Thông tin mô tả
DT: 70m bao gồm 2
Tầng trung - view đẹp.
Full
Cho thuê
Miễn tiếp MG.
Giá: 1,53 Tỷ
Diện tích: 70 m2
Giá/m2: 21,86 Triệu/m2
550032
Mua bán
DT: 70m bao gồm 2
Tầng trung - view đẹp.
Full
Cho thuê
Miễn tiếp MG.
Kim Ngân
Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
3 tỷ
64 m2
Đường 60 - CL, An Khánh
15,5 tỷ
92 m2
Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
4,26 tỷ
83 m2
Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
8,5 tỷ
81 m2