Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 155 m2 69,04 triệu/m2
      (Tin thật - hình thật 100 phần trăm ) 3PN 155 mét vuông rẻ nhất The Estella - giá bán chốt giao dịch :10,7 tỉ- Tin trực tiếp chính chủ - bán...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 155 m2 67,75 triệu/m2
      - chính chủ cần bán gấp để đầu tư.- giá siêu mềm nhất hiện nay, tặng ngay suất đậu oto trị giá 500 tr.- DT 155m2 logia siêu rộng, thiết kế đc như sân...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 4 phòng ngủ, 203 m2, giá 35,65 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35.65 tỷ 203 m2 175,6 triệu/m2
      Hai căn hộ góc 4 phòng ngủ - The River Thủ Thiêm cực hiếm mua trực tiếp từ chủ đầu tư với giá gốc:- DT: 203m2.- Loại căn hộ chung cư:...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,91 tỷ

      2.91 tỷ 75 m2 38,78 triệu/m2
      Bán căn hộ HomyLand Riversie.403 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Đông, Q. 2.DT: 75m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.nội thất đầy đủ.giá: 2,980 tỉ...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu dân cư Parc Spring, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,54 tỷ tại Quận 2

      2.54 tỷ 68 m2 37,36 triệu/m2
      Đ/C: 537 Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2, TP. Tp HCM.2 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh giá từ 2tỷ540 - 2tỷ8 (đã có sổ).- Vị trí chung ...
      PARCSpring, 537, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 88 m2 48,3 triệu/m2
      chung cư nằm ngay tháp C2, tầng trung, view sông siêu đẹpVới DT 88m2 chung cư đc thiết kế với 2 PN lớn, 2  phòng vệ sinh, 1 phòng kho nhỏ, khu bếp...
      Dự án Tropic Garden, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 2

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ ở Metropole Thủ Thiêm.- DT 50 mét vuông.- View sông cầu Bason Q1.- Loại căn vách tường riêng...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, 551 m2, giá 120 tỷ

      120 tỷ 551 m2 217,79 triệu/m2
      Sở hữu tầm View tr đô ngắm trọn Landmark 81, sông Tp Hồ Chí Minh và trung tâm TP. Tặng ngay Siêu Du Thuyền Merry Fisher 1095 phiên bản 2023.Tặng gói...
      Dự án Diamond Island, Đường 104, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 97 m2 45,37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 59 m2 84,75 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng.* Tổng hợp những chung cư 1 PN giá siêu tốt dành cho KH đầu tư cho thuê hoặc ở.* DT chung:...
      Dự án Estella Heights, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      A
      Lê Thị Quỳnh Như ( Agent) Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 71 m2 41,55 triệu/m2
      DT: 73 mét vuông, 2 PN, ban công.Giá: 2,950 tỉ.Ngoài ra còn 1 số sp giá mềm:DT: 48,5 mét vuông, 1 PN.Giá: 1,9 tỉ.DT: 71 mét vuông, 2 PN,...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 68 m2 61,77 triệu/m2
      bán ngay D'Lusso căn 2 phòng ngủ Dual key.DT: 68 mét vuông.đầy đủ nội thất vừa decor 500tr mới nguyên.View thoáng mát.giá lỗ: 4.2 tỉ, thỏa ...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 97 m2 134,03 triệu/m2
      Tổng hợp list giỏ hàng 2 PN độc quyền trực tiếp từ chủ đầu tư GS E&C - Hàn Quốc.(Giỏ hàng chính thức tháng 12 /2022 còn 10 căn 2BR và 3BR).* Lịch TT mới...
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 125 m2 64 triệu/m2
      Bán sp 1 -0 -2.(Có suất chỗ đậu ô tô -Hiện tại Estella đang thiếu suất đậu ô tô).+ căn hộ chung cư 3  phòng ngủ, dành cho gia đình 2 vợ chồng + 1...

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      English below.Em chan đang bán căn 3 phòng ngủ Vista Verde.DT: 135m2 - 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.Hoàn thiện nội thất đầy đủ.View...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ

      7.7 tỷ 100 m2 77 triệu/m2
      - Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên gia đình quyết định bán căn hộ chung cư tại dự án Đảo Kim Cương nổi tiếng tại Q. 2.- Lúc đầu quyết định mua ở nên gia đình...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 472 m2, giá 32,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32.5 tỷ 472 m2 68,86 triệu/m2
      - Tọa lạc tại Xa Lộ Thủ đô Hà Nội, thuộc khu phố 4, P. An Phú, Q2 (nay là TP Thủ Đức). Từ đây có thể thuận tiện di chuyển đến KĐT mới Thủ Thiêm và các Q....
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2 tọa lạc ngay nút giao An Phú, vị trí đắc địa giúp kết nối thuận tiện với nhiều tiện ích xung quanh.căn hộ chung cư có 2 PN...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!