Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 5 phòng ngủ, 432 m2, giá 27 tỷ tại Quận 2

      27 tỷ 432 m2 62,5 triệu/m2
      * Những căn penthouse cuối năm giá thật tốt quá! liên hệ.Ms Quỳnh Như (Chuyên viên môi giới bất động sản).- liên hệ ngay: 0914 992 ***Zalo/ Viber /...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      C
      Sưu Tập Penhouse Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư Chung cư CitiEsto, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2

      1.9 tỷ 61 m2 31,15 triệu/m2
      Chuyển hướng KD nên gia đình cần bán nhanh căn hộ chung cư Citiesto p.Cát Lái Q. 2căn hộ góc 61m gồm 2 PN, 2 phòng vệ sinh hoàn thiện đầy đủ ...
      Dự án Citi Esto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Căn hộ The Nassim, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 16,8 tỷ tại Quận 2

      16.8 tỷ 133 m2 126,32 triệu/m2
      * chung cư cao cấp The Nassim - sự kết hợp hài hòa giữa thiên nhiên, kiến trúc độc đáo và vị trí vô cùng đắc địa:- DT: 133m2.- 3 PN.- Có thang máy riêng.-...
      Dự án The Nassim, Đường 11, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 8,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.4 tỷ 124 m2 67,75 triệu/m2
      chung cư duy nhất trục căn số 2 tháp 1B mở bán ra thị trường.View toàn cảnh nội khu với hồ bơi xanh mướt.căn hộ góc tầng trung, logia hướng Bắc mát mẻ...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 203 m2, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 203 m2 221,68 triệu/m2
      Vì sao KH thích bộ siêu tập tại khu bán Đảo Thủ Thiêm vì Thủ Thiêm là khu phức hợp hạng sang với nhiều điểm nhấn như - Empire 88 Tower, Landmark 81, Sau đó...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 98 m2 61,23 triệu/m2
      chung cư đi với tiêu chí: Rẻ nhưng lại rất chất lượng.Công ty mở bán sp giá rẻ mà nội thất lại tươm tất!- Sô lượng mở bán căn 2 phòng ngủ ở Estella...

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 135 m2 47,41 triệu/m2
      The Vista An Phú là dự án tọa lạc tại 628C Xa Lộ TP Hà Nội P. An Phú, Q. 2, KDC đc ưa chuộng bấc nhất nhờ giao thông thuận tiện đến các tiện ích xung...
      The Vista An Phú, 628C, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 140 m2, giá 40 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 140 m2 285,72 triệu/m2
      Em Nhi chuyên môi giới Q. 2, có rất nhiều ngôi nhà phố, căn biệt thự đẹp ạ.Chủ gửi em bán căn biệt thự Đường Thảo Điền, P. Thảo Điền, Q. 2.DT 7x20 CN...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 65 m2 61,54 triệu/m2
      giá siêu mềm chốt ngay căn 2 phòng ngủ - View trực diện Landmark siêu xinh.- Masteri Thảo Điền, 65 mét vuông, layout đẹp.- đầy đủ nội thất...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 55 m2 85,46 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật.- Giỏ hàng độc quyền - chính chủ - giá mềm nhất - cập nhật hàng giờ.- Hỗ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 11,15 tỷ tại Quận 2

      11.15 tỷ 125 m2 89,2 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn đầu tư Bitcoin. Dặn bán ngay Anh gửi thêm tiền cà phê!L/H em Quang 0909 761 *** xem nhà nhanh - chốt nhanh!- Tọa lạc Tháp TTTM siêu xịn....
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Kris Vue, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 99 m2 45,46 triệu/m2
      Hot! Cần bán chung cư Krisvue.Dt: 99 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh .Giá: 4.5 tỉ nTP Hà Nội thất cơ bản.Đã có sổ hồng ...
      Dự án Kris Vue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 97 m2 45,37 triệu/m2
      Bán chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 73 m2 39,73 triệu/m2
      Bán chung cư Lexington, An Phú, Q. 2- Căn 48,5 mét vuông , 1 phòng ngủ , 1 nhà vệ sinh , đầy đủ nội thất . 2,1 tỉ btp - Căn:...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 68 m2 66,18 triệu/m2
      Đã có sổ hồng riêng, nội thất đầy đủDT: 68,5m2căn hộ góc siêu đẹp tầng 19, view đẹp nhất dự án D'lusso, có sân vườn nhìn ra trung tâm TP Sài ...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 974 m2, giá 249 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      249 tỷ 974 m2 255,65 triệu/m2
      Em Nhi chuyên môi giới Q. 2Cần bán căn biệt thự Thảo Điền độc tôn, siêu vip, siêu xịn mịn- Với 5 năm trong nghề môi giới, em hỗ trợ anh/chị tìm đc ngôi ...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 164 m2, giá 47 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      47 tỷ 164 m2 286,59 triệu/m2
      Căn villa 204b22 đường Nguyễn Văn Hưởng nằm trong P. Thảo Điền đc xem như là túi tiền Tp Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 10x16.4m.- DTS: 349 mét ...
      204B, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 85 m2 67,06 triệu/m2
      Thông tin:căn hộ chung cư 2 phòng ngủ: 85m2 - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.View Landmark 81, Q. 1.giá: 5,7 tỉ - Cam kết giá thật, rẻ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!