Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 42 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 202 m2 207,93 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ The River Thủ Thiêm.- DT 202 m2.- View sông trực diện trọn đời.- Lầu trung.- Hiện trạng bàn giao CĐT.- Giá 42 tỉ đã...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ The Nassim, 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 14 tỷ tại Quận 2

      14 tỷ 142 m2 98,6 triệu/m2
      Giá rẻ vô địch.Nassim căn ghép 3 phòng ngủ đập thông tầng cao, giá cực rẻ thị trường 14ty.Hiện đã có hợp đồng thuê gần 60tr/tháng.sổ hồng riêng...
      Dự án The Nassim, Đường 11, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự Căn hộ Victoria Village, giá 31 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 160 m2 193,75 triệu/m2
      Bán villa Victoria Village Q2 - căn biệt thự song lập Victoria Village 240m 3 tầng.- giá siêu mềm nhất khu.- Bàn giao nhà thô để KH tự thiết kế theo ý...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      Căn giá mềm nhất - View cận sông thoáng mát.bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ, dự án One Verandah.- GIÁ: 5,6 tỉ (bao...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 5 phòng ngủ, giá 109 tỷ

      109 tỷ 383 m2 284,6 triệu/m2
      Căn biệt thự trên caos ở tháp Hawaii:- DT: 383 mét vuông.- giá: 109 tỉ.- 5  phòng ngủ - Tầng 24 - 25.- Có hồ bơi và sân vườn riêng.- View...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 4 phòng ngủ, 321 m2, giá 48 tỷ

      48 tỷ 321 m2 149,54 triệu/m2
      Tháp Bahamas: penthouse - căn hộ duplex.- DT: 321m2 - 4 phòng ngủ.- giá: Chỉ 48 tỉ.- Tầng 25 và 26.- View: Sông.Thông tin dự án:1. Vị trí: Đảo Kim...

      Cần bán chung cư Căn hộ Victoria Village, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 2

      3.25 tỷ 52 m2 62,5 triệu/m2
      Tổng hợp các căn Victoria Village bán chuyển nhượng giá cực rẻ thị trường ở thời điểm hiện tại.Các căn 1 + 1 PN Victoria Village bán.VTV2.10.01 DT 52 giá...

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 89 m2 80,9 triệu/m2
      - Em xin khẳng định với quý a/c KH - đây là dự án mang lại một giá trị bền vững dài hạn - không bị trồi sụt ảnh hưởng bởi thị trường bất động sản - Một dự...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 656 m2, giá 122 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      122 tỷ 656 m2 185,98 triệu/m2
      - Vị trí: Góc 2 MT Nguyễn Duy Hiệu - đường 39, P. Thảo điền, Q. 2. Khu vực an ninh cực tốt, Xung quanh nhiều căn biệt thự đẹp, cộng đồng dân cư đều là...
      Đường Nguyễn Duy Hiệu, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự Khu đô thị Lakeview City, giá 15,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15.3 tỷ 100 m2 153 triệu/m2
      - Cần bán căn nhà phố thương mại 5x20m kết cấu 1 trệt 1 lửng 2 lầu, sân thượng (GFA: 337 mét vuông). KĐT Lakeview City Novaland.- Đông Nam, nhà...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,16 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.16 tỷ 101 m2 51,09 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư 02 PN, DT 101 mét vuông tại The Vista An Phú:- DT 101 mét vuông, 02 PN, 02  nhà vệ sinh.- giá 5,16 tỉ đã bao gồm...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Citi Home, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 2

      2.6 tỷ 85 m2 30,59 triệu/m2
      - DT chung cư 85 mét vuông gồm 3pn2 phòng vệ sinh nhà mới đẹp, lầu trung view thoáng, đẹp, đầy đủ nội thất giá 2ty600tr- SHR chính chủ,...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 700 m2, giá 145 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      145 tỷ 700 m2 207,15 triệu/m2
      chính chủ kẹt bank nên cần gửi em bán ngay.căn biệt thự đường số 44, P. Thảo Điền, Q. 2, vị trí nằm gần ngay khu Compound Phú Nhuận.SHR đầy đủ.DT:...
      Đường Số 44, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 43 tỷ tại Quận 2

      43 tỷ 155 m2 277,42 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà như hình dự án Saigon Mystery Villas đã hoàn công giá 43 tỉ có thỏa thuận.Dự án khu compound đẳng cấp TP.HCM Mystery Villa.Vị trí: Đường...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Nhà đẹp - giá mềm chốt ngay kẻo lỡ!LH: 0906 891 *** Vân Sơn (call/zalo/viber).Tổng DT căn hộ chung cư lên đến 135 mét vuông, đc thiết kế với 3 PN...

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      9.7 tỷ 91 m2 106,6 triệu/m2
      sang nhượng chung cư 2  phòng ngủ 91  mét vuông đang có sẵn HĐ thuê Giá 9.7 tỉ liên hệ 0935 112 ***Thông tin chi tiết chung cư sang nhượng...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,88 tỷ tại Quận 2

      1.88 tỷ 67 m2 28 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN chung cư VISTA VERDE CÒN RẤT ĐẸP Q. 2. 2 NGỦ 2 VỆ SINH GIÁ 1 tỉ 876 tr. ĐƯỜNG PHAN VĂN ĐÁNG- sổ hồng riêng 2020- NỘI THẤT HOÀN THIỆN THÁNG...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 365 m2, giá 70 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      70 tỷ 365 m2 191,79 triệu/m2
      - Vị trí đẹp xuất sắc, ven sông Sài Thành.- căn biệt thự vườn, lô góc, to nhất khu.- Chủ tặng lại nội thất quý hiếm cho khách thiện chí, đẳng cấp.- Quý cô...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!