Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 70 m2 192,86 triệu/m2
      - Nhà đẹp như cung điện.- nội thất luxury.- Sát trường trung học cơ sở.- Dòng tiền cho thuê 40tr/tháng.- giá mềm nhất khu vực.
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 46 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 46 m2 82,61 triệu/m2
      Nhà mới - bán nhà mới đẹp đường Huỳnh Tấn Phát, P. Tân Thuận Đông, Q. 7 - đầy đủ nội thất cao cấp.Giá: 3 tỉ (thỏa thuận).DT: 4,7m x 9,5m. Nở hậu....
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng tại Đường 10 - Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ, bán nhà Đs 10, Tân Quy, Q7Gần THPT Lê Thánh Tôn, cấp 1 lương Thế Vinh, cách cầu số 1 cỡ 4p đi xehẻm ô tô 4,5m ra vào thoải mái, khu dân cư an...
      Đường 10, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 1 tầng, 15 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Mỹ - Quận 7, giá 710 tr

      710 triệu 15 m2 47,34 triệu/m2
      Nhà bán sổ chung, Q. 7 Huỳnh Tấn Phát.Vị trí: Huỳnh Tấn Phát - Q. 7 TPSài Gòn.(giá nhà dành cho KH - tài chính thấp).Căn 1: (3,5m 4,5m) gác suốt = 810...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 140 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 21 tỷ

      21 tỷ 140 m2 150 triệu/m2
      Villa đẳng cấp thiết kế phong cách hiện đại có thang máy xịn xò êm du - căn hộ góc vị trí siêu đẹp nhiều căn biệt thự khủng kề bên - khu vực hiếm nhà...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Lương - Quận 7, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      bán nhanh bán nhà 2 lầu ST góc 2 MT khu dân cư Kim Sơn, Tân Phong, Q7.- DT: 5x14m, DT sàn: 213.82m2, Tây Nam.- Cấu trúc: 2 lầu, sân thượng, 4 PN,...
      Dự án Kim Sơn, Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 148 m2 tại Đường 9 - Phú Thuận - Quận 7, giá 23 tỷ

      23 tỷ 148 m2 155,41 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT đường số 9 KDC Tấn Trường, DT ngang 8m dài 18,5m có 3 tầng 5 PN và garage để ô tô.Xung quanh nhà rộng rãi trồng cây làm tiểu cảnh,...
      Đường 9, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, thỏa thuận

      Thỏa thuận 72 m2
      Mô tả:+ Nhà đẹp rộng nở hậu tài lộc.+ 4 phòng ngủ có thiết kế 1 phòng ngủ dứoi đất cho người lớn tuổi, 2 nhà vệ sinh, logia thoáng mát,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm xe hơi đường Trần Xuân Soạn (xe hơi đậu trong nhà) P. Tân Thuận Tây Q. 7.DT: 5 x 14,25m.Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, 3 PN.Có sân thượng trước...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, hướng Tây tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm 1321 đường Huỳnh Tấn Phát, P. Phú Thuận, Q. 7.DT: 4,5 x 17m.DT sàn 225m2 có sân rộng để xe.Kết cấu xây dựng 1 trệt + 2 lầu + sân thượng.Có 8...
      Hẻm 1321, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng, 86 m2 tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 86 m2 72,1 triệu/m2
      + Kết cấu bê tông, 1 trệt 2 lầu 4  phòng ngủ + 5  toilet, thiết kế hiện đại.+ Ngang 10,5 x 8m.+ Tiện ích đầy đủ gần Nguyễn Thị Thập, Nguyễn Văn...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse Khu căn hộ Scenic Valley 2, giá 6,45 tỷ tại Quận 7

      6.45 tỷ 92 m2 70,11 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại Scenic Valley 2.- Lầu 2, DT 92 mét vuông, đã có SHR.- Layout thiết kế 2 logia.- Đang có hợp đồng thuê đến 2025.- Giá...
      Dự án Scenic Valley 2, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ An Gia Riverside, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 7

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      Cần bán chung cư An Gia Riverside, đc 89 Hoàng Quốc Việt, P. Phú Mỹ, Q7.DT: 68 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.giá bán: 2 tỉ 7....
      An Gia Riverside, 89, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,53 tỷ

      3.53 tỷ 66 m2 53,49 triệu/m2
      chính chủ vừa kí gửi căn hộ chung cư cho cho công ty em.- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- DT: 66 mét vuông.- Bếp mở có kính.-...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Mỹ Khánh 3, 3 phòng ngủ, 372 m2, giá 14,8 tỷ tại Quận 7

      14.8 tỷ 372 m2 39,79 triệu/m2
      - Bán Penthouse Mỹ Khánh 3 gồm có 2 sàn, sân thượng rộng rãi phù hợp cho tiệc nướng ngoài trời.- View công viên - view sông, Nguyễn Đức Cảnh, Phú Mỹ Hưng,...
      Dự án Mỹ Khánh 3, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 53 m2 37,74 triệu/m2
      Vị trí: Số 4, Đào Trí, Q. 7.- Cần bán thu hồi vốn căn hộ chung cư 1  phòng ngủ + giá cực tốt.Thiết kế 53 mét vuông, 1 phòng ngủ +,...
      Q7 Saigon Riverside, số 4, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 78 m2 57,7 triệu/m2
      chung cư bán có DT: 78 mét vuông.Gồm: 2 PN, 2  nhà vệ sinh, 02 logia phòng khách và PN master.Vị trí: tòa căn hộ A căn 05, lầu cao.Hướng...
      Dự án Happy Residence, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Mỹ Viên, 3 phòng ngủ, 215 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 215 m2 32,56 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư penthouse trên trục đường Nguyễn Lương Bằng.Lầu 9.- DT: 215  mét vuông, 3 phòng và 2  phòng vệ sinh.- Có ô đậu xe riêng.
      Dự án Mỹ Viên, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!