Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 160 m2, giá 30 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 160 m2 187,5 triệu/m2
      Cần bán nhà căn biệt thự, đường 12m ngay công viên Cao Đức Lân P. An Phú Q. 2 DT: 8x20m (160m).Kết cấu: 1 trệt 2.5 lầu 6 PNNhà mới, đẹp, thiết kế hiện...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Vista Verde, 4 phòng ngủ, 213 m2, giá 17,5 tỷ tại Quận 2

      17.5 tỷ 213 m2 82,16 triệu/m2
      4 phòng ngủ - 213 mét vuông - giá 17,5 tỉ. đầy đủ nội thất từ A - Z.- Thông tin căn hộ chung cư:+ Loại: 4  phòng ngủ.+ DT: 213...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Quỳnh Như ( Vista Verde ) Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 4 phòng ngủ, 180 m2, giá 21 tỷ tại Quận 2

      21 tỷ 180 m2 116,67 triệu/m2
      * bán gấp chung cư Estella Heights 4  phòng ngủ - cực hiếm.- DT 180 mét vuông (4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, kho).- căn hộ góc...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 18 tỷ

      18 tỷ 143 m2 125,88 triệu/m2
      Bán chung cư 3  phòng ngủ D'edge Thảo Điền - View Sông trực diện.Chi tiết:+ DT: 143m.+ View sông trực diện.+ Thang máy riêng vào tận chung cư.+ Nội...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 750 m2, giá 170 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      170 tỷ 750 m2 226,67 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự hiện đại đẹp MT Tống Hữu Định, P. Thảo Điền Q. 2 chỉ 170tỉ DT 750m2 thổ cư 100 phần trăm.- DT: 15x50 công nhận 750m2 thổ cư...
      Đường Tống Hữu Định, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 289 m2, giá 115 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      115 tỷ 289 m2 397,93 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Riveria ven sông Tp Tp HCM, Keppel Land tọa lạc tại 60 Giang Văn Minh, An Phú, Q. 2, TP.Tp HCM. Xây dựng hồm 1 trệt + 2 tầng, sổ hồng...
      Dự án Villa Riviera, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2

      35 tỷ 137 m2 255,48 triệu/m2
      Em yến hiện có 1 số căn 3 phòng ngủ với nhiều vị trí khác nhau.* Toà The Galleria *.3 phòng ngủ - suất NNN giá 14.5 tỉ.3 phòng ngủ - tầng...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 26 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 2

      1.95 tỷ 26 m2 75 triệu/m2
      bán ngay studio Masteri An Phú full NT.View xanh thoáng mát! Đã có sổ đầy đủ!chính chủ cần bán ngay với giá thấp 1,95 tỉ còn thỏa thuận.liên hệ ngay...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 2 tầng, 160 m2, giá 30 tỷ tại Đường Cao Đức Lân - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 160 m2 187,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự ngay công viên đường Cao Đức Lân - P. An Phú - Q. 2.- DT: 8 x 20m cn 160m2- Kết cấu: trệt 2 lầu sân thượng - Thiết kế hiện đại....
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 805 m2, giá 233 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      233 tỷ 805 m2 289,45 triệu/m2
      - Vị trí thuộc khu Compound nhất Thảo điền, MT Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo điền, Q. 2.- Khu vực an ninh đảm bảo, bảo vệ 24/24.- DT: 17x45; Kết cấu: Trệt, 2...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 322 m2, giá 250 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      250 tỷ 322 m2 776,4 triệu/m2
      Hàng Limited Saroma Villas.Duy nhất một căn giá chỉ 250 tỉ hoàn thiện nội thất đầy đủ cực sịn, cam kết không có căn thứ 2!------------------------Loại...
      Dự án Saroma Villa, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2

      9 tỷ 104 m2 86,54 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - contact 0901 022 ***Ms. Hoàng...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      Chốt ngay căn 2 phòng ngủ - View trực diện landmark - nội thất xịn- Masteri Thảo Điền, 65m2, layout đẹp.- Nhà mới keng, không một vết trầy- SHR sẵn...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 459 m2, giá 110 tỷ tại Đường 44 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 459 m2 239,66 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự đường 44, P. Thảo Điền, Q. 2. Nằm gần đường Quốc Hương.- DT: 17 x 24m. Công nhận: 458,9 mét vuông.- Kết cấu: 3 tầng - có hồ...
      Đường 44, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 145 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 145 m2 241,38 triệu/m2
      Bán căn BT song lập Tân Tạo khu An Phú An khánh Q2.DT 10x14.5 view công viên.Giá 35 tỉVị trí đẹp. Trục chính ra đường Nguyễn Hoàng 50m.Hầm 3 tầng sân...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 277 m2, giá 48 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      48 tỷ 277 m2 173,29 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Số 61, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 10x28m. DTCN: 277.2 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + áp mái.- Vị trí: Cạnh dự án Tropic...
      Đường Số 61, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 120 m2, giá 32 tỷ tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 120 m2 266,67 triệu/m2
      Chủ ngộp Bán căn biệt thự Trần Não ngay bờ sông , khu a ninh caoDT 120 mét vuông, 8x15mNhà vừa xây dựng , kiến trúc sư thiết kế, nội thất xịn ...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ Blue Sky Tower (HQC Bình Trưng Đông), 2 phòng ngủ, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 72 m2 31,95 triệu/m2
      - Cần tiền bán rẻ căn hộ chung cư HQC Hoàng Quân, nằm ngay khu vực sầm uất Nguyễn Duy Trinh, Q. 2. Gần trường, chợ, KDC đông dân, thuận lợi đi lại.- DT...
      Dự án Blue Sky Tower, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh
      Đ
      Bạch Ngọc Hồng Điệp Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!