Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 144 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 28 tỷ

      28 tỷ 144 m2 194,45 triệu/m2
      -Cần Bán căn MT Trần Não, P. Bình An, Q2 nay là An Khánh, TP. Thủ Đức -Căn duy nhất trong khân phúc 28 tỉ với bề ngang trên 5m, khu vực tiện xây cao.-...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 13 tỷ

      13 tỷ 95 m2 136,85 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà MT đường 39 ra Lê Văn Thịnh P. Bình Trưng Tây Q2, TP Thủ Đức. DT 95m2. 5mx19m. 1 trệt 3 lầu 4 PN 6  phòng vệ sinh. Sân thượng sân...
      Đường Số 39, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      Chủ bán nền gốc 2 MT đường đối diện công viên đang làm đất khu 10ha (10 Mẫu) Đường Nguyễn Duy Trinh Bình Trưng Đông, Q. 2 cũ Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí ...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      + DT 5x20 100 mét vuông.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng 4  phòng ngủ rộng rãi, sân thượng trồng cây cảnh.+ KD văn phòng công ty, khu an ninh,...
      Đường Số 46, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 144 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 43,2 tỷ

      43.2 tỷ 144 m2 300 triệu/m2
      Bán đất góc 2 MT đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức.- DT 8x18.- Tây Bắc.- bìa đỏ cá nhân.- Quy hoạch xây dựng đc hầm trệt lửng 4 lầu sân...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 80 m2 160 triệu/m2
      12.8 tỉ TL ngay MT Bùi Tá Hán trung tâm An Phú - An Khánh, Q. 2, DT: 4x20m, XD 3 lầu sân thượng.- DT: 4x20m = 80m2 (CN).- Xây dựng mới: Hầm + 3 tầng + Sân...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án tại Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ gửi bán ngay 2 nền đất bìa đỏ cá nhân tại khu dân cư Cát Lái, Q. 2 - 153 ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường cấp ...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 86 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 86 m2 191,87 triệu/m2
      Cần bán ngay 1 căn nhà phố cực đẹp Khu A - An Phú An Khánh, Q. 2.- DT 5x17,5m (86m).- Kết cấu: 1trệt + 3 lầu- giá: 16,5 tỉTiện ích:- Ngay KDC nhộn nhịp,...
      Đường Số 10A, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      Bán 5 mảnh đất khu vực dự án tái định cư 30ha Nam Rạch Chiếc, P. An Phú, Q2, TP Thủ Đức.Lô DT 80m. 5mx16m đã có SHR cá nhân.Hiện tại còn 1 lô duy nhất giá...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 156 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 156 m2 256,42 triệu/m2
      ❣Chính chủ gửi e Nhi bán lô MT 51 KD sầm uất khu dân cư Văn Minh, P. An Phú, Q. 2.✅ DT: 156m2✅ Hướng: hướng Tây Bắc✅ Khuôn đất đẹp đường thông, Đối...
      Khu dân cư Sông Giồng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 68 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 68 m2 272,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà đẹp góc 2 MT đường Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q. 2 TP Thủ Đức:- DT: 4x18m vuông vắn công nhận 68 mét vuông.- Kết...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Quận 2, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 72 m2 254,17 triệu/m2
      Hàng hot - 1 không 2, trung tâm Thảo Điền, Q2, Hồ Chí Minh. Chính chủ gửi bán, chỉ 18,3 tỉ, còn TL. căn hộ góc 2 MT. Trệt, 2 lầu & sân thượng.Đường...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 4 phòng ngủ, 170 m2, thỏa thuận tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 170 m2
      Hot! chính chủ thân gửi bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ Tháp 5 MasteriGIÁ rẻ kẹt tiền, chỉ 13.xx tỉ bao thuế phí, thỏa thuận thiện chíLayout...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 11,5 tỷ tại Phố 49 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Bán nhà khu 10ha (10 mẫu) P. Bình Trưng Đông, Tp. Thủ Đức (Q2).DT: 100 mét vuông(5m x 20m) - diện tích xây dựng: 255 mét vuông.Hướng: hướng ...
      Đường 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      bán gấp nền nhà mặt tiền trục thông. Đẹp không lỗi phong thủy. Rẻ hơn 3 tỉ so với giá thị trường.- Cách 200m ra Trần Lựu- Cách 200m ra Công Viên Cao Đức...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 95 m2 136,85 triệu/m2
      bán gấp ngôi nhà MT đường 39 ra Lê Văn Thịnh, P. Bình Trưng Tây Q2, TP Thủ Đức. DT 95m2. 5mx19m. 1 xào 3 lầu 4 PN 6  phòng vệ sinh. Sân thượng sân...
      Đường Số 39, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 100 m2 137 triệu/m2
      bán nhanh nền đất MT đường ô tô tránh nhau P. Bình An, Q. 2 nay là P. An Khánh, TP Thủ Đức:- DT đẹp: 4,5x25m vuông vắn không dính lỗi phong thủy.- Khu...
      Đường Số 12, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 65 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 65 m2 146,16 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay MT đường số 8 cách đường số 3 Bình An chừng 20m, thông tin chi tiết như sau:- DT: 4,2x16 CN 65 mét vuông khuôn đất vuông vắn.- Vị...
      Đường Số 8, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!