Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 161 m2, giá 37 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      37 tỷ 161 m2 229,82 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán căn biệt thự An Phú Q. 2 MT đường số 7 chỉ 37tỉ thỏa thuận cho khách thiện chí.- DT: 10x16 công nhận 161 mét vuông thổ cư,...
      Đường Số 7, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 5 phòng ngủ, giá 82 tỷ

      82 tỷ 585 m2 140,18 triệu/m2
      Bán Penthouse Q2 Thảo Điền.giá: 82 tỉ.DT: 2 sàn: 405 m2.DT sân thượng: Lầu 3: 180m2.Tổng sử dụng: 585 m2.Có thang máy riêng.View sông trực diện.Trần cao:...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      * chính chủ cần tiền bán nhanh căn 2 phòng ngủ D'lusso Nguyễn Thị Định Q2 (giá mua hơn 4ty, nay chủ bán nhanh nên cắt lỗ 400tr giảm còn 3ty6, sổ...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 86 m2 60,47 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 phòng ngủ - Vista Verde:* Thông tin chi tiết chung cư:- DT: 86 mét vuông.- Layout 2 phòng ngủ; 2 phòng...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 104 m2 65,39 triệu/m2
      Cam kết giá thấp hơn các căn khác tương tự trên thị trường là một tỉ, chính chủ cực thiện chí bán, câu nói quen thuộc mỗi khi gặp Anh là: bán gấp cho...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 72 m2 33,34 triệu/m2
      - Cần tiền bán rẻ căn hộ chung cư HQC Hoàng Quân, nằm ngay khu vực sầm uất Nguyễn Duy Trinh, Q. 2. Gần trường, chợ, KDC đông dân, thuận lợi đi lại.- DT...
      Đường Số 63, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh
      Đ
      Bạch Ngọc Hồng Điệp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 147 m2, giá 24 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 147 m2 163,27 triệu/m2
      - Tôi chính chủ đang ở mà có việc nên cần sang nhượng căn hộ góc căn nhà phố Lakeview City. Đối diện dự án The Global City đang bán giá 500tr/m2.- DT...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 4 tầng, 400 m2, giá 92 tỷ tại Đường Dương Văn An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      92 tỷ 400 m2 230 triệu/m2
      Chính Chủ - Bán Biệt Thự MT Đường Dương Văn An - Phường An Phú - Quận 2Đối Diện Công Viên - Ngay Đường Song Hành - Tuyến Ga metro - Đường...
      Đường Dương Văn An, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 80 m2, giá 12,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.8 tỷ 80 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại ĐANG KD tầng một ĐỈNH - THE SUN AVENUE Q. 2 - KDC VIP - ĐANG CHO THUÊ 450TR/NĂM - TĂNG 10 phần trăm TỪNG NĂM - giá : 12.8...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      chung cư 2 PN:+ DT 70m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, view thoáng.+ Giá: 4,3 tỉ.+ SHR.+ NH hỗ trợ 70 phần trăm.chung cư 3 PN:+ DT 99m2, 3 PN, căn hộ...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 580 m2, thỏa thuận tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 580 m2
      1. căn biệt thự Sala Thủ Thiêm dãy vòng cung đẹp nhất Thủ Thiêm:- Vị trí: 3 MT, view trực diện lâm viên sinh thái.- DT: khoảng 850m.- Xây dựng: 1 hầm, 3...
      Dự án Saroma Villa, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 80 m2 90 triệu/m2
      Chính chủ cần giao dịch căn 2  phòng ngủ tại One Verandah rất tốt so với thị trường.Cam kết thông tin chuẩn 100 phần trăm, không giá ảo.- DT:...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 240 m2, giá 43 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      43 tỷ 240 m2 179,17 triệu/m2
      Nhận thông báo đi định cư Mỹ nên gia đình cần nhượng lại căn biệt thự xây mới 100 phần trăm tọa lạc tại KĐT An Phú An Khánh Q. 2- DT: 12x20M- Kết...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 176 m2, giá 15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 176 m2 85,23 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ The Estella - Song Hành - Tp Thủ Đức.Kết cầu: 3 phòng ngủ - 176m2 - 3  toilet - 1 phòng...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 92 m2 92,4 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ DT 88m2 - 92m2 khu Sarimi Sala, 72 Nguyễn Cơ Thạch, Q2, Thành phố Hồ Chí Minh.- 2  phòng ngủ, 2 WC, 1 phòng...
      Sarimi Sala, 72, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 138 m2 43,48 triệu/m2
      - Thiện chí cần bán nhanh căn hộ chung cư Imperia An Phú.+ Loại căn 3 PN, 2 phòng vệ sinh, lô gia phơi đồ. Có thêm kho chứa đồ.+ DT 138m2.+ Giá:...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 2 tầng, 140 m2, giá 40 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 140 m2 285,72 triệu/m2
      BDS Hùng Vĩ Land siêu đẹp! căn biệt thự Thảo Điền 7x20m chỉ 40 tỉ - vô ở ngay 10/01/2023.Trước bình minh luôn là đêm tối: Trên đời này, ngoài chuyện...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      V
      Công Ty Tnhh Đầu Tư Và Xây Dựng Địa Ốc Hùng Vĩ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có sổ hồng riêng, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!