Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 101 m2 60,4 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định, KĐT sầm...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn The Metropole Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 20 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Toàn bộ giỏ hàng Metropole Thủ Thiêm đang mở bán giá cực sốc 04/2023 - Và Còn hàng từ CĐT đang mở bán với ưu đãi cực sốc.Galleria - Crest - Opera (căn nào...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 4 phòng ngủ, giá 32 tỷ

      32 tỷ 214 m2 149,54 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Q2TD Thảo Điền Fraser, tầng cao, tháp T1, view sông trục diện, có DT tim tường 214m2, DT thông thuỷ 196.67m2 với thiết kế 4 PN + 1...
      Q2 Thảo Điền, Số 21, Đường Võ Trường Toản, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ

      20 tỷ 129 m2 155,04 triệu/m2
      Toàn bộ giỏ hàng Empire City Thủ Thiêm đang mở bán giá cực sốc 04/2023 - Và Còn hàng từ CĐT đang mở bán với ưu đãi cực sốc.Linden - Tilia - Narra - Cove...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư Petroland , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 60 m2 31,67 triệu/m2
      Kẹt tiền chủ bán gấp căn 2 PNcăn hộ PetrolandĐã có sổ hồng riêngGiá 1.9 tỉ bao thuế phíXem nhà 0909 167 *** Nhung xem nhà
      Dự án Petroland Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 139 m2, giá 2,62 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.62 tỷ 139 m2 18,85 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư The Vista An Phú, Q. 2.- DT: 139 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Vị trí đẹp thuận tiện về...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 103 m2 67,97 triệu/m2
      căn hộ căn duplex Feliz En Vista - Tháp Berdaz cần bán nhanh.- căn duplex 2 phòng ngủ - 2 toilet, DT 103m2.- Tầng trung, logia view ngoài...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 69 m2 63,05 triệu/m2
      - Cam kết tin thật 100 phần trăm.- Để lại toàn bộ nội thất.- Đã có sổ.- Giá đã bao gồm thuế phí bên bán.- Bán nhà kèm hợp đồng thuê giá 17tr5 BP.-...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 63 m2 46,04 triệu/m2
      Cần vốn bán lại CH Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 63 mét vuông/3tỷ1. liên hẹ cô Linh 0934 969 ***DT: 63m2Kết cấu: 2 phòng ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 101 m2 54,46 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN đẹp nhất đang đc mở bán tại The Vista.DT 101m2, căn hộ chung cư đc thiết kế 2 PN lớn với layout cực kì thoáng.Toàn bộ căn hộ ...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 10 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 64 m2 156,25 triệu/m2
      Cần bán The River Thủ Thiêm 1 PN giá siêu mềm nhất thị trường.- DT: 64m2.- giá: 10 tỉ (thỏa thuận chút ít), giá siêu mềm nhất thị trường.- Tầng trung,...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 71 m2 69,02 triệu/m2
      THÁP T5 - GIÁ RẺ GIẬT MÌNH bán ngay 2 phòng ngủ - Masteri Thảo Điền Q. 2- View hồ bơi thoáng mát- DT rộng 72m2- Layout phòng khách rộng- chung cư...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 18,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18.8 tỷ 140 m2 134,29 triệu/m2
      chính chủ kẹt vốn cần bán lại căn 3  phòng ngủ The River có thang máy riêng. - 3 phòng ngủ, 2WC- DT 140m2- Nội thất cơ bản - View Q. 1 cầu thủ...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ

      20.5 tỷ 146 m2 140,42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư Empire City - giá cực rẻ thị trường.DT 146m2 gồm 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh, vuông vắn.căn hộ góc...

      Sở hữu ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 173 m2, giá 15 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 173 m2 86,71 triệu/m2
      Đây là một trong số rất ít căn 4 PN The Vista đang đc mở bán trên thị trường hiện nayVới DT cực khủng lên đến 173m2, đc thiết kế với layout gồm 4 PN , 4 ...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 44 m2 42,05 triệu/m2
       phòng ngủ- phòng vệ sinh: 1 phòng ngủ+1 phòng vệ sinhDT: 43,9m2Tình trang nhà: Nhà trốngTình trạng NT: NTCB1,85 tỉ bao TNCN+phí...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 85 m2 61,18 triệu/m2
      Quản lý giá sang nhượng tất cả các căn hộ chung cư New City Thủ Thiêm 1 - 2 - 3  phòng ngủ. giá mềm nhất thị trường!Với vị trí cách trung tâm Q....
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 153 m2 53,6 triệu/m2
      Đây là một trong 2 chung cư 3 PN có logia - loại hình siêu hiếm đang đc mở bán tại The VistaVới DT 153 mét vuông chung cư đc thiết kế với layout...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!