Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 81 m2 46,92 triệu/m2
      căn hộ chung cư khu Cư Xá Điện Lực MT đường Trần Não, P Bình An, Q. 2. Vị trí MT đường Trần Não, trung tâm Q2. Sát bên khu Thảo Điền, qua khu Sala gần,...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 15,5 tỷ tại Quận 2

      15.5 tỷ 150 m2 103,34 triệu/m2
      chính chủ cần xoay dòng vốn KD, nên bán nhanh căn hộ chung cư Estella Heights.Đây là trục căn đặc biệt khan hiếm, ít có nhu cầu bán. Trục căn có DT lớn...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ One Verandah, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận 2

      8.81 tỷ 110 m2 80 triệu/m2
      chào bán giỏ hàng cuối cùng những căn đẹp nhất dự án chung cư cao cấp One Verandah tại Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2 (khu Đảo Kim Cương) - Mua trực tiếp chủ đầu ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh ngôi nhà phố thương mại khu đô thị Phố Đông Village Q. 2.- DT: 5m x20m = 100m; xây dựng 1 trệt + lửng + 2 lầu. Nhà thô chủ nhân có...
      Dự án Phố Đông Village , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 8,8 tỷ tại Phường An Lợi Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 92 m2 95,66 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn 2 PN Sala Q. 2.- giá 8,8 tỉ rẻ hơn thị trường 1 tỉ.- DT 92 m2 căn hộ góc.- chung cư đã có sổ.Giao dịch nhanh.Giảm thêm cho KH TT...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 4 phòng ngủ, 286 m2, giá 85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 286 m2 297,21 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Pool Villas cực hiếm 3 phòng ngủ+ The River Thủ Thiêm giá cực rẻ khu vực:- DT 286 mét vuông.- View trực diện...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 4 tầng, 240 m2, giá 43 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      43 tỷ 240 m2 179,17 triệu/m2
      Cần tiền gấp xử lý chuyên gia đình nên nay tôi cần bán lại biệt thự full nội thất hồ bơi tại KĐT An Phú An Khánh Q. 2- DT:12x20M- Kết cấu: Trệt 2 lầu hồ...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 75 m2 46 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất xịn ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 377 m2, giá 90 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90 tỷ 377 m2 238,73 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán căn biệt thự góc 2 MT đường Dương Văn An Q. 2 chỉ 90tỉ DT 377 mét vuông thổ cư 100 phần trăm.- Kết cấu: Hầm trệt 3 lầu,...
      Đường Dương Văn An, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2

      11 tỷ 123 m2 89,44 triệu/m2
      Tin tốt hôm nay - bán căn hộ duplex - 3 PN - tòa tháp thương mại Estella Place.Hình ảnh thực tế 100 phần trăm về layout và cách bố trí, chỉ khác nội...

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 140 m2, giá 40 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 140 m2 285,72 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán biệt thự đẹp khu compound Fidico đường Thảo Điền, P. Thảo Điền, Q. 2.DT: 7x20m.Kết cấu trệt, 3 lầu.tặng đầy đủ nội thất cao...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2

      8 tỷ 125 m2 64 triệu/m2
      Bán sp 1 - 0 - 2.(Có suất chỗ đậu oto - Hiện tại Estella đang thiếu suất đậu oto).+ chung cư 3  phòng ngủ, dành cho gia đình 2 vợ chồng + 1 hoặc 2...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 164 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 164 m2 213,42 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn biệt thự khu 204 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền Q. 2, chỉ 35tỉ DT 10x16.4 trục đường 16 mét cam kết tin thật.- DT: 10x16.4 công nhận...
      Khu 204, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 360 m2, giá 107 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      107 tỷ 360 m2 297,23 triệu/m2
      Đặc quyền sống thượng lưu tại Penthouse The River Thủ Thiêm.Với tiếng vang trong năm 2020 đã đánh dấu sự thành công vượt bậc của City Garden với dự án có vị...

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 638 m2, giá 77 tỷ tại Quận 2

      77 tỷ 638 m2 120,69 triệu/m2
      Bán căn Penthouse rộng nhất Đảo Kim Cương, đc ghép từ 2 căn Penthouse.- Thiết kế thông tầng dạng căn duplex (Tầng 16 + 17).- Đặc quyền 2 ô đậu xe liên tiếp...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 210 m2, giá 39 tỷ tại Đường Nguyễn Hoàng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 210 m2 185,72 triệu/m2
      Thấp Hơn Thị Trường - Gía Đầu Tư TốtCHÍNH CHỦ. Bán Nhanh Biệt Thự Đường Nguyễn Hoàng - Phường An Phú - Quận 2- Diện Tích : 10 x 21m -...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.9 tỷ 138 m2 57,25 triệu/m2
      chính chủ gửi bán chung cư 3 phòng ngủ - VISTA VERDE:***Thông tin chi tiết chung cư:- DT: 138m2'- Layout: 3 phòng ngủ; 2WC- Tầng cao vừa, căn ...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ

      3.57 tỷ 80 m2 44,63 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất luxury....

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!