Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 65 m2 104,62 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật.- Giỏ hàng độc quyền - chính chủ - giá mềm nhất - cập nhật hàng giờ.- Hỗ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 6 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 55 m2 109,1 triệu/m2
      chung cư Eaton Park 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ - Từ 55 mét vuông - 105 mét vuông, 7 - 15 tỉ.gọi ngay phòng kinh ...
      Dự án Eaton Park, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 11 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 93 m2 118,28 triệu/m2

      Sở hữu căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.11 tỷ 50 m2 22 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Lexington giá yêu thương.- MT đường Mai Chí Thọ, Q. 2.- DT 50 mét vuông.- 1 PN, 1 phòng tắm.- đầy đủ nội ...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất tại Đường Song Hành - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 62,8 tỷ

      62.8 tỷ 0 m2
      Bán đất góc 2MT đường SH XLHN. P. An Phú - Kế sát Thảo Điền - Song Hành Thảo Điền - DT: 15x29m (CN. 433,6m).- pháp lí: sổ hồng chính Chủ.- Hiện trạng: Đất...
      Đường Song Hành, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 152 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 31,6 tỷ

      31.6 tỷ 152 m2 207,9 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà riêng dạng vill mini tại đường 64 Thảo Điền:DT: 152m2 (8.5x18m) thực tế sử dụng 8.5x19m.Nhà 1 trệt 1 lầu âp mái có 5 PN.nhà để xe oto sổ...
      Đường Số 64, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Cần bán 2 nhà phố đường số, khu vực cư dân đông đúc, sầm uất ngay đường Nguyễn Duy Trinh gần cầu Giồng Ông Tố. Vị trí thuận lợi nhiều căn hộ, đầy đủ tiện...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2 tại Đường Trương Văn Bang - Quận 2, giá 21 tỷ

      21 tỷ 100 m2 210 triệu/m2
      Bán nhà thông tin thật - MT Trương Văn Bang P. Thạnh Mỹ Lợi - ủy ban nhân dân Tp. Thủ Đức.- DT: 5m x 20 m, công nhận 100m2.- Kết cấu: 6 tầng, thang máy.-...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 230 m2, mặt tiền 8m tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 56 tỷ

      56 tỷ 230 m2 243,48 triệu/m2
      Chính chủ - cần bán tòa nhà chung cư dịch vụ ngay Quốc Hương - P. Thảo Điền - Q. 2.- Tổng 30 phòng chung cư: Doanh thu 280 - 300 tr / tháng. Luôn trong...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 80 m2 173,75 triệu/m2
      Vị trí: MT đường số 31F KĐT An Phú - An Khánh, Q. 2.- DT: 4x20m = 80m2 - vuông vắn.- Kết cấu: Trệt + 2 lầu + sân thượng.- Nhà đẹp, đầy đủ nội thất, xách...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Số 31F, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 209 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 40 tỷ

      40 tỷ 209 m2 191,39 triệu/m2
      Bán villa resort MT Quốc Hương P. Thảo Điền Q. 2.- DT đất: 7.5x30. Cn: 209m2 - DTSD: 525m2.- Kết cấu: 5 tầng, có thang máy.- Tiện ích gồm: Phòng xem phim, 2...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 209 m2 tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2, giá 44,5 tỷ

      44.5 tỷ 209 m2 212,92 triệu/m2
      Giảm mạnh bán ngay nhà đẹp đường Xuân Thuỷ, P. Thảo Điền Q2 - DT: 8x27m - Giá: 44,5 tỉ (TL).- DT: 8x27m (CN: 209m2).- Kết cấu: Hầm + 3 tầng.- Kiến trúc...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      MT Trương Văn Bang giá mềm nhất đầu tư sinh lợi dự án Thế Kỉ 21 Bình Trưng Đông Q. 2.DT: 5 x 20.5m Tây Nam.SHR cá nhân.call ngay 0934 747 *** Trung 24/24.
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền tại Đường Trương Văn Bang - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Một miếng đất giá rẻ bất ngờ MT Trương Văn Bang dự án Thế Kỷ xây cao.Lô F2 5mx20,5m giá 220tr/ mét vuông.bìa đỏ cá nhân thanh khoản nhanh.anh/chị...

      Cần bán đất 299 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 41,86 tỷ

      41.86 tỷ 299 m2 140 triệu/m2
      Chủ cần bán mảnh đất giá rẻ nhất khu compound Mystery Hưng Thịnh kế bên đảo Kim Cương,Lô BT2 13mx23m 299m giá chỉ 140tr/m.Đã xây dựng 60 phần ...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Bán đất ngay MT Trương Văn Bang, Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức.- DT: 5m x 20.Giá: 22 tỉ.SHR, mua bán gấp.- Vị trí: Cách MT đường Trương Văn Bang 70m. Xây cao...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 108 m2 92,6 triệu/m2
      Bán đất dự án Đông Thủ Thiêm P. Bình Trưng Đông Q. 2 dt 108m giá 10 tỉ.6 x 18m.call ngay 0902 343 ***
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      - Nhận ký gửi mua bán gấp đất nền - căn nhà phố tại khu dân cư Cát Lái, Q. 2 - 153ha.- Nhận tìm nhà hoặc đất theo nhu cầu của quý KH.- Đất nền bìa đỏ...
      Dự án Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!