Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 480 m2, giá 79 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      79 tỷ 480 m2 164,59 triệu/m2
      Duy nhất một căn căn biệt thự siêu sang xịn trung tâm ngay Quốc Hương P. Thảo Điền, Q. 2:- Gặp đúng chủ xem nhà xem sổ chốt giá siêu mềm mùa dịch vui...
      Đường Số 46, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2

      1.6 tỷ 54 m2 29,63 triệu/m2
      NH phát mãi căn hộ chung cư giá rẻ , để thu hồi vốn , nằm trung tâm Q. 2 , dễ dàng di chuyển tới q1, bình thanh, q3, q5
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 502 m2, giá 105 tỷ tại Đường 43 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      105 tỷ 502 m2 209,17 triệu/m2
      -Chính chủ gửi bán biệt thự tâm huyết, thiết kế siêu đẹp - trung tâm P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 20 x 25m, công nhận 502m2, đất đẹp, vuông vắn, không lỗi...
      Đường 43, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,12 tỷ

      2.12 tỷ 48 m2 44,17 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư MASTERI THẢO ĐIỀN, Q. 2 - DT: 48m2. - Kết cấu: 1 PN và 1 phòng tắm. - căn hộ chung cư có logia đón gió và ánh sáng tự nhiên, view...
      Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 270 m2, giá 35,5 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35.5 tỷ 270 m2 131,49 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự ĐƠN LẬP CÁCH GLOBAL CITY 1KM- căn biệt thự do kiến trúc sư nổi tiếng thiết kế theo phong cách tân cổ điển sang trọng- Diện tích đất:...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Citi Home P. Cát Lái, Q. 2.DT: 65m2 gồm 2 PN, 2 toilet, view hướng Đông Nam nhà hoàn thiện cơ bản, có sẵn HĐ thuê...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 940 m2, giá 252 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      252 tỷ 940 m2 268,09 triệu/m2
      Bán Căn Villa MT Nguyễn Đăng Giai Thảo Điền - Căn villa nằm trong khu vực yên tĩnh, tuyến đường với nhiều villa toà nhà cao tầng - Căn villa có MT 22m đất...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 2 tầng, 155 m2, giá 36 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 155 m2 232,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự MT đường 64 ngay Nguyễn Văn Hưởng P. Thảo Điền Q. 2DT đẹp : 8.5x19 vuông vắn Công nhận đủ DT. không lộ giới, không Quy...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2

      1.8 tỷ 73 m2 24,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc Citihome P. Cát Lái, Q. 2.DT: 73 mét vuông gồm 2 PN, 2 phòng vệ sinh hoàn thiện cơ bản.giá bán ngay: 1.8...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 2

      6.4 tỷ 95 m2 67,37 triệu/m2
      Cập nhật liên tục rỗ hàng Masteri Thảo Điền tất cả các chung cư với giá mềm nhất thị trường.Hỗ trợ tư vấn và xem nhà free 24/24.LH 0372 714 *** Đức Trung...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 71 m2 65,5 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền layout độc lạ với logia trong  phòng ngủ chính + tủ đồ siêu to.- căn hộ chung cư nằm tầng 28, DT căn ...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 8 phòng ngủ, 170 m2, giá 50 tỷ tại Quận 2

      50 tỷ 170 m2 294,12 triệu/m2
      BÁN Metropole MEL, CẶP 2 CĂN ĐÔI : (4  phòng ngủ, 1 THANG MÁY RIÊNG) X2: + Khu The Galleria, tháp Prado (C): + 4 phòng ngủ mỗi căn+ DT:...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75 mét vuông, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 2

      2.5 tỷ 61 m2 40,99 triệu/m2
      Nhận chạy hồ sơ nhanh cho các khu vực TP. TP.HCM, Tiền Giang, Bình Dương, Bình Phước, Đà Nẵng...* Vị trí dự án:- Centana tọa lạc tại vị trí có 1 không 2...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 990 m2, giá 200 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      200 tỷ 990 m2 202,03 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự đẹp MT đường Nguyễn Đăng Giai P. Thảo Điền Q. 2 chỉ 200tỉ siêu đẹp.- DT: 22x45 công nhận 990 mét vuông có 850 mét vuông thổ...
      Đường Nguyễn Đăng Giai, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 280 m2, giá 100 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 280 m2 357,15 triệu/m2
      Bán biệt thự đẹp nhất khu Compound Thành phố Hồ Chí Minh Mystery - Cạnh Đảo Kim Cương.- Vị trí siêu đẹp, siêu sang, siêu thơ mộng.+ DT: 14x20m.+ XD: 1...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 112 m2, giá 22 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 112 m2 196,43 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm căn biệt thự ven sông Thảo Điền, giá chỉ 20 tỉ TL.căn biệt thự khu ven sông, phố Tây P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 10x12m công...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 300 m2, giá 100 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 300 m2 333,34 triệu/m2
      Nếu ai hỏi mình khu nào đáng sống nhất Q. 2Đó chắc chắn là River Mark, 10 điểm tuyệt đối !!! ___________.... __________căn biệt thự khu Compound River...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!