Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 68 tỷ

      68 tỷ 0 m2
      Tòa nhà Hầm 7 lầu tại đường Quốc Hương, Thảo Điền, Q. 2. DT: 7x26. Hoàn công Hầm + 7 tầng có 1068,66m2 sàn. .Hoàn công đầy đủ đang có 13 chung cư tự khai...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường 42 - Quận 2, giá 25 tỷ

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      Giảm giá sốc chưa bao giờ có - Dạng căn biệt thự phố Thảo Điền Q. 2, giá chỉ còn 25 tỉ.Vị trí: Đường số 42, Thảo Điền - Q. 2.- DT: 100.2m (8x13m).- Kết...
      Đường 42, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán ngôi nhà tâm huyết đang ở để xoay công việc.ngôi nhà phố đường số 46.DT ngang 5m dài 20m. 100m2.DT sàn 255m2.Kết cấu 1 trệt 2 lầu + sân thượng.Sổ...
      Đường Số 46, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 1 m2 tại Đường Trần Ngọc Diện - Thảo Điền - Quận 2, giá 200 tỷ

      200 tỷ 1 m2 200000 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn biệt thự Thảo Điền - 1200  mét vuông thổ cư, chỉ 165tr/ mét vuông.Vị trí: Khu Trần Ngọc Diện, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT:...
      Đường Trần Ngọc Diện, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 468 m2 tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2, giá 133,8 tỷ

      133.81 tỷ 468 m2 285,9 triệu/m2
      bán ngay góc 2 MT Xuân Thuỷ, P. Thảo Điền, TP. Thủ Đức.- Vị trí cách ngã 4 Quốc Hương chỉ 50m, khu vực tập trung nhiều Nhà hàng, NH, coffee cao cấp bậc...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Phố 64 - Quận 2, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      Bán nhà đường 64, khu phố 2, Bình Trưng Đông, Q. 2.- DT: 4m x 20m- DT sàn: 221,4m.- Hướng: chính Đông. - Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng, 3  phòng ngủ, 1...
      Đường 64, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố shophouse 5 tầng, 340 m2, giá 340 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      340 tỷ 340 m2 1000 triệu/m2
      Bên Em chuyên MUA BÁN - CHO THUÊ tại Khu Đô Thi Sa La Đại Quang Minh.Em gửi anh/chị tham khảo qua một số căn cần bán:Siêu Phẩm NGUYỄN CƠ THẠCH - 2 CĂN...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      Rẻ nhất khu đô thị An Phú - An Khánh Q. 2! bán ngay nhà 4x20m - 4 tầng, đối diện công viên, chỉ 13,5 tỉ.- DT: 4x20m = 80 mét vuông.- Kết cấu: Trệt...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 5 tầng, 95 m2, giá 30,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30.5 tỷ 95 m2 321,06 triệu/m2
      sang nhượng căn nhà phố thương mại shophouse dự án Global City:- Dãy siêu hot đợt 1, LK5.Dãy đường lớn nhất dự án, bốc thăm chào bán đợt 1.- DT đất...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, 225 m2, giá 42 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 225 m2 186,67 triệu/m2
      Thông tin nhà phố thương mại shophouse khối đế SARINA CẦN BÁN:- Vị trí: MT đường B2 một trong những con đường đông nhất tại KĐT Sa La Q. 2.- DT: 8.2m x...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố thương mại 45 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 45 m2 104,45 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse ngộp bank giá đầu tư 30 - 199m tại căn hộ chung cư cao cấp The Sun Avenue, 20 - 200 tr 1 tháng, HĐ thuê dài hạn 3 - 5...
      The Sun Avenue, Số 28, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay shop house 2 tầng, 106 m2, giá 26 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 106 m2 245,29 triệu/m2
      - Giỏ hàng siêu hot nhà phố thương mại trực tiếp từ chủ đầu tư Masterise Homes: Sở hữu lâu dài + gói cam kết thuê lại + hỗ trợ LS.+ Shop 18: DT:...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn shophouse 5 tầng, 95 m2, giá 31,5 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31.5 tỷ 95 m2 331,58 triệu/m2
      sang nhượng căn nhà phố thương mại shophouse dự án Global City:- Dãy siêu hot đợt 1, lk5 - 5x..Dãy đường lớn nhất dự án, bốc thăm chào bán đợt 1.- DT...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố - shophouse 3 tầng, 114 m2, giá 70 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      70 tỷ 114 m2 614,04 triệu/m2
      Bên Em chuyên mua bán - cho thuê tại Khu Đô Thi Sa La Đại Quang Minh.Em gửi a/c tham khảo qua một số căn cần bán:1. Khu căn nhà phố Thương Mại Saritown...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Đường B2, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất 119 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,12 tỷ

      5.12 tỷ 119 m2 43 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng mảnh đất thuộc khu dự án nhà mặt tiền tại P. Cát Lái - Q. 2, quy mô 152 ha.Thông tin cơ bản như sau:- Dự án đất nền nhà mặt tiền...
      Dự án Khu đô thị Cát Lái, Đường Đồng Văn Cống, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 108 m2, mặt tiền 6m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 108 m2 101,86 triệu/m2
      Một nền đất MT đường số khu dân cư Đông Thủ Thiêm, P. Bình Trưng Đông cần bán.DT: 6m x 18m. 108 mét vuông.Vị trí đẹp, không lỗi phong thủy, đường...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Đường Số 57, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 184 m2, mặt tiền 6m , giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 184 m2 138,59 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà cấp 4 MT chuyên KD buôn bán da ngành nghề, tuyến đường sầm uất nhất đoạn Nguyễn Duy Trinh quy hoạch mở rộng 30m, hiện hữu 20mNgay nhà văn...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
      2
      Thế giới nhà đất quận 2 Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà phố shophouse 3 tầng, 140 m2, giá 23 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 140 m2 164,29 triệu/m2
      SAU NGÀY BÀN GIAO 31/12/2023: Các thương hiệu/ Doanh nghiệp lớn tiêu biểu sẽ hoạt động tại Shop Lumiere Riverside - Techcombank , Starbucks, Wayne's...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!