Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Lakeview City, giá 15,2 tỷ tại Quận 2

      15.2 tỷ 96 m2 158,34 triệu/m2
      - Cần bán cặp nhà mặt tiền liên kế 12x16m. KĐT Lakeview City Novaland.- Tây Bắc, nhà nội thất đầy đủ ở ngay. Xây 1 trệt 2 lầu 1 tum.- Đường 2 ô tô...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ Thủ Thiêm Dragon, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận 2

      1.55 tỷ 78 m2 19,88 triệu/m2
      đc : khu dân cư Thủ Thiêm Villa, Đường Quách Giai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, Sài GònDT : 78m2/2 phòng ngủ 2 toilet Giá TT : 1tỷ55Tiện ích nội...
      Dự án Thủ Thiêm Dragon, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 2

      7.6 tỷ 89 m2 85,4 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - L/H 0901 022 ***Ms. Hoàng Oanh).Tư...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      THỦ THIÊM ZEIT RIVER (GS E&C) - GIỮ CHỖ TOÀ T2 - 150 CĂN CUỐI CÙNG SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ giá mềm NHẤT THỦ THIÊM HIỆN TẠIVị trí hấp dẫn số 1 của dự án: Giao lộ...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 2 phòng ngủ, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 91 m2 97,81 triệu/m2
      chính chủ cực kỳ dễ thương cần gả lại căn 2 phòng ngủ Tầng Cao D'edge với View Sông cực Chill giá thật tốt chỉ với 8 tỉ 9 bao hết toàn bộ thuế phí và...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 3 tầng, 505 m2, giá 99 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      99 tỷ 505 m2 196,04 triệu/m2
      - CHÍNH CHỦ KHÔNG CÓ NHU CẦU SD CẦN bán gấp CĂN VILA SÂN VƯỜN KHU THẢO ĐIỀN Q. 2- DTKV: 20X25- diện tích thông thủy: 505M2- DTCN: FUN LUÔN- NHÀ XÂY 2022...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Cát Lái , 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 57 m2 28,08 triệu/m2
      Cần bán chung cư Citihome, Q. 2.DT: 57 m2.View: hướng Tây Bắc.Giá: 1.6 tỉ (full).Bàn giao nhà nội thất đầy đủ.gọi ngay xem nhà thực tế: 0938 717 ***
      Dự án Khu đô thị Cát Lái, Đường Đồng Văn Cống, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,85 tỷ tại Quận 2

      6.85 tỷ 135 m2 50,75 triệu/m2
      sổ hồng riêng sẵn sang tên công chứng ngay, thủ tục rất đơn giản.Anh chính chủ gửi bán ngay, cam kết giá mềm nhất thị trường hiện tại.Gọi em Duy ngay:...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 2

      7.8 tỷ 106 m2 73,59 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ:DT 106 mét vuông.căn hộ góc lầu trung nhìn nội khu siêu siêu đẹp.Thiết kế 3 phòng ngủ tách...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 3 tầng, giá 35,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35.5 tỷ 126 m2 281,75 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas Q. 2 nằm trong khu Compound - Cạnh Đảo Kim Cương.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. Hồ Chí Minh.Loại hình:...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 6 tầng, 95 m2, giá 35 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 95 m2 368,43 triệu/m2
      Đầu tư 1 LN gấp trăm với căn nhà phố SOHO và hỗ trợ siêu hot từ Masterise Homes: Cam kết cho thuê giá ngang trung tâm Q. 1, khách F&B từ...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      bán nhanh.DT: 76 mét vuông.giá: 3 tỉ 8.Nhà full NT: TV, tủ lạnh, máy giặc, giường ngủ, máy lạnh... Sử dụng inveter siêu tiết kiệm điện.Có nhiều tiện...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán căn liền kề 1 tầng, 400 m2, giá 66 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      66 tỷ 400 m2 165 triệu/m2
      Bán căn biệt thự ven sông trục chính Khu Eden Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q. 2, TP Thủ Đức, HCM.- DT: 20x20m vuông vắn không lỗi phong thuỷ.- Kết cấu:...

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 105 m2, giá 20 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 105 m2 190,48 triệu/m2
      căn biệt thự, chính chủ, 4 tầng, hẻm 6m, Thảo Điền, Q2,5x21=105, giá 20ty.+ DT: 5 x 21= 105.+ Kết cấu: 4 tầng, 4  phòng ngủ, 4  toilet.+ Vị...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 2

      4.16 tỷ 74 m2 56,09 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà nhanh 24/24!* LH để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0932 184 *** Ms. Hạnh (24/24).* Cam kết giá rẻ hơn thị trường, trả sát giá chính...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 70 m2 70 triệu/m2
      Masteri Thảo Điền cần chuyển nhượng gấp.- View thoáng mát, view sông yên tĩnh, đặt biệt PN thêm view Landmark, Bitexco về đêm siêu lung linh.- Nội thất như...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, 180 m2, giá 17 tỷ

      17 tỷ 180 m2 94,45 triệu/m2
      Em Ms Sam Elizabeth (Sales /phòng kinh doanh bất động sản chuyên tư vấn - cung cấp dịch vụ môi giới uy tín /chuyên nghiệp) xin phép gửi đến quý anh chị...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Sam Elizabeth (công Ty Môi Giới Bđs ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 74 m2 68,92 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền cần chuyển nhượng nhanh.- giá 5.1 tỉ.- View TP The Landmark, pháo hoa lung linh.- Nhà đầy đủ nội thất như...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!