Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ The Panorama, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận 7

      8.7 tỷ 140 m2 62,15 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh The Panorama căn hộ chung cư Phú Mỹ Hưng Q. 7 view sông.- DT 140 mét vuông. Thiết kế gồm 4 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...
      Dự án The Panorama, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư The Signature, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 82 m2 86,59 triệu/m2
      Midtown M7, 82  mét vuông, 2 PN, có ô xe oto riêng dưới hầm. Giá 7,1 tỉ bao thuế phí không bao gồm 5  phần trăm ra sổ.Gồm nhiều tiện ích như:+...
      Dự án The Signature, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố shophouse Chung cư Riverside Residence, giá 29 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 211 m2 137,45 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse Phú Mỹ Hưng - kênh đầu tư sáng giá để đón sóng BĐS cho thuê.Nguồn cầu tại chỗ lớn: dân cư đô thị 60.000 người, khách vãng...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh shophouse Khu căn hộ D-Vela, 2 tầng, 130 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 130 m2 38,47 triệu/m2
      Kẹt tiền Cần bán ngay nhà phố thương mại D-Vela - Có sẵn HĐ thuê dài hạn.- đc: 1177 Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận, Q. 7, Tp Sài Gòn.- DT: 130 mét ...
      D-Vela, 1177, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh shophouse Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 1 tầng, giá 15,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 137 m2 113,14 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse đang cho thuê KD, vị trí ăn uống đông đúc, ngay trục đường cư dân qua lại thường xuyên, thích hợp KD mọi ngành nghề,...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Nguyễn Cao, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 72 m2 53,48 triệu/m2
      chung cư duy nhất tại Q. 7 sở hữu 2 MT đường 3 mặt view sông.Quy mô: 23 tầng (3 tầng thương mại, 18 tầng chung cư, 2 tầng hầm).Loại chung cư:...
      Dự án Viva Plaza, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Nam Phúc Le Jardin, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 8,4 tỷ tại Quận 7

      8.4 tỷ 121 m2 69,43 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư góc Nam Phúc.- DT: 121m2.- Thiết kế: 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh. View công viên và hồ bơi.- Có ô oto.- Vị trí đối...
      Dự án Nam Phúc - Le Jardin, Đường C, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 17 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 122 m2 139,35 triệu/m2
      - Dự án nhà ở tại khu The Crescent.- Tọa lạc ngay view trực diện Hồ Bán Nguyệt, Cầu Ánh Sao & 8,2 ha tổ hợp công viên trong ~ cách đi bộ.- Tiếp cận chuỗi...
      Dự án The Horizon Phú Mỹ Hưng, Đường Trần Văn Trà, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      căn hộ góc tầng 12 căn hộ chung cư Bellaza Q. 7.- DT: 80m2 - 2 PN + 2 nhà vệ sinh, 3 cửa sổ, 1 logia, full nội thất chỉ việc vào ở: Khoá từ...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      * Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng trên trục đường Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, TP. TP.HCM.* Tiện ích: Hồ bơi trong nhà biệt, khu vui chơi trẻ...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, giá 5,55 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.55 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ chung cư Happy Valley - Phú Mỹ Hưng, 3 PN.- DT 99,9 m2.- 3 PN, 2  nhà vệ sinh.- Nhà có nội thất.- View thoáng mát, yên tính, an ...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Star Hill, 2 phòng ngủ, 133 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7

      6.3 tỷ 133 m2 47,37 triệu/m2
      Hàng ngộp.bán ngay bán rẻ hơn thị trường 400 tr căn hộ thông tầng thông tầng Star Hill, Phú Mỹ Hưng.- DT 133 mét vuông, thiết kế 2 phòng ...
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 7

      5.3 tỷ 110 m2 48,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn Sunrise City Q. 7, ngay khu HimLam.- 110 mét vuông, 3 PN, 2 toile, bếp và phòng khách rộng.- Nhà nội thất đầy đủ, view...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7

      4.91 tỷ 105 m2 46,67 triệu/m2
      liên hệ ngay: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ chung cư Riviera Point, liên kế PMH, Q. 7,...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà phố shophouse Khu căn hộ Nam Khang, giá 25 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 192 m2 130,21 triệu/m2
      Ưu điểm:Vị trí đắc địa tại khu phố Nam Khang Phú Mỹ Hưng, Q. 7.Kết cấu 02 tầng với DT sàn lên đến 192 mét vuông.Vỉa hè rộng và có thêm MT đường sau...
      Nam Khang, 280, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 72 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá rẻ

      Thỏa thuận 72 m2
      Nhà Huỳnh Tấn Phát Q7 - 4 x 18m nở hậu tài lộc - xây dựng kiên cố 4 phòng ngủ - giá chỉ nhỉnh 4 tỉ.0931 681 *** alo em xem nhà.Hiện trạng:+ sổ hồng,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      D
      Đặng Trương Hoàng Duy Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 75 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Q. 7 nhà Lâm Văn Bền hẻm ô tô - 4x19m, 4 tầng kiên cố - đang cho thuê 25tr/th - giá chỉ nhỉnh 8 tỉ.Hiện trạng:+ sổ hồng, hoàn công đủ, công chứng ngay -...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      D
      Đặng Trương Hoàng Duy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      diện tích sử dụng 85m2, DT trên sổ 47.3m2.+ Có PN dưới đất dành cho người lớn tuổi.+ Trước nhà là sân vườn trồng cây.contact 0908 092 ***
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.