Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 15 tỷ tại Quận 2

      15 tỷ 102 m2 147,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Metropole Thủ Thiêm.- DT 102m2.- View sông không bị chắn.- Trang bị nội thất đầy đủ cao cấp như hình.Giá 15 tỉ...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 106 m2 58,5 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền nên Bán căn 2 phòng ngủ - The Estella Q. 2 suất spa.đc: Đường Song Hành, P An Phú, Q. 2.- DT: 106 mét vuông.- căn hộ chung ...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 72 m2 102,78 triệu/m2
      chính chủ bán chung cư cao cấp 2  phòng ngủ, view trực diện sông.- Thiết kế vườn treo độc đáo dọc 2 tòa nhà tạo không gian tươi mát, ít bụi.- MT Xa...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 203 m2, giá 35,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35.65 tỷ 203 m2 175,6 triệu/m2
      Hai căn hộ góc 4 phòng ngủ - The River Thủ Thiêm cực hiếm mua trực tiếp từ chủ đầu tư với giá gốc:- DT: 203m2.- Loại chung cư: 4 phòng ...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 7,51 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.51 tỷ 72 m2 104,3 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tháp East tầng cao chênh nhẹ - Lumiere Thảo Điền.đc: Xa Lộ thành phố Hà Nội, Thảo Điền, Q. 2.- DT: 71.7m2.-...

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      Căn: 95 mét vuông, 2 PN, 2 toilet. Giá: 4,7 tỉ, SHR.Căn: 115 mét vuông, 3 PN, 2 toilet. Giá: 5,5 tỉ, SHR.Căn: 135 mét vuông, 3...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 148 m2 179,06 triệu/m2
      chính chủ gửi sang nhượng chung cư 3 PN tầng cao tại dự án Empire City Thủ Thiêm Q. 2:+ Suất SPA+ 3 PN, 2  nhà vệ sinh+ DT: 148m2+ Tầng cao, View...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      14.5 tỷ 93 m2 155,92 triệu/m2
      Empire City - Linden Residences.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet.DT: 93 mét vuông.đầy đủ nội thất.View siêu đẹp.giá: 14,5 tỉ all...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 3 phòng ngủ, giá 14 tỷ

      14 tỷ 128 m2 109,38 triệu/m2
      * Bán hoặc cho thuê chung cư 03 PN, DT 128m, tại Q2 Thảo Điền.- DT 128m2, 03 PN, 02 phòng vệ sinh.- giá: 14 tỉ bao phí thuế bên bán.- giá cho ...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 9 tỷ

      9 tỷ 90 m2 100 triệu/m2
      Cần tiền KD cần bán chung cư Đảo Kim Cương Cần bán gấp chung cư 2 PN Đảo Kim Cương.+ đầy đủ nội thất chỉ việc sách va li vào ở + DT 90m2.+ giá bán 9...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      Thỏa thuận 94 m2
      Chính chủ gửi cho thuê chung cư 2 phòng ngủ 94m2 căn hộ góc gồm 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh Hướng view hướng Đông Nam thoáng mát cả...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ thấp tầng Sarica Condominium, 2 phòng ngủ, 107 m2, giá 14 tỷ

      14 tỷ 107 m2 130,85 triệu/m2
      Khu chung cư cao cấp Sarica Condominium, 06 Đường Nguyễn Cơ Thạch, P. An Lợi Đông, Q. 2, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- Mua chung cư là mua một không...
      Sarica Condominium, 06, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2

      8.5 tỷ 124 m2 68,55 triệu/m2
      * Chính chủ bán căn The Estella (2 + 1)PN - view thoáng.- giá 8,5 tỉ báo phí và thuế bên bán.- DT: 124m2.- Nội thất cơ bản dính tường.- Nhà sạch sẽ, view...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 61 m2 62,3 triệu/m2
      Quản lý giá sang nhượng tất cả các chung cư New City Thủ Thiêm 1 - 2 - 3  phòng ngủ. giá mềm nhất thị trường!Với vị trí cách trung tâm Q. I, 3, 4 ~...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 4 phòng ngủ, 142 m2, giá 10,7 tỷ tại Quận 2

      10.7 tỷ 142 m2 75,36 triệu/m2
      Nhà đang ở mới tinh không tì vết, cần tiền KD nên chủ thiện chí bán rất gấp, cam kết tốt nhất thị trường hiện tại và tương lai.L/H Trình: 0777 396 *** tư...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 99 m2 57,58 triệu/m2
      Bảng tin tổng hợp em Mạnh xin cập nhật giỏ hàng sang nhượng các căn 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ, penthouse giá mềm tại Vista Verde (03/2023) dưới đây:+...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2

      11 tỷ 155 m2 70,97 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật: + Có xuất oto dưới hầm rất hiếm.+ căn hộ góc, tầng thấp hướng mát có logia lớn có thể làm vườn rất đẹp.+ giá thấp nhất thị trường vừa...

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 101 m2 52,48 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán rất gấp chung cư 2  phòng ngủ The Vista An Phú giá siêu mềm nhất thị trường:- chung cư thuộc tầng 11 tháp T2.- DT 101m2 gồm...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!