Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 240 m2, giá 49.5 tỷ tại Đường Nguyễn Hoàng - 2 - TP Hồ Chí Minh

      49.5 tỷ 240 m2 206,25 triệu/m2
      Thông tin cơ bản:Giá 49.5 tỉ có thỏa thuận giá mềm cho ng mua có thiện ý  alo em Vỹ : 0936016141/p>DT: 240 mét vuôngNội thất đẳng cấp, nhà mới...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 86 m2, giá 5.3 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 86 m2 61,63 triệu/m2
      DT: 86m2Thiết kế:  3 phòng ngủ 2WCfull nội thất.Giá hấp dẫn: 5 tỉ 3Tiện ích trong khu: hồ bơi trên cao, fitness, Sân BBQ gần hồ bơi,...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 75 m2, giá 1.4 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Bình Trưng Tây - 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 75 m2 18,67 triệu/m2
      - DT: 75 mét vuông. Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- logia rộng rãi, cửa chính hướng Bắc, view sông mát mẻ.- Thiết kế hiện đại, bàn giao kèm full nội ...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 62 m2, giá 1.3 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Bình Trưng Đông - 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.3 tỷ 62 m2 20,97 triệu/m2
      🌹🌹Cần bán nhanh Cao Ốc Thịnh Vượng Q. 2👉Dt 62m² - 2 phòng ngủ, 1wc👉Đầy đủ nội thất👉Thiết kế có logia👉Đã có sổ hồng riêng - hỗ trợ vay...
      Số 531 Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Ðông, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 52 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.15 tỷ

      2.15 tỷ 52 m2 41,35 triệu/m2
      NHÀ VŨ TÔNG PHAN - Q2  - NHÀ MỚI ĐẸP - 4x13m - 2 TẦNG - VỪA Ở VỪA KD NGON LÀNH- Kết cấu: Nhà 2 Tầng BTCT. Gồm: 1 Trệt 1 lầu, Sân Thượng,...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 66 m2, giá 2.61 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.61 tỷ 66 m2 39,55 triệu/m2
      👉👉 < Masteri Thảo Điền >chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Masteri Thảo Điền, P. Thảo Điền Q2- DT căn hộ chung cư 66m² 2 phòng ngủ...
      Số 159 Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 90 m2, giá 5.3 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 90 m2 58,89 triệu/m2
      chung cư thoải mái đầy ánh sáng, lầu cao view đẹp, môi trường sống tốt lại thuận tiện di chuyển thì tại sao lại không mua?DT: 90m2Thiết...

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 52 m2 tại Phố Lương Định Của - Bình An - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.79 tỷ

      1.79 tỷ 52 m2 34,43 triệu/m2
      1,790 tỉ - 52  mét vuông 2 TẦNG KIÊN CỐ -  + DT: 52 mét vuông ( 4x13 ) vuông A4. + Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + sân thượng 3...
      Phố Lương Định Của, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      📌🔥Cho thuê căn hộ 1PN - full nội thất🔥gần Ga tàu thủy Bình An, bờ kè sông Sài Gòn🔥

      12 triệu 40 m2 0,3 triệu/m2
      📌🔥Cho thuê căn hộ chung cư 1 phòng ngủ - đầy đủ nội thất🔥gần Ga tàu thủy Bình An, bờ kè sông Hồ Chí Minh🔥📢🏮 miễn phí nước + dịch vụ +...
      Đường 34A, Phường An Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
      V
      Nguyễn Ngọc Phượng Vy Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ 256 m2, giá 28 tỷ tại Đường 25 - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 256 m2 109,38 triệu/m2
      BÁN chung cư #PENTHOUSE 𝐃𝐔𝐏𝐋𝐄𝐗 căn hộ chung cư 𝐓𝐇𝐄 𝐄𝐒𝐓𝐄𝐋𝐋𝐀 xịn xò:• Loại 256  mét vuông - 4 PN - có SHR• giá: 𝟐𝟖 𝐭𝐲̉ 𝐕𝐍𝐃...
      Đường 25, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 74 m2, giá 2 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 74 m2 27,03 triệu/m2
      Độc Quyền bán chung cư Masteri An PhúLayout 74 mét vuông - 2 PN - 2  phòng vệ sinh.giá: 2 tỉ - căn hộ có đầy đủ tiện ích : Hồ bơi , gym,...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 75 m2, giá 4.3 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 75 m2 57,34 triệu/m2
      Nhà view sông quanh năm mát mẻ, dễ chịu.DT: 75m2Thiết kế:  2 phòng ngủ 2WCđầy đủ nội thất.Giá hấp dẫn: 4 tỉ 3 (bao hết)Tiện ích trong...

      Bán nhà phố 110 m2, hướng Đông tại Đường 6 - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 110 m2 172,73 triệu/m2
      Bán căn Villa vị trí siêu đẹp,ngay  trung tâm P. Thảo Điền- Q. 2. DT: 10 x 11 ( 110m²)Xây dựng: 1 trệtpháp lí: SHRGiá: 19 tỉL/H: 0938624479/p>
      Đường 6, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Trường Thịnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ 95 m2, giá 2.76 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.76 tỷ 95 m2 29,06 triệu/m2
      Bán căn hộ góc HOMYLAND 3 RIVERSIDE, Q. 2, tầng cao  ☘️ DT: 95 mét vuông (3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh)☘️ căn hộ góc View sông , 2...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Thạnh Mỹ Lợi - 2, giá 980 triệu

      980 triệu 64 m2 15,32 triệu/m2
      DTCN 64 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 70 m2, giá 2,33 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.33 tỷ 70 m2 33,29 triệu/m2
      DT: 70m2 . Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm Giá TT sang tên ngay: 2 tỉ 330 trTình trạng nội thất: nội thất đầy đủ pháp lí: sổ hồng riêng Khu...
      Số 175 Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây-Bắc tại 2, giá 17,68 tỷ

      17.68 tỷ 90 m2 196,43 triệu/m2
      Khu 1 - Tái định cư - Thạnh Mỹ Lợi Nhà 2 MT đường Phạm Thận Duật 16m và đường 101 12m.Xây dựng cao 3,5 tầng, 3 PN, 5 tolet, có thang máy.tầng một có thể...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 88 m2, giá 4,25 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.25 tỷ 88 m2 48,3 triệu/m2
      Bán chung cư Centana 3 PN căn có Dt 88 mét vuông , Đã có sổ.MT đường Mai Chí Thọ P. An Phú, Q. 2.Tầng cao thoáng mát.Vị trí thuận tiện đi lại các Q....
      Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!