Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 32 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 120 m2 266,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự cạnh bến Du Thuyền, P. Bình An, Q. 2.DT: 8m x 15m. Công nhận 120m2.Hiện trạng: Trệt + lửng + 2 lầu.căn biệt thự vừa xây,...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,4 tỷ tại Phường An Lợi Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.4 tỷ 88 m2 95,46 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Sarimi - 2 phòng ngủ 88 mét vuông tầng đẹp.- nội thất đầy đủ mới, phòng khách ốp gỗ,- Đã có sổ.- View Q. 1...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 90 m2 144,45 triệu/m2
      chung cư cao cấp chuẩn quốc tế tại Thủ Thiêm.chung cư hạng sang view sông HCM, 4 MT, rất thuận tiện di chuyển bằng oto.Vị trí đắc địa gần cầu Thủ Thiêm 2,...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 424 m2, giá 173,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      173.2 tỷ 424 m2 408,5 triệu/m2
      Bán nhà Thảo Điền, góc 2 MT Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh- DT : 424 mét vuông vuông: 18x23,5 =...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 2 tầng, 200 m2, giá 35 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 200 m2 175 triệu/m2
      Thông tin cơ bản về sp:1/ Vị trí: căn biệt thự tọa lại cách sông SG chỉ 50m, P. Thảo Điền, Q. 2. Vì nằm sát sông nên khu vực cực kỳ mát mẻ, vị trí đắc...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 55 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      Bán căn biệt thự An Phú An Khánh.- DT: 10x20m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu áp mái.- giá: 55 tỉ.- SHR chính chủ.- KDC hiện hữu, yên tĩnh, an ninh.- Vị trí đẹp.-...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 80 m2 90 triệu/m2
      Chính chủ cần giao dịch căn 2  phòng ngủ tại One Verandah rất tốt so với thị trường.Cam kết thông tin chuẩn 100 phần trăm, không giá ảo.- DT:...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 80 m2 44,38 triệu/m2
      Gởi quý khách căn Cantavil bán như sau:- DT 80m2 - 3 phòng ngủ - logia dài.- View đẹp. SHR. Xem nhà dễ.- Giá: 3,55 tỉ.- DT 75m2 - 2 phòng ngủ -...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      17.61 tỷ 100 m2 176 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Cove Empire City Thủ Thiêm.DT 100 mét vuông, 2  phòng ngủ & 2 phòng vệ sinh.nội thất...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 2

      7.1 tỷ 88 m2 80,69 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Đảo Kim Cương giá mềm mua ở hay đầu tư đều đc.Giá: 7.1 tỉ (bao hết).- DT: 88 mét vuông.- Nhà mát mẻ cả...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2

      5.2 tỷ 92 m2 56,53 triệu/m2
      Rất ít căn 2 phòng ngủ Vista Verde sở hữu đc view nhìn toàn cảnh nội khu xanh mát tại Vista Verde thêm nhìn trực diện hồ bơi thì quá đỉnh ạ - càng...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận 2

      8.7 tỷ 124 m2 70,17 triệu/m2
      Suất đậu xe là vấn đề nhức nhối hiện nay với khách mua nhà tại EstellaĐừng lo, căn hộ chung cư này sẽ giải quyết vấn đề của a/chotline em Đạt: 0939 896...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 81 m2 69,14 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật.- Giỏ hàng độc quyền - chính chủ - giá mềm nhất - cập nhật hàng giờ.- Hỗ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      12 tỷ 98 m2 122,45 triệu/m2
      Chuyên cho thuê và mua bán chung cư Empire City.1 phòng ngủ từ 64m giá từ: 6.5 tỉ.2 phòng ngủ 94.5m giá từ từ: 9.5 tỉ.3 phòng ngủ 126m...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 73 m2 40,42 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lexington An Phú gồm các loại DT:* Căn 50m, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh. Giá: 1,9 tỉ.* Căn 73m, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 71 m2 59,16 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ tầng đẹp nhà mới tinh.- Giá chỉ 4,1 tỉ với căn 2 phòng ngủ, và từ 5,3 tỉ với căn 3 phòng ngủ.-...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 583 m2, giá 90 tỷ tại Đường 46 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90 tỷ 583 m2 154,38 triệu/m2
      Bán Villa vip - Hình ảnh thật.Villa đường 46 Thảo Điền.DT 27x25m CN 583 mét vuông.Giá 101 tỉ hạ còn 90 tỉ thỏa thuận.call ngay 0971 829 *** Anh Duy...
      Đường 46, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 222 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 222 m2 157,66 triệu/m2
      Có 35 tỉ trong tay làm gì?Chốt ngay biệt thự 2 MT thang máy. Thảo Điền Q. 2 - khu đẳng cấp thượng lưu - chủ ngộp bank giá cực tốt.Nguyễn Văn Hưởng. P. Thảo...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!