Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 100 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Nhượng lại miếng đất khu dân cư Thế Kỷ 21 TML Q. 2. Gần Sông Giồng, khu vực nhiều cây xanh mát mẻ. Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, giao thông đi lại...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 400 m2, mặt tiền 20m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 72 tỷ

      72 tỷ 400 m2 180 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay mảnh đất 20x20m.Khu C An phú An Khánh.DT 400m2 MT đường 20m.DT này chỉ có vài nền đếm trên đầu ngón tay.Giá mở bán 180tr/m2 còn...
      An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp shophouses 5 tầng, giá 340 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      340 tỷ 0 m2
      Bên em chuyên mua bán - cho thuê tại KĐT Sa La Đại Quang Minh.Em gửi anh/chị tham khảo qua một số căn cần bán:1. Thông tin nhà mặt tiền cần bán:- Vị trí:...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng shophouses 139 m2, giá 50 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 139 m2 359,72 triệu/m2
      Do không sử dụng hết gia đình cần bán một căn góc cuối năm nhận nhà.DT 139 mét vuông.10 mét vuông MT.liên hệ ngay: Toàn (Không qua môi giới).
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà phố - shophouse 3 tầng, giá 42 tỷ tại Phường An Lợi Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 0 m2
      Thông tin khối đế Sarina cần bán:- Vị trí: MT đường B2 một trong những con đường đông nhất tại KĐT Sa La Q. 2.- DT: 8.2m x 9.3m.- Kết cấu: Trệt (G) + 2...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Đường B2, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn shophouse 40 m2, giá 5 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Shop House - The Sun Avenue.===================================Sát MT đường Mai Chí Thọ, nút giao thông An Phú.+ Lượng dân cư đông.+ Các tòa nhà tại The...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 80 m2 177,5 triệu/m2
      chính chủ gửi bán mảnh đất 4x20m MT Bùi Tá Hán.DT 4x20m 80 mét vuông.MT KD 18m.Thuộc khu C An Phú An Khánh.Phù hợp xây VP hoặc ở.giá 14.2tỉ còn...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn shophouse 6 tầng, 95 m2, giá 29,7 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29.7 tỷ 95 m2 312,64 triệu/m2
      sang nhượng căn nhà phố thương mại dự án Global City:- Dãy siêu hot đợt 1, LK5.Dãy đường lớn nhất dự án, bốc thăm chào bán đợt 1.- DT đất 95m, tổng DT...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 130 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,65 tỷ

      13.65 tỷ 130 m2 105 triệu/m2
      Cần bán đất dự án Phú Nhuận Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức (Q2 cũ), DT 7x18,5m, bìa đỏ cá nhân, gần ủy ban nhân dân TP Thủ Đức, gần sông Thành phố Hồ Chí ...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 400 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 72 tỷ

      72 tỷ 400 m2 180 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất mua xây nhà tâm huyết. Nhưng do nhu cầu về tài chính, nên gia chủ cần bán ngay mảnh đất đẹp tại An Phú như sau:DT 20x20m tổng...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay mảnh đất bìa đỏ cá nhân tại khu dân cư Cát Lái. Q. 2 - 153 ha. Gần trường đại hoc Quảng Lý công nghệ UMT và cụm trường cấp ...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 200 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 52,9 tỷ

      52.9 tỷ 200 m2 264,5 triệu/m2
      - Tôi cần bán gấp 1 miếng đất MT Cao Đức Lân, Khu An Phú An Khánh Q. 2.- bìa đỏ thổ cư, đường rộng 30m. Vị trí rất đẹp.- Ngay góc cao đức lân, lương định...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 160 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 160 m2 100 triệu/m2
      bán ngay 2 mảnh đất nền Thủ Thiêm Villas, giá ngộp NH.- 1 Lô ngôi nhà phố: (8x20) Giá 100tr/ mét vuông (không vay bớt lộc thêm).- 1 Lô căn biệt ...
      Dự án Thủ Thiêm Villa, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh đất 80 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 80 m2 178,75 triệu/m2
      Vị trí: MT đoạn đẹp nhất Bùi Tá Hán, An Phú, Q. 2.- DT: 4x20m = 80 mét vuông (CN).- đc xây: Hầm + 3 tầng + ST.- MT đường 18m, đường lớn, cao ráo, đồng...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- Tầng trung.- logia hướng Tây Bắc, view nội khu.- DT trên sổ: 90m2 cả tường là 100m2.chính chủ mới mua căn hộ chung cư...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 100 m2, giá 16,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.8 tỷ 100 m2 168 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay trước tết giảm giá nhanh 19 tỉ còn 16,8 tỉ khu compound Mystery Villas.DT: 5x20mCam kết: giá siêu mềm nhất thị trường, làm việc...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 95 m2, giá 29,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29.8 tỷ 95 m2 313,69 triệu/m2
      ngôi nhà phố The Global City của CĐT Masteires phát triển với DT dự án 117ha. Bao gồm 3 phân khu ngôi nhà phố, căn hộ chung cư và 2một căn villas...
      Dự án The Global City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 400 m2, giá 92 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      92 tỷ 400 m2 230 triệu/m2
      chính chủ cần bán Villa 2 MT Fideco 368m2 đất (18.5x20m)Bán 98tygọi ngay 0938 233 ***
      Dự án Fideco Riverview, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!