Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 4 phòng ngủ, 152 m2, giá 25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 152 m2 164,48 triệu/m2
      Cặp căn 2 phòng ngủ liên kế, đập thông thành 4 phòng ngủ với giá chỉ 25 tỉ all in- Mặt ngoài hướng sông- Cũng là một lựa chọn rất tốt khi ghép...
      The Opera Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      chào bán đợt cuối rổ hàng chủ đầu tư Homyland 3. Căn đẹp. giá mềm. TT linh hoạt. Ân hạn lãi & gốc 1 năm.Ck ngay 5 phần trăm khi TT 95 phần ...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 151 m2, giá tốt tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 151 m2
      * căn duplex One Verandah.- Chỉ cần 3.3 tỉ VNĐ là có thể sở hữu ngay!- Nhận nhà ở liền.- Nằm cạnh sông TP.HCM.- Tổng DT 151m2 thiết kế 2 tầng 21 - 22...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 101 m2 58,42 triệu/m2
      Bán căn hộ The Vista An Phú.- 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - 101 mét vuông.- View xa lộ + view hồ bơi.- Để lại nội thất cơ bản.- giá: 5,9...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      TML33.Chủ gửi bán nhà 1 sẹc đường Nguyễn Thị Định, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.- Diên tích: 4m x 15m công nhận 57.7m2, nở hậu.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu, căn hộ góc, 3...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường 14 - Quận 2, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Chủ đi nước ngoài cần bán nhanh nhà gần Vincom Thảo Điền, An Phú, Q. 2.- DT: 4m x 20m, công nhận: 78.9m2.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân thượng.- Nhà mới vô ...
      Đường 14, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 140 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22,4 tỷ

      22.4 tỷ 140 m2 160 triệu/m2
      Tôi cần tiền muốn bán ngay trong tháng căn Mystery Villas Hưng Thịnh.Nhà tôi ngay ngã tư, vị trí đẹp, cạnh công viên, thoáng mát.DT: 7x20m(4 tầng + 1...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Nay tôi cần bán ngôi nhà MT đường đôi, Đường Số 49. Bình Trưng Đông, Q. 2.DT: 5m x 20m. 100 mét vuông.DT sàn sử dụng 236 mét vuông.sổ hồng ...
      Đường Số 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 205 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 205 m2 156,1 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT đường Số Thảo Điền, Q. 2 nay là TP Thủ Đức.- DT: 8 x 25m, DTCN 205m2.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu với 4 PN rộng, sân vườn đậu đc oto và xe...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Quận 2, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố đường số 4 sau chung cư The Vista P. An Phú Q. 2.DT 6 x 9.3m, TDT 54.4m2.Đường rộng 8m.Tây Nam.pháp lí sổ hồng riêng.giá 8.9 tỉ (nhà...
      Đường Số 4, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp shop house 95 m2, giá 29 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 95 m2 305,27 triệu/m2
      GIỎ HÀNG 80 CĂN sang nhượng GLOBAL CITY - LK5,6 giá mềm 30-31 tỉ- LK1 Trục nhạc nước giá gốc GĐ 1- LK3,13,14 Trục đường 20m giá giảm sâu GĐ 1- 5 căn hộ ...
      Dự án The Global City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 100 m2 185 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas nằm trong khu compound.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. TP.HCM.Loại hình: Đất nền và căn biệt thự.NH...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 80 m2 160 triệu/m2
      Bán đất An Phú An Khánh:- DT 4x20m đường 31F hướng Nam, HĐ sang tên, giá 175 tr/m.- DT 4x20m đường 31E hướng Nam, sổ hồng riêng giá 160 tr/m.- sổ hồng ...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 31E, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 120 m2 tại Đường Tỉnh lộ 25B - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 120 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ bán nhiều miếng đất dự án Huy Hoàng - Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2 vị trí đắc địa, ngay khu đảo kim cương, ủy ban nhân dân TP Thủ Đức, sông Thành phố ...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 108 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 108 m2 115,75 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà MT đường khu dân cư Đông Thủ Thiêm - Bình Trưng Đông - Q2, cách đường Nguyễn Duy Trinh chỉ 200m.- Đường trước nhà rộng 10m.- Kết cấu:...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 51 m2 47,06 triệu/m2
      Giỏ hàng 1 phòng ngủ The Sun Avenue ngộp bank:1 phòng ngủ, 38m, nhà trống, view Landmark81, giá 1.80 tỉ (bao sổ).1 phòng ngủ, 51m, nhà...
      Dự án The Sun Avenue, 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 672 m2, giá 170 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      170 tỷ 672 m2 252,98 triệu/m2
      Bán nhiều căn biệt thự khu Holm - Thảo Điền - Q. 2.- DT: Tổng 672m2.- Kết cấu: Hầm - trệt - 2 lầu. Sân vườn - hồ bơi rộng. đầy đủ nội thất cao cấp -...
      Dự án Holm Villas Thảo Điền, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, hướng Đông - Nam, giá 5,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 74 m2 72,98 triệu/m2
      ONE VERANDAH View sông vĩnh viễn tầm nhìn tuyệt hảo.Giỏ hàng CĐT ưu đãi lớn hơn 10 phần trăm giá trị căn hộ Miễn LS đến 24 tháng.Áp dụng đến...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!