Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 64 m2 59,38 triệu/m2
      Giá nhiều căn hộ chung cư ở D'lusso Q. 2 đang có giá của năm 2023.Em cập nhật căn giá siêu mềm.1 phòng ngủ nội thất cơ bản giá 2.8...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất luxury. Giá: 3.5 tỉ.DT: 80m, 1 phòng khách, 3 PN,  nhà vệ sinh, bếp,...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư Bộ Công An, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường 3 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 71 m2 39,44 triệu/m2
      Cần bán chung cư Bộ Công An, Đường số 3, P. An Phú, Q. 2, TP. Thủ Đức.- DT: 71m2 gồm 2 PN, phòng khách, phòng bếp, sân thượng.- Khu an ninh cao, vị trí...
      Dự án Chung cư Bộ Công An, Đường 3, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá rẻ tại Quận 2

      Thỏa thuận 101 m2
      Chủ thiện chí gởi bán ngay căn hộ chung cư Lexington:- DT 101m2, 3 PN, 2 nhà vệ sinh.- Thiết kế logia, lô gia, bếp kín.- Tặng nội thất cho...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      Bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 64m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. Giá: 2,9 tỉ.* Căn 88m, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Bộ Công An, 73 m2, giá 2,77 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.77 tỷ 73 m2 37,95 triệu/m2
      Cần bán nhanh giá mềm căn hộ chung cư đầy nội thất, máy lanh 2 cái vô ở ngay.

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 2

      5.8 tỷ 85 m2 68,24 triệu/m2
      Không đăng tin ảo - Tin như nào hình thật đính kèm y như vậy.Cam kết giỏ hàng full tốt nhất thị trường TPTp HCM.Hỗ trợ xem nhà free - Tặng dịch vụ dọn nhà...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Waterina Suites, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2

      5.3 tỷ 84 m2 63,1 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay căn 2 phòng ngủ Waterina suite.- 2 phòng ngủ 84m2.- NTCB view sông cực mát.- giá bán: 5,3 tỉ (bao hết) SHR trao tay.giá...
      Dự án Waterina Suites, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 124 m2 60,49 triệu/m2
      L/H: 0933 872 *** Đông Anh.--------------------------------------------* Thông tin chung cư 124m2 giá siêu mềm.- chung cư DT 124m2 gồm 3  phòng ...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      E
      Phòng Kinh Doanh The Estella Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 192 m2, giá 14 tỷ tại Quận 2

      14 tỷ 192 m2 72,92 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật: + Dạng 3 phòng ngủ có DT lớn nhất dự án 192 mét vuông tầng một bao gồm ~ sân rộng làm vườn rất đẹp.+ chung cư sân vườn có...

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 55 m2 61,82 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24.* hotline để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0778 779 *** em Kiệt 24/24.* Ở đâu giá rẻ, em có giá rẻ hơn.* Cam kết: Giá rẻ...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 136 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 136 m2 91,92 triệu/m2
      chính chủ mua ở nhưng có ý định khác không sử dụng nên cần sang nhượng lại căn 2  phòng ngủ The River Thủ Thiêm.- 2 phòng ngủ, 2 toilet.-...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 19 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 140 m2 135,72 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư River 3 PN, thang máy riêng, view sông.DT 140m2.Nội thất: Full bếp, full thiết bị vệ sinh, tủ giày, tủ quần áo, máy lạnh, máy rửa...

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 2

      7.3 tỷ 136 m2 53,68 triệu/m2
      giá nào cũng có, căn nào cũng xinh.Thị trường giảm giá nhộn nhịp anh/chị contact em Thi chọn căn 3 phòng ngủ giá siêu mềm nhất dự án Vista Verde.-...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 58 m2 75,87 triệu/m2
      Cần bán chung cư 1  phòng ngủ Feliz En Vista của CĐT CapitaLand - Singapore - ĐÃ CÓ sổ hồng riêng.- DT tim tường: 58 mét vuông, thiết kế...

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay căn hộ chung cư tại KĐT Sala Đại Quang Minh.căn hộ chung cư Sarimi đã có sổ hồng riêng - công chứng sang tên ngay.DT...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      chung cư nằm tại trung tâm Q. 2 sầm uất, trong dự án D'lusso Emeral cao cấp ven sông Giồng, cách Mai Chí Thọ 400m. Chỉ 3 - 7 ph đến trường học công lập,...

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 90 m2 68,89 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Masteri Thảo Điền.3 phòng ngủ - đầy đủ nội thất sang trọng xịn xò.Khu tiện ích free.Giá: 6.2 tỉ ao hí.SHR pháp lí rõ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!