Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 6,9 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 74 m2 93,25 triệu/m2
      Lumiere Riverside - Cần bán căn  phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- DT: 74m2, 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, nội thất cơ bản cao cấp từ...
      Lumiere Riverside, 628A, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 75 m2, hướng Tây - Nam, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      BÁN chung cư DLUSSO Q. 2 GIÁ GỐC chủ đầu tư 9 Nguyễn Thị Định, An Phú, (Q. 2) TP. Thủ Đứccăn hộ góc 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, View...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,8 tỷ tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 55 m2 87,28 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp 1  phòng ngủ Đảo Kim Cương Q2.- DT: 55 mét vuông (1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh).- Tầng trung - tháp...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 11,2 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.2 tỷ 71 m2 157,75 triệu/m2
      Bán giá gốc từ CDT chung cư 2 PN The Opera.- Giá trên hợp đồng 11,256,862,210 tỉ VNĐ.- Giá chưa thuế giá trị gia tăng và PBT.- Trục căn: A. 03A.- Căn...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 9,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.9 tỷ 98 m2 101,03 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Lumiere Riverside Q. 2 - chung cư 1 PN, 1  nhà vệ sinh.DT 47m - 52m.Nội thất cơ bản, view đẹp.Giá sang nhượng: 4.9 - 5,5 tỉ.-...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      U
      Bất Động Sản Upland Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.25 tỷ 107 m2 67,76 triệu/m2
      Vista Verde, Phan Văn Đáng, Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh.căn hộ góc 107m2, 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, nội thất đầy...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 60 m2 26,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Citi Home P. Cát Lái, Q. 2.DT: 60 mét vuông gồm 2 PN, 1 nhà vệ sinh hoàn thiện cơ bản. sổ hồng riêng rồi - giá:...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 42 m2 41,67 triệu/m2
      The Sun Avenue bán giá HDMB căn hộ chung cư 1 phòng ngủ NTCB.DT: 42 mét vuông.Loại hình: OT.View Sông yên tĩnh, thoáng mát,...Giá bán ngay:...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 129 m2, giá tốt tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 129 m2
      Giỏ Hàng The Metropole Tháng 12/20231 phòng ngủ - 1 toilet | 48m | giá 9 tỉ tl.2 phòng ngủ - 2 toilet | 83m | giá 11 tỉ 2 tl (hot...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 11,97 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.97 tỷ 94 m2 127,35 triệu/m2
      Khách mua từ đợt 1.Do hiện nay không có nhu cầu ở Sài Gòn nữa nên thiện chí sang nhượng lại.Căn 3 phòng ngủ Lumiere Riverside.Mã căn W19.Lầu trên...

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 64 m2 106,25 triệu/m2
      Xin chào quý anh chị quan tâm mua chung cư Empire công ty tại Thủ Thiêm.Em Trinh đang quản lý các căn với đủ loại DT và giá siêu mềm với tiêu chí làm...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 54 m2 61,12 triệu/m2
      Không đăng tin ảo - Tin như nào hình thật đính kèm y như vậy.Cam kết giỏ hàng full tốt nhất thị trường TPThành phố Hồ Chí Minh.Hỗ trợ xem nhà free -...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      Vị trí đẹp.Giá phù hợp.TT linh hoạt.CK cao.Ân hạn gốc và LS.Hỗ trợ vay 65 phần trăm.Xem nhà 24/24.AC có nhu cầu call ngay Zalo: 0938 944 ***0985 702 ***
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 67 m2 49,26 triệu/m2
      Ngộp bán ngay căn 2 phòng ngủ 67m giá chỉ 3,3 tỉ bao thuế giá trị gia tăng chính chủ cần tiền bán ngay căn 2 phòng ngủ, 2 toilet.Giá...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 6 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 55 m2 109,1 triệu/m2
      Thông tin về dự án Eaton Park Q. 2.- Vị trí: MT Mai Chí Thọ, P. An Phú, TP Thủ Đức (Q. 2 cũ), TP. Hồ Chí Minh.- chủ đầu tư: Công ty CP bất động sản...
      Dự án Eaton Park, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 118 m2 88,99 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- Nằm tại tháp Bahamas Đảo Kim Cương.- DT: 118 mét vuông.- chung cư 03 PN + 02 phòng tắm.- Tầng trung + view nội khu hồ bơi, năng...

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 19 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ Opera Residence.- DT 94,64m2.- Thiết kế 2 phòng ngủ logia rộng.- View nội khu và view sông HCM - Q. 1.Tầng cao.- logia rộng và là layout...

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, giá 8,99 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.99 tỷ 0 m2
      Căn 1 phòng ngủ giá rất tốt, hiện rất hiếm căn 1 phòng ngủ bán ra ạ.- Giá: 8.985 tỉ chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng và PBT.- TT giãn.-...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!