Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 7

      5.6 tỷ 135 m2 41,49 triệu/m2
      Cần bán nhanh Happy Valley chung cư Phú Mỹ Hưng Q. 7 giá cực rẻ thị trường.- DT 135m. Thiết kế gồm 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh phù hợp cho...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,69 tỷ tại Quận 7

      3.69 tỷ 86 m2 42,91 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ view sông 86m2.3,69 tỉ (bao hết thuế phí).86m2 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Nhà cực đẹp mới tinh  phần trăm...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư Hoàng Anh Gia Lai 1, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 7

      2.35 tỷ 86 m2 27,33 triệu/m2
      Bán chung cư Hoàng Anh Gia Lai 1, ngay góc Nguyễn Thị Thập - Lê Văn Lương.DT: 86 mét vuông.Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách và...
      Dự án Hoàng Anh Gia Lai 1, Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 8,15 tỷ tại Quận 7

      8.15 tỷ 162 m2 50,31 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán chung cư Sunrise City South Q. 7 đối diện lotte mart DT: 162.5m2 Thiết kế : 3 PN, 1 phòng làm việc, 3  toilet, 1 kho để đồ, 1 phòng...
      Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 7

      2.46 tỷ 55 m2 44,55 triệu/m2
      RIVER PANORAMA Q7 - FOR SALEđc: 89 Hoàng Quốc Việt , P. Phú Thuận, Q. 7, Thành phố Hồ Chí MinhCần bán ngay chung cư 2  phòng ngủ đầy đủ nội ...
      Dự án River Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 3 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 7

      2.4 tỷ 55 m2 43,64 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư River Panorama - Hoàng Quốc Việt, Q7.- DT 55 mét vuông. View thông thoáng.- Thiết kế 2 phòng ngủ, 1 toilet. Nhà như...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 56 m2 44,65 triệu/m2
      Thông tin mô tả: - căn hộ chung cư thiết kế 2 PN + 1  phòng vệ sinh- DT: 56  mét vuông - full nội thất. - Giá bán : ...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Mỹ Viên, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 120 m2 35 triệu/m2
      TÔI CẦN bán ngay CĂN 3 phòng ngủ 120 mét vuông căn hộ MỸ VIÊN PHÚ MỸ HƯNG Q. 7 4TY2 VIEW CÔNG VIÊN contact 0965 645 ***DT chung cư...
      Dự án Mỹ Viên, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 7

      3.6 tỷ 76 m2 47,37 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh căn hộ chung cư tại Sunrise City View, Q7.DT: 76 mét vuông.Vị trí: Tầng 18 view hướng Đông Nam, trực diện hồ bơi.Nội...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,44 tỷ tại Quận 7

      1.44 tỷ 80 m2 18 triệu/m2
      - DT : 80m2 - Kết cấu : 2 PN , 2  toilet- chung cư đầy đủ tiện ích như : trung tâm thương mại , siêu thị 24h, hồ bơi, trường học, cà phê giải trí,...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7

      5 tỷ 130 m2 38,47 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet.DT 120 mét vuông - 129 mét vuông - 147 mét vuông - 162 mét ...
      P
      Lê Ngọc Khánh Phương Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 78 m2 66,67 triệu/m2
      * Vị trí trung tâm bán đảo Nam Viên Phú Mỹ Hưng:- The Ascentia toạ lạc trên con đường doanh thương sầm uất nhất Phú Mỹ Hưng - Nguyễn Lương Bằng. Quy hoạch...
      Dự án The Ascentia, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 triệu tại Quận 7

      3 triệu 67 m2 0,05 triệu/m2
      Cửa chính hướng Đông - Nam.logia hướng Tây - Nam.2 PN (mỗi phòng đều có máy lạnh và giường ngủ hộp thông minh, tủ kệ âm tường).Phòng khách full máy lạnh âm...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Era Town, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 7

      1.6 tỷ 67 m2 23,89 triệu/m2
      * chung cư The Era Town giá 1 tỉ 6.* DT: 5*13.4 = 67 mét vuông.* sổ hồng, pháp lí rõ ràng.* Tầng trung view thoáng có logia.
      Dự án The Era Town, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Cần bán căn hộ tại dự án Star Hill, Q. 7, TP. Sài Gòn.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Tp HCM.* Layout: Kiểu chung cư DT 100 mét ...
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Bán nhiều căn hộ cao cấp The Ascentia, đường Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7 - Phú Mỹ Hưng.- Loại 1 PN - Bàn giao hoàn thiện cơ bản cao cấp PMH.DT: 48...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,03 tỷ tại Quận 7

      2.03 tỷ 54 m2 37,6 triệu/m2
      Giỏ hàng Q7 Saigon ngay cầu Phú Mỹ 1 phòng ngủ giá 2tỉ030 giá 102 phần trăm.-----------------------------54m2 - 1 phòng ngủ: Giá chỉ từ...

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Star Hill, 4 phòng ngủ, 214 m2, giá 9800 tỷ tại Quận 7

      9800 tỷ 214 m2 45794,4 triệu/m2
      [ BÁN LỖ căn hộ chung cư STAR HILL VỊ TRÍ TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH Q. 7]BÁN CĂN PENTHOUSE STAR HILL - PHÚ MỸ HƯNG Q. 7: DT 214 mét vuông, 03 PN, 01...
      Dự án Star Hill, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!