Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 5 phòng ngủ, 175 m2, giá 11,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.2 tỷ 175 m2 64 triệu/m2
      duplex thông tầng penthouse 5 phòng ngủ 5 phòng vệ sinh view Q2 view city rộng 175 mét vuông. Rẻ nhất Q. 2, hàng siêu hiếm.- Siêu phẩm...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City)

      10 tỷ 65 m2 153,85 triệu/m2
      dân cư Empire City - Thủ Thiêm - Q. 2.Cần bán căn 1  phòng ngủ giá 10 tỉ all in.Vị trí nằm ngay trung tâm Thủ Thiêm, trực diện sông Thành phố Hồ ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 10,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.2 tỷ 93 m2 109,68 triệu/m2
      Chủ cần bán lỗ 500 tr với giá gốc căn 3 phòng ngủ view sông trực diện. Người nước ngoài cũng có thể mua.- DT 93m2.- 3 phòng ngủ 2 phòng vệ...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ

      7 tỷ 91 m2 76,93 triệu/m2
      Bảng tin tổng hợp em Mạnh xin cập nhật giỏ hàng chuyển nhượng các căn 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ, Villa giá tốt tại Diamond Island (03/2023) dưới...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Masteri An Phú, P. Thảo Điền, Q. 2, TP.HCM.liên lạc BẢO; 0842 032 ***Zalo, Viber, Call, Whatsapp).Vị trí đẹp, sổ hồ rõ ràng, quản lý khép khín, khu cân cư...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      * DT và giá chung cư:- tòa căn hộ B - 2 chung cư 2 phòng ngủ Đông Bắc B... 12 & B... 05 Tây Bắc chung cư mua từ khi đang xây dựng nay cần tiền...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn 5 phòng ngủ, 427 m2, giá 41 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      41 tỷ 427 m2 96,02 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật: Dạng căn hộ duplex 3 sàn có sân vườn tầng Penthouse cao nhất dự án.+ Đẳng cấp nhất với view trực diện sông và suất SPA hiếm có căn bán...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      Đăng ký ngay suất mua nhà ở xã hội MT Võ Chí Công Q. 2 cực đẹp với mức giá 25tr/ mét vuông rẻ nhất TPHồ Chí Minh, số lượng căn giới hạn. liên hệ...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Petroland , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 2

      2.35 tỷ 80 m2 29,38 triệu/m2
      Thông tin chung cư Petroland.căn hộ Petroland toạ lạc tại KDC đông Thủ Thiêm trong khuôn viên toàn khu dự án 20ha.Nằm khu vực tiếp giáp giữa 2 con đường...
      Dự án Petroland Quận 2, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 80 m2 43,13 triệu/m2
      CẦN BÁN CANTAVIL AN PHÚ Q. 2DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất luxury. Giá: 3.5 tỉ.DT: 80m, 1 phòng khách, 3 PN,...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 14,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.5 tỷ 94 m2 154,26 triệu/m2
      Căn này đã đóng 98 phần trăm căn hộ chung cư cho CDT rồi. giá 14.5 tỉ net thu về là chưa bao gồm:Giá đã bao gồm:- nội thất có sẵn của chủ đầu tư-...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ ủy quyền cần bán ngay chung cư New City Thủ Thiêm thông tin chính xác 100 phần trăm. hotline 0901 500 *** - Quốc Phong* Thiết kế 02 PN,...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2

      6.15 tỷ 98 m2 62,76 triệu/m2
      Giỏ hàng độc quyền những căn 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ có suất đậu oto cực kỳ hiếm hoi tại The Estella.Đăng tin nào - thật tin đó - nói không với...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12,8 tỷ tại Quận 2

      12.8 tỷ 130 m2 98,47 triệu/m2
      * Bán chung cư 03 PN, DT 130m2 tại Estella Heights:- DT 130m2, 03 PN.- giá 12,8 tỉ bao phí bên bán.- Nội thất cơ bản như hình.- Nhà sạch sẽ, view thoáng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 4 phòng ngủ

      73 tỷ 230 m2 317,4 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 4 phòng ngủ 230 mét vuông Empire City, tòa Cove.View sông và Q. 1.full nội thất cao cấp.LH: 0937 474 *** Minh.

      Cần bán căn hộ Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 98 m2 137,76 triệu/m2
      Độc quyền bán căn 2  phòng ngủ căn hộ góc T2C Empire City, đỉnh cao sự hoàn hảo, 0966 692 ***.Bán căn 2  phòng ngủ T2C Empire City DT...

      Bán nhanh căn hộ chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 8,4 tỷ tại Quận 2

      8.4 tỷ 50 m2 168 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ metropole thủ thiêm giá công khai 8.4 tỉ đã bao gồm thuế, phí và SHR - có sẵn chìa khóa xem nhà- DT:...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2

      4.6 tỷ 64 m2 71,88 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ.- nội thất đầy đủ mới.- Tầng cao view thoáng, yên tĩnh.- DT: 64 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet.-...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!