Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 13,2 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.2 tỷ 88 m2 150 triệu/m2
      Thông tin tổng quan.- Tên thương mại: Thu Thiem Zeit River.- CĐT: VGSE (thuộc GS E&C Hàn Quốc).- Quy mô: 2 tháp chung cư 25 và 32 tầng tổng 300 căn, 2 tầng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Hoàng Huân Trần Ngọc Hơn 1 năm trước

      Sở hữu liền kề, biệt thự Khu đô thị Lakeview City, giá 14,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.5 tỷ 100 m2 145 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay ngôi nhà phố hoàn thiện nội thất DT 5x20m.giá 14.5 tỉ. Mua bán tiền mặt nhanh còn bớt. Giá này rẻ hơn ngôi nhà thô.Cảm ơn a/c đọc tin.
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 805 m2, giá 290 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      290 tỷ 805 m2 360,25 triệu/m2
      Villa bờ sông Hồ Chí Minh đẹp nhất Thảo Điền khu compound Nguyễn Văn HưởngThiết kế hiện đại không gian thoáng mát- DT: 18 x 44,7 CN 805m2- Hầm trệt 2 lầu...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị An Phú An Khánh, giá 33 tỷ tại Quận 2

      33 tỷ 200 m2 165 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự khu C trục đường Cao Đức Lân KĐT An Phú An Khánh Q. 2 TP Thủ Đức.+ DT 10x20m vuông vắn.+ căn biệt thự 3 tầng.+ sổ hồng riêng...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 134 m2 58,21 triệu/m2
      căn hộ chung cư 06 view trực diện hồ bơi - tầng thấp ạ!12 Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q. 2 cũ, TP Thủ Đức.bán gấp căn hộ chung cư 3 PN / 133,5 mét...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 2

      7.6 tỷ 116 m2 65,52 triệu/m2
      chính chủ thiện chí nhờ bán căn 3 phòng ngủ 116  mét vuông, căn hộ góc siêu đẹp giá chỉ 65.6 tr /  mét vuông hotline 0935 112 ***- chung...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán ngay chung cư cao cấp Tropic Garden, Thảo Điền Q. 2.chung cư thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh cộng 1 phòng làm việc.DT: 86m2, cửa...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ cao tầng Screc II (Metro Apartment), 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư Screc II tại P. An Phú, Q. 2, DT 90 mét vuông (căn hộ góc), gồm 2 phòng ngủ lớn, 2  phòng vệ sinh, Phòng khách và...
      Dự án Screc II Tower, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 9,32 tỷ

      9.32 tỷ 104 m2 89,57 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - liên hệ ngay 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 100 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 280 m2 357,15 triệu/m2
      Bán biệt thự - dự án Mystery Villas Q. 2.Vị trí: Khu Compound - Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2 (TP. Thủ Đức).giá 100 tỉ.Tây Bắc.DT: 14x20m...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Dương Văn An - Quận 2, giá 36 tỷ

      36 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà phố Dương Văn An thuộc KDC An Phú New City Dt7x23 chỉ 36tỉ Luyến 0909 039 ***- đc Dương Văn An - thuộc KDC An Phú New city, P. An Phú, Q....
      Dự án An Phú New City, Đường Dương Văn An, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 10m tại Đường 43 - Thảo Điền - Quận 2, giá 65 tỷ

      65 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay căn 12A đường số 43 Thảo Điền Q2 Dt10x26 chỉ 65tỉ cực hiếm Luyến 0909 039 ***- đc 12A đường số 43, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT 10 x 26 (DTCN...
      12A, Đường 43, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 290 m2, mặt tiền 14m tại Đường Thân Văn Nhiếp - Quận 2, giá 42 tỷ

      42 tỷ 290 m2 144,83 triệu/m2
      Cần bán ngay 299B11 Thân Văn Nhiếp P. An Phú Q2 Dt290 mét vuông chỉ 42tỉ view sông Luyến 0909 039 ***- đc 299B11 Thân Văn Nhiếp, P. An Phú, Q. 2.-...
      299B11, Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Tọa lạc tại vị trí đắc địa, phía sau Metro, MT đường Nguyễn Hoàng 30m (vành đai đông KĐT mới An Phú - An Khánh).DT: 5x20m 100m2.pháp lí: SHR từng nền.KĐT...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất Khu dân cư Huy Hoàng, 160 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 160 m2 130 triệu/m2
      Đất Huy Hoàng:Lô A (8x20) giá 130 tr/m.Lô C (5x20) giá 135 tr/m.Lô F (5x22) giá 140tr/m.Lô H (5x20) giá 155 tr/m.Lô M (8x20) giá 155 tr/m.Lô O (8x20) giá...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án Khu dân cư Thủ Thiêm Villa, 160 m2 tại Quận 2, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 160 m2 105 triệu/m2
      8x20m 1 cặp giá 105tr/m2.8x23 đường 12m giá 105tr/m2.8x23m giá 140tr/m2. Đường 20m.8x20m đường 24m giá 150tr/m2.8x22m đường 24m giá 140tr/m2.10x23m đường...
      Dự án Thủ Thiêm Villa, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      + Ngay TTHC Q2, sổ hồng, tiện ích đầy đủ.+ DT: Đa dạng 80 mét vuông 100 mét vuông 120 mét vuông.+ Đối diện trung tâm thể dục thể thao...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Thanh lý gấp đất đường Lê Hữu Kiều, Bình Trưng Tây, Q. 2.- Gần Đảo Kim Cương khu vực đắc địa bậc nhất Q. 2.- Gần ủy ban nhân dân Q. 2, gần trường Trung ...
      Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!