Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 101 m2, giá 32 triệu tại Đường Xa Lộ Hà Nội - 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 triệu 101 m2 0,32 triệu/m2
      🔥HOT DEAL căn hộ góc 3 phòng ngủ NTCB 101 mét vuông 🔥 🌿 𝐋𝐮𝐦𝐢𝐞𝐫𝐞 𝐑𝐢𝐯𝐞𝐫𝐬𝐢𝐝𝐞 🌿• 𝐆𝐢́𝐚 𝐭𝐡𝐮𝐞̂ : 32...
      Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2

      Bán nhanh căn 216 m2, giá 21 tỷ tại Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 216 m2 97,23 triệu/m2
      Mô tả chi tiết/Detailed description:- DT: 216m²- Giá: 21 tỉ (đã gồm thuế phí và 5 phần trăm sổ)- 3 PN và 3 phòng tắm- đầy đủ nội thất nhẹ nhàng,...
      Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 73 m2, giá tốt tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 73 m2
      🏷️ LUMIERE Riverside - sang nhượng vs Cho Thuê 🌻 _________🏷️ Kết cấu: 2 phòng ngủ + 2 toilet Tháp WEST 🏷️ Hiện trạng : nội...
      Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2

      Chuyển nhượng nhà chung cư 50 m2, giá 7 tỷ tại Phường Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      ✨ 𝐂𝐡𝐮𝐲𝐞̂̉𝐧 𝐧𝐡𝐮̛𝐨̛̣𝐧𝐠 𝐜𝐚̆𝐧 𝐡𝐨̣̂ 𝐜𝐚𝐨 𝐜𝐚̂́𝐩 𝐝𝐮̛̣ 𝐚́𝐧 𝐐𝟐 𝐓𝐡𝐚̉𝐨 Đ𝐢𝐞̂̀𝐧 ✨đc: 21 Võ Trường Toản, P. Thảo Điền, TP Thủ Đức- căn ...
      Đường Võ Trường Toản, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 70 m2, thỏa thuận tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 70 m2
      🏷️ MASTERI AN PHÚ - sang nhượng 🌻 _________🏷️ Kết cấu: 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh Tầng Cao Tháp RIO🏷️ Hiện trạng : nội ...
      Số 175 Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 107 m2, thỏa thuận tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 107 m2
      🌿𝐋𝐮𝐦𝐢𝐞𝐫𝐞 𝐑𝐢𝐯𝐞𝐫𝐬𝐢𝐝𝐞 𝐜𝐡𝐮𝐲𝐞̂̉𝐧 𝐧𝐡𝐮̛𝐨̛̣𝐧𝐠 🌿- chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet suất SPA - Tặng toàn bộ nội thất xịn mới...
      Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2

      Bán căn chung cư 55 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      chung cư đc chăm chút kỹ lưỡng, môi trường sống văn minh lịch sự.DT: 51m2Thiết kế:  1 phòng ngủ 1WCfull nội thất.Giá hấp dẫn: 3 tỉ 5...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 64 m2 tại Đường 12 - Cát Lái - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 64 m2 70,32 triệu/m2
      NHÀ GẦN CHỢ CÂY XOÀI, P. CÁT LÁI, Q2, hẻm ô tô. 64m² NGANG 5M, GIÁ 4,8 tỉ TL+ Nhà đẹp, kiên cố , 2 phòng ngủ _tiện ở ngay, sân để xe rộng, công năng...
      Đường 12, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 87 m2, hướng Tây, giá 7,45 tỷ tại Đường 3 - Bình Trưng Tây - 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.45 tỷ 87 m2 85,64 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2  phòng ngủ giá mềm nhất hiện tại:DT 87m2View nội khu, thoáng mátlogia hướng Đông, cửa chính hướng Tâyliên lạc để đc tư vấn cụ...
      Số 01 Đường số 104, khu phố 3, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 127 m2, giá 29,5 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - 2 - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 127 m2 232,29 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn 3 PN Empire City.- Thuộc tháp T2C Empire City là một trong những tháp cao cấp nhất đẹp nhất dự án Empire City.- DT 127 mét ...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 127 m2, giá 29,5 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Thủ Thiêm - 2 - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 127 m2 232,29 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn 3 PN Empire City.- Thuộc tháp T2C Empire City là một trong những tháp cao cấp nhất đẹp nhất dự án Empire City.- DT 127m2.- Thiết kế 3...

      Bán nhanh căn chung cư 80 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      Mô tả chi tiếtDT: 80m2Giá: 5.8 tỉ (bao thuế phí và 5 phần trăm ra sổ) - giá còn thỏa thuậnNội thất cơ bản từ CĐT bàn giao, thiết kế theo ý thíchlogia...
      2, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 5 tầng, 95 m2, giá 30,5 tỷ tại Phường An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      30.5 tỷ 95 m2 321,06 triệu/m2
      bán gấp 3 căn Global City.LK 6, LK 3, LK 5.DT 5x19 tk 5 tầng thang máy.Giá thấp hơn cdt 30 phần trăm.LH: 0973 073 *** ký gửi Global City giao dịch nhanh.
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 140 m2, giá 42 tỷ tại Đường An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 140 m2 300 triệu/m2
      - TÔI CẦN bán ngay 1 ngôi nhà vừa xây XONG, ĐƯỜNG NGUYỄN HOÀNG, Q. 2- ĐƯỜNG RỘNG 40M, NGAY GÓC NGUYỄN HOÀNG - LƯƠNG ĐỊNH CỦA- DT 7X20M, 4 TẦNG, sổ ...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 2 tầng, 192 m2, giá 29 tỷ tại Đường An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 192 m2 151,05 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền hạ giá bán nhanh MT Bùi Tá Hán, Khu ĐT An Phú An Khánh, Q. 2:1. DT: 12 x 16 m (công nhận 192m).2. Hiện trạng: Đất trống (khu vực xây...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 147 m2, giá 17,5 tỷ tại Phường An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 147 m2 119,05 triệu/m2
      Chuyên sang nhượng BĐS khu dân cư Văn Minh, Sông Giồng, An Phú, Q. 2.khu dân cư Văn Minh:+ ngôi nhà phố: 5,8x18m, 6x18m, 6x20m, 7,4x19m, 8x18m,...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 157 m2, giá 7,7 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.7 tỷ 157 m2 49,05 triệu/m2
      Bán The Vista An Phú 2 PN có logia và 3 PN có logia giá siêu mềm:* 2 PN có logia:- DT 107m2 có logia.- giá 6,2 tỉ thuế ai nấy đóng (hình đăng tin).- View...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 160 m2, giá 31 tỷ tại Phường An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 160 m2 193,75 triệu/m2
      Do có công việc gia đình, tôi cần bán ngay một căn căn biệt thự 8x20m, khu An Phú An Khánh Q. 2.- Dt 8x20m, 1 hầm, 3 lầu, SHR, nhà mới nội thất luxury...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Số 34, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!