043 ***- DT thực tế: 140m2.- MT: 11m siêu hiếm tại Ba Đình.- Hiện đang có 2 khối nhà...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 7 tầng, 55 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 55 m2 263,64 triệu/m2
      Chính chủ tin yêu gửi em Tráng bán nhanh nhà mặt tiền Ngọc Hà - Ba Đình - Gần Lăng Bác - vừa ở vừa cho thuê 50 tr/tháng.+ DT: 50/55 mét vuông x 7...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 30 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 30 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Ngọc Khánh 30m2 4 tầng giá 300 tr/m2 thích hợp làm văn phòng công ty, tiệm spa làm đẹp, của hàng tiện lợi, shop KD quần áo, nhà...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 166 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thái Học, giá 59,5 tỷ

      59.5 tỷ 166 m2 358,44 triệu/m2
      DT 166 m2, xây 6 tầng, MT 6,6 m, giá 59,5 tỉ+Vị trí: Rất hiếm, rất ít nhà bán, Trung tâm Q. cắt giao văn miếu, nối liền phố Tràng Thi, cắt giao nhiều phố...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Kế Bính - Ba Đình, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 42 m2 323,81 triệu/m2
      Mặt phố - mặt ngõ mở cửa - vỉa hè 5m - vị trí đẹp - sổ hoa hậu - KD sầm uất.Cần bán nhanh nhà mặt phố Phan Kế Bính, Ba Đình, 42m2, 1 mặt phố, 1 mặt ngõ,...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 50 m2 560 triệu/m2
      bán nhanh! Mặt phố Đào Tấn, Ba Đình, lô góc, 50 mét vuông MT 5m, 6T. Chỉ 28 tỉ.Duy nhất một căn mặt phố, KD, lô góc, 3 mặt thoáng, 50 mét ...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 6 tầng, 80 m2 tại Phố Kim Mã - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 46 tỷ

      46 tỷ 80 m2 575 triệu/m2
      Nhà mặt phố VIP nhất Q. Ba Đình, hàng xóm vin Metropolis, Lotte, hotel 5* Daewoo, gần nga ngã 4 Liễu Giai - Kim Mã - Đào Tấn Vỉa hè cực rộng, KD đa nghành...
      Phố Kim Mã, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 8 tầng, 135 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 70 tỷ

      70 tỷ 135 m2 518,52 triệu/m2
      Mặt phố Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - 135m2/150m2 - 8 tầng - MT 10 m - giá 70 tỉ.Siêu phẩm mặt phố Ba Đình cực đẹp, thiết kế hiện đại - MT siêu rộng, thang máy...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 30 m2 520 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Đội Cấn, Ba Đình 30 mét vuông 6 tầng, MT 3m giá 15 tỉ 600 tr.Nhà gia đình xây ở. Vị trí trung tâm Đội Cấn, dân trí cao, an ninh đảm ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 148 m2 tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình, giá 61 tỷ

      61 tỷ 148 m2 412,17 triệu/m2
      Giảm giá thêm, bán gấp ngôi nhà mặt phố Giảng Võ - vị trí đẹp - MT rộng vỉa hè KD sầm uất - dòng tiền tốt.- Toà nhà 6 tầng, DT 148 mét vuông (DT...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!