Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 95 m2, thỏa thuận tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 95 m2
      3 yếu tố sinh lời của khu ngôi nhà phố Soho.Nguồn cung ít so với nhu cầu: Theo báo cáo của Savills, dưới ảnh hưởng của dịch covid và quỹ đất khan hiếm,...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2

      1.8 tỷ 44 m2 40,91 triệu/m2
      Có việc gấp nên cần bán lại một số căn hộ chung cư 63 mét vuông, 88 mét vuông và 97 mét vuông căn hộ chung cư mua giá gốc đợt 1 vào...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Citi Home, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 2

      2.4 tỷ 85 m2 28,24 triệu/m2
      Cần bán ngay căn Citihome tại P. Cát Lái, Q. 2.DT 85 mét vuông gồm 3 PN 2 vệ sinh.Nhà mới đẹp thoáng mát.Tầng trung view thoáng đẹp nhất.SHR chính...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá rẻ tại Quận 2

      Thỏa thuận 70 m2
      Masteri Thảo Điền - Cần bán chung cư 2 phòng ngủ tại tháp 5. liên hệ ngay: 0944 649 *** bé Quyên.- View TP lung linh.- Để lại toàn bộ nội thất mới...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 648 m2, giá 129 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      129 tỷ 648 m2 199,08 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự compound Thảo Điền 1 số 146 Nguyễn Văn Hưởng chỉ 200tr/m2 kết cấu đẹp.- DT: 16x40 công nhận 648m2 thổ cư 100 phần trăm, SHR hoàn...
      Số 146, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,68 tỷ tại Quận 2

      3.68 tỷ 88 m2 41,82 triệu/m2
      Không thách giá - mua bán gấp gọn.+ DT: 88 mét vuông, 3 PN, phòng ăn, bếp, đầy đủ nội thất.+ giá: 3,680 tỉ Việt Nam đồng.Ưu điểm:- Nhà mới sửa,...

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận 2

      4.05 tỷ 88 m2 46,03 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Tropic Garden, Q. 2, view sông, lầu thấp, nội thất cơ bản rèm, máy lạnh, bếp.- 88m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh....
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      J
      Trịnh Thị Mơ ( Jessica) Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 300 m2, giá 100 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 300 m2 333,34 triệu/m2
      Cần bán biệt thự đẹp, KĐT An Phú An Khánh, Tp. Thủ Đức (Q. 2 cũ). Đường Số 17, đô thị An Phú An Khánh, Q2 (Sau lưng đường Song Hành Xa Lộ TP Hà Nội)- DT...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 280 m2, giá 100 tỷ tại Đường 10 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 280 m2 357,15 triệu/m2
      Bán căn biệt thự không chỉ vì giá trị mà quan trọng là đẳng cấpBán biệt thự đẹp nhất khu Compound HCM Mystery - Cạnh Đảo Kim Cương.- Vị trí siêu đẹp,...
      Đường 10, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,18 tỷ tại Quận 2

      4.18 tỷ 69 m2 60,58 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư T4 - B07.08.- Hướng cửa chính/Balcon: hướng Tây Nam/hướng Đông Bắc.- Tầng: 7.- DTTT: 68.9m2.- Số PN/ toilet: 3 PN, 2...

      Sở hữu căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2

      1.8 tỷ 44 m2 40,91 triệu/m2
      Nhận chạy hồ sơ nhanh cho các khu vực TP. Thành phố Hồ Chí Minh, Tiền Giang, Bình Dương, Bình Phước, Đà Nẵng...* Vị trí dự án: - Centana tọa lạc tại vị...

      Cần bán gấp căn biệt thự 660 m2, giá 88 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      88 tỷ 660 m2 133,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh Villa khu Compound An Ninh 24/7 giá siêu mềm nhất thị trường.Thông tin chi tiết.- Vị trí khu Compound An Ninh 24/7, yên tĩnh, thoáng mát,...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 34 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      34 tỷ 200 m2 170 triệu/m2
      chào bán TOÀ ĐẸP NHẤT, GIỮ CHỖ CĂN ĐẸP CHỈ 500TR/đặt (CÓ HOÀN LẠI).KHÔNG GIAN SỐNG HOÀN HẢO VỚI NHỮNG TRẢI NGHIỆM ĐẲNG CẤP XỨNG TẦM - Vị trí đắc địa tại...
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 89 m2 80,9 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - hotline 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 400 m2, giá 69 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      69 tỷ 400 m2 172,5 triệu/m2
      chính chủ định cư Canada cần bán ngay căn biệt thự !!!* Vị trí khu Compound Trần Não+ DT 400 mét vuông vuông vắn+ Kết cấu : căn biệt thự sân...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 1 tầng, 305 m2, giá 86 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      86 tỷ 305 m2 281,97 triệu/m2
      đc: Nguyễn Văn Hưởng, P. thảo điền, Q. 2 DT: 15m x 21m khoảng 305m2Kết Cấu: căn biệt thự 1 Trệt 1 Lầu Sân Vườn cực rộng rãi, thoáng mát, có hồ bơi, garage...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 235 m2, giá 36,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36.5 tỷ 235 m2 155,32 triệu/m2
      BÁN ĐẤT - TẶNG căn biệt thự VIEW SÔNG - Giá hời- MT view sông vĩnh viễn, khu VIP toàn căn biệt thự. Hướng mát, gió lồng lộng cả ngày.- An ninh 2 đầu,...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 5 phòng ngủ, 473 m2, giá 30 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 473 m2 63,43 triệu/m2
      - DT 472m2 giá 30 tỉ tính ra chỉ gần 63,5 tr/m2 quá rẻ so với các dự án cao cấp toàn khu vực Q. 2 này.- Sẵn nội thất đầy đủ chính chủ làm để ở nên rất...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!