Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 310 m2, giá 15,5 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      15.5 tỷ 310 m2 50 triệu/m2
      Bán penthouse siêu vip 310m2 phố Giảng Võ, Ba Đình. View hồ Giảng Võ, Ba Đình. An ninh tuyệt đối, phong thủy thịnh vượng.DT: 310m2. Nhà thô nguyên bản thuận...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,6 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      2.6 tỷ 56 m2 46,43 triệu/m2
      Bán chung cư A6 Giảng Võ. Tòa nhà có thang máy, nằm ngay vị trí đắc địa phố Trần Huy Liệu: Giáp với đường Kim Mã và Đường Giảng Võ. logia view hồ Giảng Võ...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      ngôi nhà đc tọa lạc trên vị trí cực đẹp tại trung tâm Q. Ba Đình, mấy bước chân ra mặt phố.Ngõ trước nhà cực kì nông và rộng ô tô phi, rất tiện lợi.Nhà...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 80 m2 tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 80 m2 158,75 triệu/m2
      Trung tâm Q. Ba Đình. oto đỗ cửa, MT rộng, KD, cho thuê biệt lập, ở sướng, dân trí cao, phù hợp cho khách ở nhiều thế hệ.DT: khoảng 80 mét vuông.MT:...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      hot hot NHÀ ĐẸP P. LIỄU GIAI- Q. BA ĐÌNH - SIÊU VÍP- GẦN PHỐ- NHÀ MỚI - NGÕ NÔNG THÔNG TỨ PHÍA - giá mềm NHẤT KHU VỰCDT: 60M, 4 TẦNG, MT:3.6M GIÁ CHÀO 6.2...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2 tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 45 m2 128,89 triệu/m2
      Bán nhà khu vực Láng Hạ thông sang Thành Công, Đê La Thành... tiện ích xung quanh 1 kilomet đầy đủ Công viên, trường học, chợ, siêu thị, khu mua...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 20 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phúc Xá - Ba Đình, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 20 m2 127,5 triệu/m2
      Bán nhà Phúc Xá Ba Đình nhà nhỏ giá rẻ ngõ thông gần phố gần chợ sổ vuông đẹp.DT 20 m2 4 tầng MT 3,6 m giá chỉ 2,55 tỉ.Vị trí nhà đẹp thông thoáng ngõ thẳng...
      Đường Phúc Xá, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 56 m2 108,93 triệu/m2
      DT bìa đỏ 56m2, MT rộng 7m.ngõ tương đối rộng 2 oto tránh nhau, cách phố Đội Cấn, 20m, có quy hoạch mở đường Vạn Phúc tương lai càng đẹp.Nhà xây 3 tầng...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 60 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      Trung tâm Ba Đình ba bước ra phố, oto đỗ cổng, ngõ oto tránh, xung quanh dân trí cực kì cao.+ Tầng 1: Phòng khách + bếp + Phòng ăn + Sân.+ Tầng 2 + 3 + 4:...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 8 tầng, 42 m2 tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 42 m2 178,58 triệu/m2
      Bán nhà Kim Mã Ba Đình, 7.5 tầng, 42 mét vuông, vừa ở vừa cho thuê, 10m ra oto tránh, 25m ra phố Kim Mã.- Vị trí: Kim Mã, gần Hồ Thủ Lệ, 25m ra mặt...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 67 m2 177,62 triệu/m2
      Em Bách giới thiệu đến anh/chị ngôi nhà khu phân lô quân đội ngõ 97 Văn Cao cực vip.- Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo. Vị trí đối diện cung thể...
      Ngõ 97, Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 50 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 50 m2 118 triệu/m2
      Nhà mới đón tết - trung tâm Q. - tiện ích nhiều.- căn nhà phố rộng cực thoáng sáng, CĐT uy tín xây vô cùng chắc chắn.- Vị trí trung tâm, gần phố tiện ích...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 38 m2 180,27 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp có thang máy Hoàng Hoa Thám 38 mét vuông x 6 tầng thang máy.Trung tâm Ba Đình - trước nhà rộng - thiết kế hiện đại - thoáng trước...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thành Công - Ba Đình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      Em Bách bán nhà chính chủ khu phố vip Thành Công, Q. Ba Đình.Khu VIP Ba Đình - nhà dân tự xây chắc chắn - về ở luôn đc.+ DT 38 mét vuông MT 4,3m xây...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 45 m2 124,45 triệu/m2
      - Vị trí: Đội Cấn phía gần Văn Cao, 30m ra phố Đội Cấn, 1 ngoặt.- Thiết kế: Sổ 42m2 thực tế 45m2:+ Tâng 1: Để xe + khách + bếp +  nhà vệ sinh.+ Tầng...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đất 4 tầng, 36 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 36 m2 110,56 triệu/m2
      Nhà dân xây, mìn định sơn sửa lại cho con trai ở nhưng giờ con có ý định đi du học nên bán.Nhà cực thoàn đẹp, full nội thất cơ bản như: Điều hòa, máy...
      Ngõ 75, Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà vị trí cực đẹp ngõ phố Văn Cao Hoàng Hoa Thám, Liễu Giai, Ba Đình DT 30 mét vuông xây 5 tầng, gồm 3 PN, 4 vệ sinh, phòng thờ sân...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 35 m2 128 triệu/m2
      Ba đình Q. Trung tâm, Trái tim của cả nước. Liễu Giai - Văn Cao - Thụy Khuê - Tây Hồ. Khu vực 10 năm mới có 1 nhà mới bán. Gần oto. Độ thoáng sáng không cần...
      Đường Thụy Khuê, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!