Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 105 m2 53,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tầng 6, tháp 6 căn hộ The View - Riviera Point, DT 105 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ + 1 phòng làm việc...
      Dự án The View Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ Lavida Plus, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7

      4 tỷ 74 m2 54,06 triệu/m2
      [BÁN] ̆ ̣̂ ̣̂ Layout: 2PN2 phòng vệ sinh - 74m2 đầy đủ nội thất xinh xắn dễ thương - tầng cao view sông hồ thoáng mát không ồn, hướng Namgiá:...
      Dự án Lavida Plus, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 78 m2 57,7 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Hưng Phúc (Happy Residence) Phú Mỹ Hưng, Q. 7:- DT 78m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh view căn biệt thự thoáng mát.-...
      Dự án Happy Residence, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, giá 7,35 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.35 tỷ 0 m2
      Thời Điểm Vàng Quyết Định Đầu Tư RẤT GẤP, CHỦ CẦN bán ngay Bán Cardinal Court Phú Mỹ Hưng - Tầng sân vườn+ DT 100,82m2Thiết kế 3  phòng ngủ - 2...
      Dự án Cardinal Court, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Riverside Residence, 2 phòng ngủ, 143 m2, giá 11 tỷ tại Quận 7

      11 tỷ 143 m2 76,93 triệu/m2
      Bán chung cư Riverside Residence Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- giá: 11 tỉ thỏa thuận.- DT: 143m2.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 1 phòng thay đồ, 3 nhà vệ ...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố shophouse 4 tầng, 300 m2, giá 68 tỷ tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 300 m2 226,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư dịch vụ đường 79 Tân Quy, Q. 7 giá 68 tỉ. Có hợp đồng thuê 230tr/tháng.DT: 300 mét vuông - Xây dựng: Trệt, 1 lửng, 4 tầng,...
      Đường Số 79, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse Khu căn hộ The Panorama, giá 10 tỷ tại Quận 7

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Công ty Phú Mỹ Hưng chào bán dãy nhà phố thương mại shophouse đẹp nhất, vị trí đắc địa ở các tuyến đường trung tâm Nguyễn Đức Cảnh, Tôn Dật Tiên,...
      Dự án The Panorama, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 110 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7, giá 20 tỷ

      20 tỷ 110 m2 181,82 triệu/m2
      CHỦ NHIỆT BÁN- GẶP KHÁCH NHIỆT MUA!bán gấp NHÀ 3 TẦNG- KIỂU DÁNG căn biệt thự XƯA THOÁNG MÁT- NGAY CUNG ĐƯỜNG ĐẸP P. TÂN PHONG- NGANG HIẾM 6M- TIỆN XÂY...
      Đường Số 65, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2 tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 60 m2 176,67 triệu/m2
      căn nhà phố 4 LẦU ĐƯỜNG SỐ TÂN PHÚ NGAY CHỢ TÂN MỸ Q. 7 DT 60m2 (4x15) diện tích sử dụng 245m2- Nhà 1 trệt 3 lầu, sân thượng, gồm 5 phòng ngủ,...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 87 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 87 m2 189,66 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán MT Lâm Văn Bền P. Tân Kiểng Q7 chỉ 16,5 tỉ thỏa thuận.DT 4x24m DTCN 87 mét vuông.KC: Trệt lầu giấy phép xây dựng: 7 tầng.Khu đc...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Nhân Nhà Phố Mặt Tiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 7

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Bán chung cư Midtown, Phú Mỹ Hưng, nội thất thiết kế sang trọng, giá rẻ.* chung cư 80 mét vuông:- Thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ sinh, thiết kế...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 7

      5.6 tỷ 101 m2 55,45 triệu/m2
      liên lạc: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ Star Hill, đường Số 10, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Tp ...
      Dự án Star Hill, Đường Số 10, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 103 m2 39,81 triệu/m2
      - Do đổi chỗ ở nên chính chủ thiện chí cần bán chung cư giá 3 phòng ngủ giá cực tốt - Chỉ 4.1 tỉ.- DT: 103 mét vuông, 3  phòng ngủ, nhà...
      Dự án Park View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Khánh 4, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 7

      4.66 tỷ 118 m2 39,41 triệu/m2
      Bán chung cư Mỹ Khánh 4, 118m2, 3 PN, 4.65 tỉ, nhà y như hình. chung cư thiết kế thoáng, hợp lý. Nhà đang cho thuê, xem nhà xin vui lòng liên lạc trước:...
      Dự án Mỹ Khánh 4, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 7

      3.85 tỷ 78 m2 49,36 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Hưng Phúc Phú Mỹ Hưng DT 78m2. Nhà có 2 PN, 2 nhà vệ sinh, view hướng Đông Nam thoáng mát, KDC yên tĩnh, giao thông...
      Dự án Happy Residence, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 239 m2, giá 26 tỷ tại Quận 7

      26 tỷ 239 m2 108,79 triệu/m2
      Cần bán căn Penthouse Happy Valley - Phú Mỹ Hưng.- DT 239m2.- căn hộ chung cư gồm có 3 PN, 3  phòng vệ sinh, 1 phòng làm việc, 1 sân vườn.- Nhà có...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 78 m2 52,57 triệu/m2
      Cần bán ngay 02 chung cư cao cấp căn hộ Hưng Phúc - Phú Mỹ Hưng Q. 7:- DT: 78m2.- Thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- nội thất đầy đủ.- Đầy đủ...
      Dự án Happy Residence, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Cảnh Viên 2, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhanh cắt lỗ sâu 900tr cho anh/chị thiện chí mua giá 6 tỉ tặng ô đậu oto tặng nội thất đầy đủ như hình. Cam đoan tin thật 100 phần trăm...
      Dự án Cảnh Viên 2, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!