Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 79 m2, giá 4.8 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 79 m2 60,76 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm trong KDC văn minh yên tĩnh và an ninh. DT: 79m2Thiết kế:  3 phòng ngủ 2WCfull nội thất.Giá hấp dẫn: 4 tỉ...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 2800 m2 tại Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 560 tỷ

      560 tỷ 2800 m2 200 triệu/m2
      Bán nền đất Thảo Điền, ngay hẻm ô tô đường Quốc Hương, Thảo Điền, Q. 2. DT công nhận 2,800m² SHR, DT đất ngang 45 x 65m.+ Vị trí đường trước nhà 10m, Cách...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 107 m2, giá 8.25 tỷ tại Đường Bát Nàn - 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.25 tỷ 107 m2 77,11 triệu/m2
      Giá đã bao thuế phí chưa bao sổ, nhà đẹp view đẹp, ở trong khu đẹp. Bạn còn chần chờ gì nữa?DT: 107m2Thiết kế:  3 phòng ngủ 2WCđầy đủ ...
      Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 112 m2, hướng Tây, giá 8.8 tỷ tại Đường 3 - Bình Trưng Tây - 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 112 m2 78,58 triệu/m2
      -DT 112m2-2  phòng ngủ, 2 toilet, đầy đủ nội thất-giá 8.8 tỉ (bao hết) !! CÓ SỔ-Tầng Thấp, view Sông và nội khu-logia hướng Đông, cửa chính...
      Số 01 Đường số 104, khu phố 3, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 208.800003051758 m2 tại Đường 31A - An Khánh - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 35.5 tỷ

      35.5 tỷ 208,81 m2 170,02 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự khu An Phú An Khánh Q. 2, giá siêu mềm. miếng đất đường 31A, DT 208.8 mét vuông (9mx23m). Hướng Bắc, đường trước nha 12m.giá...
      Đường 31A, Phường An Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 60 m2 tại Đường Lê Văn Thịnh - Bình Trưng Tây - 2, giá 910 triệu

      910 triệu 60 m2 15,17 triệu/m2
      DTCN 60m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài  15m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2016 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như trường...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 328 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 110 tỷ

      110 tỷ 328 m2 335,37 triệu/m2
      Bán nền đất khu căn biệt thự Eden đường Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền. Lô 3 MT có DT: 328m² đất, 100 phần trăm thổ cư.- Vị trí đẹp khu bảo vệ 24/7....
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 60 m2 tại Đường Trần Não - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 980 tr

      980 triệu 60 m2 16,34 triệu/m2
      Làm ăn thua lỗ bán nhà 60 mét vuông,1 trệt 2 lầu,sổ hồng,980 tr, Trần não, an phú, Q. 2,gọi ngay Hùng 0775069709/p>- DT 60 mét vuông, ngang 4...
      Đường Trần Não, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 120 m2 tại Phố Nguyễn Cừ - Thảo Điền - 2, giá 31 tỷ

      31 tỷ 120 m2 258,34 triệu/m2
      Bán nhà Thảo Điền, ngay chợ Thảo Điền, MT đường Nguyễn Cừ, Thảo Điền, Tp. Thủ Đức. Có DT đất 112m² thổ cư, cả lộ giới khoảng 120m² đất, (4x30m), hiện trạng...
      Phố Nguyễn Cừ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Lê Văn Thịnh - Bình Trưng Tây - 2, giá 960 tr

      960 triệu 64 m2 15 triệu/m2
      DTCN 64m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài  16m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2016 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích...

      Cần bán gấp căn 91 m2, hướng Tây-Bắc, giá 8,8 tỷ tại Đường 3 - Bình Trưng Tây - 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 91 m2 96,71 triệu/m2
      Đầu Tư Sinh Lời Với chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh Tại Đảo Kim Cương - 8.8 tỉ Bao Hết!Cần Bán chung cư Tháp Maldives - Đảo Kim Cương -...

      Bán nhanh chung cư 73 m2, giá 1.82 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.82 tỷ 73 m2 24,94 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Lexington An Phú, Q. 2.- DT: 73m2, 2 PN, 2 toilet, đầy đủ nội thất, logia, view thoáng...Tiện ích:+ Hồ bơi tràn,...
      Số 67 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 90 m2, giá 5.2 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      3 phòng ngủ đập thông thành 2 phòng ngủ cực rộng, nội thất đẹp. View sông thoáng mát, yên tĩnh.DT: 90m2Thiết kế:  2 phòng ...

      Bán gấp căn liền kề 630 m2, giá 220 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh

      220 tỷ 630 m2 349,21 triệu/m2
      Bán căn biệt thự tại Thảo Điền 2 MT đường Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Thủ Đức. Cách sông Sg 100m, căn biệt thự có DT đất công nhân 630m², khoảng...

      Cần bán ngay đất dự án 110 m2 tại Đường Song Hành - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 110 m2 300 triệu/m2
      Bán nền thổ cư MT Song Hành, An Phú, Q. 2 cũ, TP Thủ Đức, nằm ngay vị trí đắc địa MT đường Song Hành, khu vực tập trung NH, nhà hàng, showroom, văn phòng...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 55 m2, giá 3,2 tỷ tại Phố Lương Định Của - 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 55 m2 58,19 triệu/m2
      Giỏ hàng độc quyền phân phối từ CĐT chào bán đợt cuối cùng.Nhận nhà mới 100 phần trăm.- căn hộ chung cư De Capella Q. 2 MT Lương Định Của sát cạnh...
      Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 55 m2, giá 3.5 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      căn hộ chung cư mang phong cách tươi mát dễ chịu mát mẻ.DT: 55m2Thiết kế:  1 phòng ngủ 1WCfull nội thất.Giá hấp dẫn: 3 tỉ 5Tiện...

      Cần bán gấp căn hộ 215 m2, giá 30 tỷ tại Phường Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 215 m2 139,54 triệu/m2
      Bán chung cư 5  phòng ngủ Q2 Thảo Điền nội thất luxury, sở hữu thang máy riêng và sảnh riêng.5 phòng ngủ - 4 nhà vệ sinh - 215m².- Bàn...
      Đường Võ Trường Toản, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!