Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Sky Garden , 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 7

      3.25 tỷ 89 m2 36,52 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Sky Garden giá rẻ. Đ. Phạm Văn Nghị, P.Tân Phong, Q. 7. DT: 89m2, giá: 3,250 tỉ.Thông tin cơ bản: (Cam kết hình thật).bán ngay...
      Dự án Sky Garden I, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 100 m2 48,5 triệu/m2
      Nhà thoáng view công viên phù hợp với gia đình.chung cư Happy Valley 100m2 có ô đậu 4 tỉ 850.
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 8,3 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 148 m2 56,09 triệu/m2
      # Vì cần đi nước ngoài nên sang lại căn hộ chung cư Rivera Point 3 phòng ngủ, 148m2; 2 phòng vệ sinh; Tầng cao, view Sông thoáng mát # Ngay...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 7

      3.45 tỷ 91 m2 37,92 triệu/m2
      Hàng hiếm. Bán CH sân vườn CC Belleza, Q7.DT 91m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, view sông thoáng mát.Nhà để lại nội thất.Sân vườn rộng.Giá:...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 80 m2, hướng Đông - Nam, giá 5,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      - CK ~ 2 phần trăm- Chỉ TT 20 phần trăm đến khi nhận nhà.- Hỗ trợ vay 0 phần trăm LS từ NH BIDV- Mua trực tiếp giá gốc chủ đầu tư Phú Mỹ...
      Dự án The Antonia, Quận 7, Hồ Chí Minh
      m
      nguyễn thị hoàng mến Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 57 m2 43,78 triệu/m2
      Nhà mới, nội thất cơ bản CĐT, sạch đẹp cao cấp, KDC tiện ích đầy đủĐiện thoại: 0931 675 ***
      Dự án Q7 Boulevard, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay căn hộ cao cấp Green Valley Phú Mỹ Hưng:* Thông tin chung cư cần bán:- DT: 120 mét vuông, TK 3 phòng ngủ,...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 7

      5.1 tỷ 91 m2 56,05 triệu/m2
      Mình cần tiền gấp nên Cắt lỗ rẻ hơn giá HĐ 50tr, căn 2 phòng ngủ The Infiniti Q. 7 - Keppel Land Singapore* đc: số 2 Nguyễn Văn Tưởng, P. Tân Phú, Q....
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 100 m2 48,5 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Happy Valley, đầy đủ nội thất, giá siêu mềm nhất thị trường 100m2 giá chỉ 4,850 tỉ.Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:Thiết kế...

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7

      3.9 tỷ 89 m2 43,83 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại dự án Green Valley, Q. 7, TP. TP.Tp HCM.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng trên trục đường Nguyễn Đổng Chi, P. Tân Phú, Q. 7, TP....
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      DT: 85 mét vuông, 2 PN, 2 phòng tắm Sử dụng free toàn bộ tiện ích chuẩn quốc tế: fitness, hồ bơi, sauna, spa, khu BBQ, khu vui chơi cho trẻ, camera an...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, thỏa thuận tại Quận 7

      Thỏa thuận 67 m2
      Tìm kiếm một sp tốt, chắc chắn pháp lí và phù hợp với nhu cầu của KH là một điều mà công ty luôn tâm đắc, luôn ưu tiên hàng đầu.Công ty CP 5stars plus -...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 100 m2 47,5 triệu/m2
      Bán chung cư Happy Valley, Phú Mỹ Hưng, Q. 7:- Vị trí: Kế trường học quốc tế Royal, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức Thắng,...-...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 147 m2 51,03 triệu/m2
      Kẹt NH bán cấp căn hộ chung cư Riverside Residence PMH Q7, Tp HCM.DT: 147 mét vuông, view sông thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Eco Green HCM. Tại số 39B Nguyễn Văn Linh. P. Tân Thuận Tây. Q. 7DT: 70m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh Nhà đầy đủ nội thất Nằm...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Belleza Apartment, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7

      3.4 tỷ 124 m2 27,42 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Cc Belleza Q 7- Dt 124  mét vuông - Góc - view sông .+ DT : 124 mét vuông , gồm : pk, pb, 3 phòng ...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ An Gia Riverside, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 7

      2.3 tỷ 51 m2 45,1 triệu/m2
      Chỉ với 2 tỉ 3 quý khách đã có thể sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ.- Tại vị trí trung tâm Q. 7, chỉ mất 2p để di chuyển sang Phú Mỹ Hưng,...
      Dự án An Gia Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Green Star Sky Garden, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 10,6 tỷ tại Quận 7

      10.6 tỷ 129 m2 82,18 triệu/m2
      Cần bán Midtown - M8, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, 122m, 10.8 tỉ.Diên tích: 129m.1 phòng khach, 3 PN, 2  nhà vệ sinh, view hướng Đông Nam, nhà Phú Mỹ Hưng...
      Dự án The Peak Garden, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!