Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 11,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.3 tỷ 83 m2 136,15 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ Metropole, GĐ 2 Crest:- DT 82.68 m2.- Tầng thấp, view hồ bơi nội khu.- giá chỉ 11.3 tỉ bao hết.- TT 50 phần trăm- Bàn giao...
      Dự án The Crest Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 101 m2 49,51 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư The Vista An Phú, Q. 2, View Thoáng Mát.- 101 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet. View xa lộ.- 5 tỉ, SHR...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      J
      Trịnh Thị Mơ ( Jessica) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị An Phú An Khánh, giá 43 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      43 tỷ 177 m2 242,94 triệu/m2
      Cần bán gấp 2 biệt thự góc 2 MT khu AP - AK (TP: Thủ Đức).- MT đường 7 An Phú - An Khánh Q2.- 2MT DT: 10x20m 1T2L giá: 43 tỉ.- 2MT DT: 9x20m. Công nhận:...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 7, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 15 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 97 m2 154,64 triệu/m2
      Quý KH thích Thủ Thiêm muốn an cư, đầu tư thì không nên bỏ qua Zeit River Thủ Thiêm 0938 048 *** Trâm Anh.* Zeit River nằm 2 MT đường chính Thủ Thiêm:- Đại...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 2 tầng, 240 m2, giá 59,5 tỷ tại Đường 27 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      59.5 tỷ 240 m2 247,92 triệu/m2
      Không gọi là nhà mà còn là nghệ thuật kiến trúc nữa.căn nhà đạt đc nhiều giải thưởng kiến trúc trong và ngoài nước.Tìm chủ nhân mới cho tác phẩm nghệ thuật...
      Đường 27, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 2 tầng, 144 m2, giá 40 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 144 m2 277,78 triệu/m2
      * bán gấp 2 ngôi nhà thô An Phú New City gần Mega Market An Phú Q. 2, TP Thủ Đức, vị trí đẹp, giá siêu mềm.- 8m x 18m, 2MT đường 30m Vũ Tông Phan và...
      Dự án An Phú New City, Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 89 m2 80,9 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - hotline 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu đô thị Lakeview City, giá 15,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 140 m2 110,72 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn nhà phố, DT 7x20m, KĐT Lakeview City, TP Thủ Đức, Q. 2 cũ nhà đã có nội thất dính tường.Kết cấu 1 trệt 3 lầu.Vị trí thuận tiện kết nối...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 120 m2, giá 18,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18.8 tỷ 120 m2 156,67 triệu/m2
      liên lạc gọi ngay phòng kinh doanh: 0974 338 *** - Để đặt chọn căn, tham quan thực tế và đc tư vấn cụ thể thông tin chính xác về dự án Senturia An Phú...
      Dự án Senturia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự Khu đô thị Lakeview City, 4 tầng, giá 16,85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.86 tỷ 100 m2 168,5 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Lakeview City 5x20m, đầy đủ nội thất.- DT 5x20m.- Xây dựng 1 trệt 3 lầu.- Thiết kế 3 PN/4  nhà vệ sinh.- đầy đủ nội thất...

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 856 m2, giá 110 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 856 m2 128,51 triệu/m2
      Quang Huy 0944 395 *** - chuyên căn biệt thự vip Thảo Điền (trên 100 tỉ):1. căn biệt thự kiến trúc Địa Trung Hải 500 mét vuông hồ bơi Sân vườn,...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Bán masteri 1 PN, nhà cực đẹp, view cực thoáng mátGIÁ 3.1 tỉDT: 55m2sổ hồng riêng lâu dài, vị trí trung tâm, giao thông đi lại thuận lợi dễ dàngNằm ngay...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 76 m2 55,27 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay căn hộ chung cư The Sun Avenue.- Vị trị nằm tại trục đường lớn 28 Mai Chí Thọ thuận tiện di chuyển Q. 1, Q. 4, Q. 7,...- Layout:...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu phức hợp La Astoria , 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 89 m2 33,71 triệu/m2
      Cần bán ngay căn duplex thông tầng La Astoria Q2.đc: Số 383 nGuyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, (Q. 2) Tp. Thủ Đức.- DT: 89m2 (3 phòng ngủ...
      Dự án La Astoria, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 11 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 84 m2 130,96 triệu/m2
      Sở hữu vị trí đắc địa tại cung đường Nguyễn Văn Hưởng, chỉ với vài ph di chuyển đến trường quốc tế BIS và hệ thống các trường quốc tế khác cũng như trạm...
      Dự án Thảo Điền Green, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 233 m2, giá 36,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36.5 tỷ 233 m2 156,66 triệu/m2
      căn biệt thự NGHỈ DƯỠNG VIEW SÔNG- KHU VỰC VIP - ĐẠI GIA SINH SỐNG- ĐỐI DIỆN KHU căn biệt thự LAKE VIEW CITY- đầy đủ nội thất CAO CẤP- F. BÌNH TRƯNG...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 2

      4.66 tỷ 70 m2 66,43 triệu/m2
      Masteri Thảo Điền chủ gửi bán căn 2 phòng ngủ.Giá 4.65 tỉ. NH hỗ trợ vay lên đến 80 phần trăm.Layout 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh,...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 350 m2, giá 60 tỷ tại Đường 44 - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 350 m2 171,43 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần bán ngay biệt thự MT đường Lê Văn Miến rất tâm huyết P. Thảo Điền, Q. 2, TP Thủ Đức.- DT: 15m*28m. Và DT CN gần...
      Đường 44, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!