Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 126 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Phú Mỹ - Quận 7, giá 19 tỷ

      19 tỷ 126 m2 150,8 triệu/m2
      nhà mặt tiền Phú Mỹ Vạn Phát Hưng Q7 đường 12m. đầy đủ nội thất chỉ cần xách va li vô ở.- DT: 6x21m 126m2.- Xây dựng: 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu + trên...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m , giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Nhà 3 tầng - DT khủng - ngang khủng 6,5 m - không quy hoạch, ô tô tới nhà - cực hiếm - kết cấu vững chắc, vô ở ngay thôi!Chi tiết.- DT: 80m2 x 3 tầng...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 75 m2, hướng Đông tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 75 m2 116 triệu/m2
      9ty3 nay còn 8.7 tỉ TL tốt.Q7 còn duy nhất 1căn.Nhà đẹp - hẻm VIP xe tải - thu nhập hàng tháng có sẵn. Kế bên trung học cơ sở Nguyễn Hữu Thọ.+ DT: Ngang...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 85 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Phú - Quận 7, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Bán nhà Huỳnh Tấn Phát - 85 mét vuông - 3 phòng ngủ - 3 nhà vệ sinh - Cơ hội mua nhà giá rẻ có 1 không 2 - Ngay Huỳnh Tấn Phát - Ngang...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 0 m2
      Kèo thơm đầu tư - thu nhập 1 năm gần 1 tỉ - MT hẻm 8m KD VIP ngang 8.1m Lâm Văn Bền. Chính chủ 1 đời - giá 18 tỉ chỉ còn 11 tỉ 500.- MT KD 8,1 mét. Đang cho...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá tốt

      Thỏa thuận 76 m2
      - Hiếm, không có căn thứ 2 trong khu vực.- Chủ bán nhanh, thỏa thuận mạnh.- Kết cấu: 4 tầng, 7 PN, đầy đủ nội thất.- Sát bên trường Nguyễn Hữu Thọ,...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 70 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 70 m2 182,86 triệu/m2
      căn nhà phố 3 Lầu ST hẻm 793 Trần Xuân Soạn - Khu căn biệt thự Kiều Đàm, P. Tân Hưng, Q. 7.giá: 12.8 tỉ.- DT: 6x15m Hướng Đông.- Cấu trúc: 3 lầu, sân...
      Hẻm 793, Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 111 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7, giá 25 tỷ

      25 tỷ 111 m2 225,23 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hưng Gia 2 - Phú Mỹ Hưng - Q. 7.- DT: 6x18,5m.- Kết cấu: 1 Trệt 1 lửng 3 lầu áp mái.- Thiết kế: 7 phòng ngủ - 8 nhà vệ sinh....
      Dự án Hưng Gia, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, giá 24 tỷ

      24 tỷ 122 m2 196,73 triệu/m2
      Bán shop Midtown M6, Phú Mỹ Hưng MT bờ sông và các shop góc đẹp MT đường 16 giá mềm.Đang có HĐ thuê dài hạn, giá cao. Mua ngay LN liền tay.- DT:...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, giá 5 tỷ tại Quận 7

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Shop house lầu 2 - M7 Midtown.Mã căn block căn hộ D - 50 m2, 2 toilet, NTCB.DT 50m2.Đang có hợp đồngt 18tr.
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Đường 15B, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,65 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.65 tỷ 80 m2 70,63 triệu/m2
      - Phú Mỹ Hưng chào bán rổ hàng đẹp nhất dự án The Antonia. Ưu đãi đặc biệt cho KH đăng ký tuần này: CK cao, tặng vàng, pql, chỉ TT 20 phần trăm, ký...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Thông tin sp:Tầng thấp, view nội khu nhìn về vườn nhiệt đới và hồ bơi lớn nhất Phú Mỹ Hưng.Loại nhà: 3 PN, bàn giao cơ bản.Đã kèm 1 ô đậu oto, định danh...
      Dự án Cardinal Court, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn shophouse Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 2 tầng, giá 39 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 300 m2 130 triệu/m2
      Phú Mỹ Hưng chào bán shop Shop sở hữu lâu dài, MT đường lớn ở các khu đông cư dân văn minh giàu có!Mua Shop liên lạc phòng KD Phú Mỹ Hưng 0939 011...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố shophouse Khu căn hộ Sunrise City, giá 8,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 69 m2 123,19 triệu/m2
      Cần bán shop Sunrise City North - DT 69m2.- DT 69m2.- Vị trí: Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7.- Khu dân trí cao, cư dân hiện hữu đông đúc.- an ninh đảm...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền Khu biệt thự Nam Thông 1, 300 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 300 m2 160 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Nam Thông 1, 2, 3 - DT: 8x18m, 11x18m, 11x20m. Giá 23 - 60 tỉ. gọi ngay 0919 582 ***.+ Nam Thông 3 MT đường Tân Phú đối diện trường...
      Dự án Nam Thông 1 - Phú Mỹ Hưng, Đường Tân Phú, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất Khu căn hộ Belleza Apartment, 107 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 107 m2 112,15 triệu/m2
      Vỡ nợ cần thanh lý gấp mảnh đất ở KDC Bellaza DT 107m2, sổ riêngĐường 7m, rộng thông thoáng, thông ra đường Phạm Hữu Lầu. Riêng đường này không bị ngập. Có...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 80 m2 tại Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      * Vị trí nằm gần trên MT đường Nguyễn Hữu Thọ cách trường đại học Nguyễn Tất Thành 200m, cách Lotte Mart Q. 7 500m.* Xung quanh đầy đủ tiện ích như công...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất khu dân cư Kim Sơn MT Nguyễn Hữu Thọ, P.Tân Phong, Q. 7.Cạnh TTTM SC Vivocity, cách KĐT Phú Mỹ Hưng 1 kilomet.Sổ đẹp,...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!