Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 55 m2 116,37 triệu/m2
      Vị trí: Đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Tổng DT: 4.967m.Phân khúc: căn hộ chung cư cao cấp.Tầng cao: 25 tầng...
      Dự án Thảo Điền Green, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 131 m2 47,33 triệu/m2
      Bán 3 PN Imperia An Phú đầy đủ nội thất - Giá 6,2 tỉ:- DT 131m2, các phòng đều vuông vắn.- giá 6,2 tỉ.- đầy đủ nội thất.- Đã có SHR.
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 61 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 61 m2 104,92 triệu/m2
      Rất nhiều chung cư đang đc bán với mức giá ưu đãi.Độc quyền phân phối 3một căn hộ và rổ hàng cho thuê 1 - 2 - 3 phòng ngủ.1 phòng ngủ -...

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Phan Văn Đáng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 46 m2 76,09 triệu/m2
      Chuyên hàng sang nhượng/cho thuê chung cư Vista Verde.- Hơn 74 căn bán và 30 căn cho thuê đủ các loại  phòng ngủ từ 1 - 4 phòng ngủ, căn hộ ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 11,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 94 m2 122,35 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ Vị Trí W02,DT 94m2Giá 11,5 tỉ All INLầu trên 20 View Sông Thoáng Mát, Không Bị ChắnCó thỏa thuận cho khách thiện chíXem nhà 24/24 -...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 49 m2 55,11 triệu/m2
      Cần bán nhanh giỏ hàng:- Căn 1 phòng ngủ 49m2 chỉ từ 2,7 tỉ đến 3,2 tỉ.- Căn 1 phòng ngủ + 1 54 m2 chỉ từ 3 tỉ - 3,4 tỉ.- Căn 2 phòng ngủ...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phan Văn Đáng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 82 m2 60,98 triệu/m2
      Tư vấn giá trị lâu dài: 0935 708 ***.Tư vấn giá trị LN cao: 0935 708 ***.Tư vấn bất động sản cao cấp trung tâm: 0935 708 ***.* Đăng tin nào - Thật tin đó...

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 65 m2 26,93 triệu/m2
      bán gấp căn hộ góc Citihome Q. 2Gồm 2 PN 2 vệ sinhTầng cao view đẹp lung linhNhà mới, có nội thất vào ở liềnsổ hồng riêng chính chủ sở hữu lâu dàiĐầy...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 10,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.3 tỷ 97 m2 106,19 triệu/m2
      Vị trí đắc địa kề Đại lộ Mai Chí Thọ, gần Sari Town và công viên Sala. Tận hưởng tầm nhìn đẹp với Lâm Viên sinh thái và sông Tp Sài Gòn. Tiện ích đa dạng:...
      Dự án Sarina Condominium, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 93 m2 112,91 triệu/m2
      bán gấp chung cư D'edge Thảo Điền - Vị trí: 207 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q. 2, TPHCM- 2 PN, 2  phòng vệ sinh- DT: 93m2Tiện ích- Hồ bơi,...
      D'Edge Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 157 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.7 tỷ 157 m2 49,05 triệu/m2
      Bán 3 PN The Vista An Phú có logia, giá 7,7 tỉ - hotline Mr. Nhật chuyên bán chung cư The Vista:- DT 157m2 có logia.- giá 7,7 tỉ thuế ai nấy đóng.- Nội...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 55 m2 116,37 triệu/m2
      Thông tin giá căn 1 - 2 - 3 PN Thảo Điền Green mua trực tiếp CĐT SIC như sau:- 1 PN: DT 55 - 62m (giá 6,4 - 7,5 tỉ).- 2 PN: DT 84 - 88m (giá 10,5 - 13 tỉ).-...

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 34,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      34.5 tỷ 138 m2 250 triệu/m2
      giá cực rẻ THỊ TRƯỜNG SIÊU PHẨM 3 phòng ngủ VIEW HOA HẬU THE OPERA THỦ THIÊM 3  phòng ngủ + 2WCDT: 138m2View Sông và Q. 1 + hồ bơi vĩnh viễn (...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 88 m2 81,82 triệu/m2
      Nhà một chủ đời đầu, căn giá siêu mềm nhất Đảo Kim Cương. Vì muốn đổi sang cân lớn hơn nên cần bán căn hiện tại.Thông tin cơ bản:- Loại căn: 2 phòng ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,95 tỷ tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 60 m2 32,5 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ Petroland Q. 2 đầy đủ nội thất.giá chỉ 1,945 tỉ, gồm tất cả các tiền thủ tục sang tên.- đc: Đường số 2 - Bình Trưng Đông - Q. 2.-...
      Dự án Petroland Quận 2, Đường Số 2, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 PN tại Estella Heights Q. 2.Suất SPA (có thể sang nhượng cho người nước ngoài và người Việt Nam).giá siêu mềm nhất của...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 65 m2 66,16 triệu/m2
      Đặc biệt: Nhận ký gửi chung cư cho thuê, sang nhượng với mức phí ưu đãi. Hỗ trợ xem nhà free 24/24.gọi ngay để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất:...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 14 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 170 m2 82,36 triệu/m2
      Cần bán Masteri Thảo Điền xuất bán cho người nước ngoài 170m2, view sông, giá 14 tỉTháp T5, tầng cao view sông, DT 170m2, 4 phòng ngủ, 2 phòng ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!