Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 15,7 tỷ tại Quận 2

      15.7 tỷ 142 m2 110,57 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư 03 PN tại Estella Heights:- DT 142m2, 03 PN, 03  nhà vệ sinh.- giá 15,7 tỉ bao phí thuế bên bán.- Nội thất như hình.- Nhà...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 95 m2 131,58 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành - contact Ms. Hoàng Oanh 0901 022 ***.Thông tin thật từ chính chủ - Làm việc trực tiếp với chính chủ -...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Petroland , 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 2

      2.25 tỷ 81 m2 27,78 triệu/m2
      Cần bán ngay căn Petroland, Q. 2 giá 2.2250 tỉ giảm sốc giá thị trường 2.4 tỉ.đc: Số 2 đường 62, Bình Trưng Đông, (Q. 2) TP. Thủ Đức.DT: 82m2 2 phòng ...
      Petroland Quận 2, Số 2, Đường 62, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Giỏ hàng sang nhượng dự án Masteri Thảo Điền 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ, căn hộ duplex, penthouse, nhà phố thương mại, hỗ trợ vay...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 2

      2.7 tỷ 64 m2 42,19 triệu/m2
      * DT và giá chung cư:- block căn hộ B - 2 chung cư 2 phòng ngủ Đông Bắc B... 12 & B... 05 Tây Bắc chung cư mua từ khi đang xây dựng nay cần...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24!contact để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0902 985 *** (24/24).Ở đâu giá rẻ, em Phương có giá rẻ hơn.Tôi cam kết: Giá rẻ...
      P
      Phan Thị Bích Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 23 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 135 m2 170,38 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Opera Metropole.- DT 135 mét vuông.- View sông và cầu Bason.- Đã TT 30 phần trăm.giá...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,69 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.69 tỷ 66 m2 40,76 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ dễ thương (chính chủ bán vì sắp đi định cư)1.Tuy là căn hộ tái định cư nhưng binh không gian rất tốt, bạn không quá lo...
      Đường F, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      chung cư nằm tại MT Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q2. Chỉ mất 5 - 10 di chuyển về trung tâm Q1, Bình Thạnh, Q. 2 đã có SHR lâu dài công chứng sang tên ngay.Tiện...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ One Verandah, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 9,3 tỷ tại Quận 2

      9.31 tỷ 108 m2 86,12 triệu/m2
      Bán chung cư 3 PN, One Verandah.DT: 108 mét vuông.Layout: 3 PN và 2 phòng tắm.View sông, Bitexco.Bàn giao nội thất cơ bản.giá: 9,3 tỉ all in.(giá ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ cao tầng Screc II (Metro Apartment), 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Screc II tại P. An Phú, Q. 2, DT 90m (căn hộ góc), gồm 2 phòng ngủ lớn, 2  nhà vệ sinh, Phòng khách và bếp. Nhà...
      Dự án Screc II Tower, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 54 m2 62,97 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có sổ hồng riêng, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 49 m2 87,76 triệu/m2
      Khách cần sang nhượng lại chung cư 1 PN tại Q2 Thảo Điền:- DT: 48.7m2.- Tầng cao, view thoáng nhìn ra Xa Lộ.- giá: 4.3 tỉ all in (giá siêu mềm so với...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Thủ Thiêm Star, 4 phòng ngủ, 240 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 240 m2 28,34 triệu/m2
      Căn penthouse thủ thiêm star, siêu thoáng mát, P Bình Trưng Đông, Q2, Tp HCM.DT: 240m2.Nhà rất đẹp, view sông, view toà Landmark 81 vin Tân Cảng.Có 3 PN...
      Dự án Thủ Thiêm Star, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 11,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.2 tỷ 96 m2 116,67 triệu/m2
      bán ngay căn 3 phòng ngủ view sông dự án Lumiere Riverside chỉ với 11.2 tỉ bao hết các chi phí thuế phí cho a/c mua nhà.Tầng cao, view thoáng, ôm...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư Kris Vue, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 68 m2 54,42 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Krisvue Dt: 68 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2ưc.Giá: 3.7 tỉ nhà đầy đủ nội thất ( còn thỏa thuận)Đã có...
      Dự án Kris Vue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 10,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.2 tỷ 93 m2 109,68 triệu/m2
      Chủ cần bán lỗ 500 tr với giá gốc căn 3 phòng ngủ view sông trực diện. Người nước ngoài cũng có thể mua. - DT 93m2- 3 phòng ngủ 2 phòng vệ...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 4 phòng ngủ, 258 m2, giá 25 tỷ tại Quận 2

      25 tỷ 258 m2 96,9 triệu/m2
      chính chủ cần tiền cần bán ngay - bán ngay - căn Hiếm Penthouse Vista Verde.Chi tiết căn hộ chung cư:- Loại căn: biệt thự trên không.- diện tích ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!