Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 51 m2, giá 2.4 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 51 m2 47,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư nhỏ cho vợ chồng son cực kỳ hợp lý.DT: 51m2Thiết kế:  1 phòng ngủ 1WCNội thất cơ bản.Giá hấp dẫn: 2 tỉ 4 bao...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 64 m2, giá 2.5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 64 m2 39,07 triệu/m2
      2 PN - 2  toilet• nội thất đầy đủ mới như hình• DT rộng 65m²• Tiện ích fitness , hồ bơi , BBQ, tennis, khu vui chơi tre em ( hoàn toàn miễn ...
      Số 159 Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 75 m2, giá 3.95 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 75 m2 52,67 triệu/m2
      chính chủ đang cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, giá cực tốt.DT: 75m2Thiết kế:  2 phòng ngủ 2WCđầy đủ nội thất.Giá hấp dẫn:...

      Cần bán gấp căn chung cư 130 m2, giá 15 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 130 m2 115,39 triệu/m2
      Dự án chung cư cao cấp Estella Heights, đạt tiêu chuẩn 5* quốc tế Singapore, tọa lạc tại vị trí đắc địa 88 Song Hành, P. An Phú, Q. 2- DT chung cư 130m2...
      88 Đường Song Hành, Xa lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4.5 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 102 m2 44,12 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - ĐÃ CÓ SỔ #Q.2⚡️⚡️ Dc : Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2-DT: 102m², 3 phòng ngủ, 2WC-View...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 90 m2, giá 5.25 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.25 tỷ 90 m2 58,34 triệu/m2
      chính chủ bán nội thất dính tường giá cực tốt.DT: 90m2Thiết kế:  3 phòng ngủ 2WCNội thất dính tường.Giá hấp dẫn: 5 tỉ 250 bao hết...

      Chuyển nhượng căn 90 m2, giá 5.3 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 90 m2 58,89 triệu/m2
      căn hộ chung cư lầu cao view đẹp, nội thất đc chính chủ làm để ở nên rất ổn.DT: 90m2Thiết kế:  3 phòng ngủ 2WCfull nội thất.Giá...

      Chuyển nhượng nhà chung cư 95 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường 25B - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 95 m2 38,95 triệu/m2
      Siêu phẩm đô thị - bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ gần 100 mét vuông, MT vị trí vàng Q. 2, chỉ 3.7 tỉ* đc: MT 69 Mai Chí Thọ, P. An...
      Đường Tỉnh lộ 25B, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay căn 86 m2, hướng Tây-Nam, giá 7 tỷ tại Đường 3 - Bình Trưng Tây - 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 86 m2 81,4 triệu/m2
       THÁP CANARY  – 2  phòng ngủ Diện tích : 86 m² Phòng ngủ : 2View :  nội khu cây xanh trong lành Tình trạng :...
      Số 01 Đường số 104, khu phố 3, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 54 m2, hướng Bắc, giá 3,9 tỷ tại Đường 3 - Bình Trưng Tây - 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 54 m2 72,23 triệu/m2
      - giá : 3.9 tỉ ( giá đã bao gồm tất cả thuế phí và 5 phần trăm sổ )- DTXD:    54.13m2- DTSD:      49.62m2- Căn tầng cao tháp...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 86 m2, giá 4.1 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 86 m2 47,68 triệu/m2
      chung cư nội thất đẹp, rộng rãi thoáng mát.DT: 75m2Thiết kế:  2 phòng ngủ 2WCđầy đủ nội thất.Giá hấp dẫn: 4 tỉ 1 (Bao Hết Phí)Tiện...

      Cần bán gấp chung cư 109 m2, giá 6.5 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 109 m2 59,64 triệu/m2
      Nhà đc décor đẹp, nội thất tốt.DT: 109m2Thiết kế:  3 phòng ngủ 2WCfull nội thất.Giá hấp dẫn: 6 tỉ 5 (bao thuế phí)Tiện ích trong khu:...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 73 m2, giá 4 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 73 m2 54,8 triệu/m2
      căn hộ chung cư đẹp, nội thất mới sang xịn mịn.DT: 73m2Thiết kế:  2 phòng ngủ 2WCfull nội thất.Giá hấp dẫn: 4 tỉ (bao hết phí)Tiện...

      Sở hữu ngay đất nền dự án 211 m2 tại Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 211 m2 213,28 triệu/m2
      Bán nhà đất Thảo ĐiềnBán nhà đất Thảo Điền, Nằm trong khu căn biệt thự 215 Nguyễn Văn Hưởng, kề bên trường BIS & chung cư D’edge.- Vị trí: MT đường...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 89 m2, giá 2.35 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 89 m2 26,41 triệu/m2
      - DT: 89m². Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm. - căn hộ chung cư thiết kế hiện đại, full nội thất. View TP thoáng mát. - logia đón gió và ánh sáng...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 51 m2, giá 2.6 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 51 m2 50,99 triệu/m2
      căn hộ chung cư phù hợp với gia đình trẻ, môi trường văn minh yên tĩnhDT: 51m2Thiết kế:  1 phòng ngủ 1WCfull nội thất.Giá hấp dẫn:...

      Cần bán căn nhà mặt phố 88 m2 tại Đường 6 - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 88 m2 318,19 triệu/m2
      Bán căn nhà phố P. Thảo Điền, Q. 2, TP. Thủ Đức.DT: 8 x11 ( 88 m²)Hiện trạng ngôi nhà gồm 1 trệt + 4 lầu + sân thượng, có thang máy.Nhà mới hoàn công,...
      Đường 6, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Trường Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư 109 m2, giá 6.3 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 109 m2 57,8 triệu/m2
      chung cư đc chính chủ décor cực đẹp, đập thành 1  phòng ngủ, phòng thay đồ và WC cực đẹp.DT: 109m2Thiết kế:  1 phòng ngủ 1WCNội...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!