Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 60 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      Hiện bên tôi chuyên đất nền sổ sẵn tại P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2 với giá rẻ nhất so với thị trường trong thời điểm này , chỉ từ 25tr/ mét vuông -...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 330 m2, giá 75 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 330 m2 227,28 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sát sông khu compound Thảo Điền Q2 15x22m 330m2 giá 227tr/m2 khoảng 75ty gọi ngay 0906 979 *** A Tú.- DT: 15 x 22 (330m2 công nhận).- Vị...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 152 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 152 m2 197,37 triệu/m2
      - Gần ủy ban nhân dân TP Mới Thủ Đức.- Kết cấu: 1hầm, 4 lầu.- DT: 8m x19m (152 mét vuông).- Giá 30 tỉ.Vị trí trung tâm gần P. An Phú Q2, chỉ cách...
      Dự án Biệt thự Hà Đô, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 2 tầng, 120 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 120 m2 87,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà Phố Đông Village siêu đẹp, MT đường chính 20m, Đường chính vào dự án, Tiện KD mọi ngành nghề, Giá chỉ 10.5 tỉ rẻ hơn thị trường 2...
      Dự án Phố Đông Village , Đường Muồng Tím, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Hùng Cát Lái Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 360 m2, giá 80 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      80 tỷ 360 m2 222,23 triệu/m2
      Vila chính chủ, 4 tầng MT góc Trần Não, Q2, 24x15=360m, giá 80 tỉ.+ DT: 24x15=360m2.+ Kết cấu: 4 tầng,+ Vị trí: căn biệt thự đẳng cấp xa hoa nhất khu -...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 28,5 tỷ tại Đường 20 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 120 m2 237,5 triệu/m2
      Siêu Phẩm căn biệt thự giá mềm - Gần Bến Du Thuyền thuộc trung trung tâm thành phố. Sài Gòn.- Vị trí MT đường 20, P. Bình An, Q. 2.DT đẹp: 8 x...
      Đường 20, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 102 m2 51,97 triệu/m2
      chính chủ siêu thiện chí, vừa bán vừa tặng lại toàn bộ nội thất xịn xò tuyệt đẹp và tất cả các thiết bị điện tử cho KH có nhu cầu sử dụng. Gọi em...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề Khu đô thị An Phú An Khánh, 1 tầng, giá 20 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 triệu 80 m2 0,25 triệu/m2
      Cho thuê nhà mặt tiền, căn biệt thự, văn phòng An Phú An Khánh.- nhà c4 MT Bùi Tá Hán, 4x20m. Giá 20tr/tháng.- nhà c4 1 trệt 1 gác, 5x20m, gần Trần...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 8,35 tỷ tại Phường An Lợi Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.35 tỷ 87 m2 95,98 triệu/m2
      Bán chung cư Sarimi toà B2 87 mét vuông đã có sổ đầy đủ nội thất 2 PN 2 nhà  nhà vệ sinh, hiện tại đang có HĐ cho thuê 23,29 tr/tháng.liên ...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 355 m2, giá 60 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 355 m2 169,02 triệu/m2
      Chính chủ thân với em kẹt tiền cần bán nhanh biệt thự cao cấp và cực kì tâm huyết tại khu Compound Fideco, P. Thảo Điền, Q. 2. (TP Thủ Đức).DT: 18m*20m,...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 360 m2, giá 80 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      80 tỷ 360 m2 222,23 triệu/m2
      căn biệt thự đẳng cấp 2 MT, 4 mặt thoáng KDC cao cấp.- Gần Ga Tàu thủy Bình An, đẳng cấp du thuyền 5*, sắm du thuyền dạo sông Saigon ngắm cảnh hoàng hôn.-...
      Đường Số 21, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị An Phú An Khánh, 2 tầng, giá 85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 200 m2 425 triệu/m2
      * nhà phố Song Hành khu An Phú An Khánh, Q. 2, TP Thủ Đức, vị trí đẹp, giá siêu mềm.- DT: 10m x 20m.- Xây dựng: Hầm Trệt 2 lầu, nhà đẹp, NTCC, thông...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 1 tầng, 503 m2, giá 100 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 503 m2 198,81 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Thảo Điền mới 100 phần trăm.- DT đất 503m2, xây dưng mới, hồ bơi sân vườn. Nội thất siêu đẹp.- Nhà trệt, 1 lầu, 4 phòng ngủ,...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề Khu đô thị An Phú An Khánh, 3 tầng, giá 32 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 160 m2 200 triệu/m2
      * căn biệt thự An Phú An Khánh giá ưu đãi:* Khu A:- 5m x 20m, đường 18m, hầm trệt 3 lầu, nhà đẹp, 28 tỉ.- 10m x 20m, 2 MT, trệt 2 lầu, nhà đẹp, 43 tỉ.*...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 975 m2, giá tốt tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 975 m2
      Mô tả:+ DT lớn ( 21,5mx46m)+ căn biệt thự sang trọng, đầy đủ tiện ích như: sân vườn, hồ bơi+ Khu VIP Q. 2, toàn người Tây sinh sống.+ Hiện đang cho thuê...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      15 tỷ 95 m2 157,9 triệu/m2
      * Em kính gửi quý a/c thông tin chi tiết chung cư đặc biệt view vĩnh cửu - Chạm tay là tới sông:" View trực diện - nhấn mạnh là trực diện sông 2 PN - Tòa...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá tốt tại Quận 2

      Thỏa thuận 89 m2
      DT: 89m2, gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet.Đầy đủ tiện ích như Khu vui chơi, hồ bơi, TTTM, trường học...Tiện ích ngoại khu có đầy đủ như Chợ Thành Công,...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 160 m2, giá 30 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 160 m2 187,5 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự trung tâm P. An Phú, Q2, DT 8x20m, 3 tầng, giá 30 tỉ.+ Vị trí: Siêu vị trí gần Trần Lựu, Vũ Tông Phan, Lương Định Của,... Thuận...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!