Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.45 tỷ 68 m2 50,74 triệu/m2
      Cần bán nhanh giỏ hàng:- Căn 1 phòng ngủ 49m2 chỉ từ 2,7 tỉ đến 3,2 tỉ.- Căn 1 phòng ngủ + 1 54 m2 chỉ từ 3 tỉ - 3,4 tỉ.- Căn 2 phòng ngủ...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 176 m2, giá 33 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 176 m2 187,5 triệu/m2
      Bán biệt thự mặt hồ Lakeview An Phú biệt thự giá siêu mềm nhất thị trường 0901 838 ***biệt thự với DT 8x22m2 rất đẹp - biệt thự có garage để xe với...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 3 tầng, 140 m2, giá 25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 140 m2 178,58 triệu/m2
      Chính Chủ - Cần Bán Nhanh Biệt Thự Khu Compound 280 Lương Định Của - Phường An Phú - Quận 2- Diện Tích : 7 x 20m - Công Nhận : 140  mét ...
      Đường Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 368 m2, giá 99 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      99 tỷ 368 m2 269,03 triệu/m2
      Villa góc 2 MT, khu đẹp và đồng bộ hàng đầu tại Thảo Điền, Q. 2.- Vài bước chân đến công viên và bờ sông TP.HCM.- Đầu cửa ngõ Thảo Điền không lo bị ngập,...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 8,99 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.99 tỷ 54 m2 166,49 triệu/m2
      Quý Ngọc 37Realty văn phòng ngay tại dựa án, hỗ trợ 24/24.Bán căn 1  phòng ngủ Opera Metropole.- DT 54 m2.- Lầu thấp view nội khu.- Giá chỉ 8 tỉ...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 280 m2, giá 90 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90 tỷ 280 m2 321,43 triệu/m2
      + Vị trí: căn biệt thự thuộc dự án nổi tiếng bậc nhất Hồ Chí Minh Đảo Kim Cương, Q. 2, gần khu Sala Q. 2. Khu vực giới thượng lưu sinh sống.+ DT:...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 140 m2, giá 26 tỷ tại Phố Lương Định Của - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 140 m2 185,72 triệu/m2
      Bán Villa khu Compound An Phú - MT đường Lương Định Của.Tiện ích: Công viên, sân tenis, khu Golf bờ sông tất cả khép kín có bảo vệ 24/24.- DT 140 mét ...
      Đường Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 140 m2, giá 26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 140 m2 185,72 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà căn biệt thự khu 280 P. An Phú, Q. 2.Nhà đẹp, kiến trúc hiện đại, nội thất tòa đồ ngoại nhập cao cấp.DT 7x20m công nhận đủ 140m2Kết...
      Đường Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 4 tầng, 300 m2, giá 85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 300 m2 283,34 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự Đảo Kim Cương, Q. 2 giáp sông.- DT: 15 x 20m, CN 300m2, SD 800m2.- KC: Hầm 4 tầng.- Tầng hầm full đất: Phòng chiếu phim, hồ jacuzzi,...

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 700 m2, giá 240 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      240 tỷ 700 m2 342,86 triệu/m2
      VILLA CỰC ĐẸP 2 MT NGUYỄN VĂN HƯỞNG, KHU THẢO ĐIỀN 1, Q. 2Villa cực đẹp, 2 MT đường lớn Nguyễn Văn Hưởng và đường nội bộ, ở trong compound "Khu căn biệt ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, 95 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 95 m2 315,79 triệu/m2
      Vị trí đẹp: Gần ngã 3 đường lớn 20m, gần trường quốc tế, gần khu nhạc nước và TTTM.Đường trước nhà: Rộng 14m (lòng đường 7m, lề đường mỗi bên 3,5m).DT: 5m...
      Dự án The Global City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 200 m2, giá 38 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 200 m2 190 triệu/m2
      Cần xoay vốn nên bán biệt thự Victoria Village giá mềm hơn so với thị trường gần 2 tỉ. anh/chị quan tâm đến sp contact em Lành 0916 592 ***. Có mặt tại dự...
      Dự án Victoria Village, Đường Lâm Quang Ky, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 85 m2 71,77 triệu/m2
      Bán căn 2 PN góc thoáng nhất Feliz En Vista - 6,1 tỉ (khách bấm vào xem thử tin thật).* Đăng tin nào thật tin đó - không đăng tin ảo.* Sàn bất động sản tư...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 2

      2.85 tỷ 70 m2 40,72 triệu/m2
      Tòa nhà nằm ở MT đường Nguyễn Duy Trinh (Bình Trưng Đông, Q. 2), kế cận những tuyến đường huyết mạch như cao tốc Long Thành Dầu Giây, Vành Đai 2, đại lộ Mai...
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 4 phòng ngủ, 180 m2, giá 54 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      54 tỷ 180 m2 300 triệu/m2
      Hot deal - 4 PN tháp Opera Residence - Metropole Thủ Thiêm.- DT đến 180m2: 4BR tầng cao view Bitexco, view sông trọn đời nhìn toàn cảnh CBD đẹp lung linh.-...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.05 tỷ 80 m2 50,63 triệu/m2
      THE SUN AVENUE - CAM KẾT GIÁ RẺ------ 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh Nhà full nội thất -------CHO THUÊ: + DT: 80m2 + Bán LỖ: 4ty05 +...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 55 m2 116,37 triệu/m2
      Vị trí: Đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2, TP. TP.HCM.Tổng DT: 4.967m.Phân khúc: căn hộ chung cư cao cấp.Tầng cao: 25 tầng nổi & 2 tầng hầm.Số...
      Dự án Thảo Điền Green, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 88 m2 82,96 triệu/m2
      - căn hộ chung cư giá mềm nhất dự án Đảo Kim Cương.- Không thu bất kể 1 loại phí nào của KH.- Hỗ trợ KH xem căn hộ chung cư nhiệt tình đến khi tìm đc...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh
      P
      Võ Trịnh Thị Bích Phượng Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!