Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,71 tỷ

      2.71 tỷ 66 m2 41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư cao cấp: Q7 Riverside Complex.Tầng cao HTCB 66 mét vuông - 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh View sông -...
      Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 148 m2 50,68 triệu/m2
      Công ty chúng tôi chuyên quản lý 100 phần trăm giỏ hàng Riviera Point - The View - Keppel Land - Q7 - Tp Sài Gòn.Cần bán chung cư cao cấp The View...
      Dự án The View Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Ngọc Lan Apartment, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 94 m2 26,6 triệu/m2
      - DT: 93.6m2.- 1 phòng khách, 2 PN, khu bếp, 2  nhà vệ sinh, 2 logia.- Có sẵn nội thất: 2 TV, 1 bộ bàn ăn 6 người, ghế sofa, 2 máy lạnh, 1 tủ lạnh...
      Dự án Ngọc Lan Savimex, Đường 4, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 130 m2 69,24 triệu/m2
      sang nhượng MIDTOWN M5 ( The Grande ) - Phú Mỹ Hưng - Q. 7 - DT chung cư : 130 m²- Kiểu chung cư : 3 phòng ngủ - 3 nhà vệ sinh.- Hiện trạng...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 7

      4.41 tỷ 65 m2 67,7 triệu/m2
      căn hộ góc 2 phòng ngủ 2 toilet full nt.View TP.Tiện ích: phòng gym, hồ bơi, công viên.
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,25 tỷ tại Quận 7

      6.25 tỷ 80 m2 78,13 triệu/m2
      chung cư 2 PN, DT 80 mét vuông đc thiết kế hiện đại, nội thất cực kỳ sang trọng, để lại toàn bộ nội thất.View vĩnh viễn nhìn sông và đường lớn với...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 7

      1.7 tỷ 53 m2 32,08 triệu/m2
      *Cập nhật giá hiện tại các loại căn dự án căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside MT đường Đào Trí. Giá căn hộ chung cư tốt nhất khu vực Phú Mỹ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 135 m2 42,97 triệu/m2
      căn hộ chung cư Happy Valley, Phú Mỹ Hưng, Q. 7:- Vị trí: Kế trường học quốc tế Royal, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 88 m2 29,55 triệu/m2
      căn hộ chung cư Belleza, đường Số 2 (gần Nguyễn Lương Bằng và Phạm Hữu Lầu).- DT: 88m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- pháp lí: SHR- giá :...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,51 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.52 tỷ 89 m2 73,16 triệu/m2
      chung cư nghỉ dưỡng tốt nhất tại khu Nam Viên Phú Mỹ Hưng1. Căn 2 phòng ngủ - 89.02m khoảng 6,55 tỉ2. Căn 3 phòng ngủ - 107m khoảng 8,86 tỉ...
      Dự án The Antonia, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Phúc Thịnh Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7

      6.3 tỷ 130 m2 48,47 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Green Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7:Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 89m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh nội thất...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 7

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      căn hộ Belleza -Q. 7- 50m²- 2 phòng ngủ -1wc- sổ hồng - Giá 1,6 ( thỏa thuận khách thiện chí) L/H: 0901 311 ***
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Tổ hợp Nhà cao tầng Phú Mỹ, 2 phòng ngủ, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 88 m2 33,53 triệu/m2
      - Vị trí: Tọa lạc tại góc đường Hoàng Quốc Việt - Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, TP. Tp HCM. liên kế với khu đô thị Phú Mỹ Hưng. Gần trường học (QT...
      Dự án Căn hộ Phú Mỹ Vạn Phát Hưng, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 69 m2 39,14 triệu/m2
      bán ngay chung cư Sunshine Sky City Q. 7.Tòa S1 - block căn hộ A1 (Khu văn phòng đa năng).- Tất cả các căn thuộc block căn hộ S1 đều đc free quản lý...
      Dự án Sunshine Sky City , Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 186 m2, giá 8 tỷ tại Quận 7

      8 tỷ 186 m2 43,02 triệu/m2
      ❌❌ căn hộ duplex ECO GREEN Tp Thành phố Hồ Chí Minh - Q. 7 ngay ✅DT 2 sàn: 186 m2.💥 giá: 8 tỉ BAO HẾT✅căn căn hộ duplex bàn giao thô như hình,...
      Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Sky Garden , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 7

      3.25 tỷ 88 m2 36,94 triệu/m2
      Thông tin mô tả: - căn hộ chung cư thiết kế 3 PN + 2  nhà vệ sinh- DT: 88  mét vuông - full nội thất. - Giá bán : ...
      Dự án Sky Garden I, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Riverpark Premier, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12,2 tỷ tại Quận 7

      12.2 tỷ 130 m2 93,85 triệu/m2
      cần bán ngay chung cư cao cấp Riverpark Premier Phú Mỹ Hưng Q. 7 TPHCMDT: 130m3 phòng ngủ+ 2  phòng vệ sinhnhà đầy đủ nội thất lầu cao...
      Dự án Riverpark Premier, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 10 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 132 m2 75,76 triệu/m2
      View nhìn mắt thường đẹp hơn hình 3000 lần Tầng 8 DT: 132m2 khu giặt phơi siêu to, 2 logia rộng view cực đẹp (như hình) căn hộ góc cuối hành lang, không...
      Dự án The Peak, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!