Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 280 m2, giá 75 tỷ tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 280 m2 267,86 triệu/m2
      Bán căn biệt thự siêu đẹp - compound vip, Đảo Kim Cương, Q. 2. DT: 14x20m (280 mét vuông) - Giá 75 tỉ Cần bán - căn biệt thự siêu vip nội thất hơn...
      Đường Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.66 tỷ 55 m2 84,55 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- giá: 4,65 tỉ bao hết.- DT: 55  mét vuông, 1 phòng ngủ + 1 phòng vệ sinh, nội thất đầy đủ, tiện nghi.- View...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, giá 26 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự P. Thảo Điền Q. 2 (TP. Thủ Đức mới).- DT: 10x11m, CN 98.8 mét vuông.- Kết cấu; 3 tầng.- Giá: 26 tỉ TL.Nằm trong khu Làng Báo Chí,...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Thị Thanh Diệu Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 180 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 180 m2 194,45 triệu/m2
      Thông tin mô tả về sp:1. Vị trí: Đường chữ phuờng Thảo Điền, Q. 2.2. DT: 10 x 20, CN 180m2.3. Kết cấu: Hầm, trệt 3 lầu, có hồ bơi.4. giá: 35 tỉ - còn thỏa ...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 110 m2, giá 17,5 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 110 m2 159,1 triệu/m2
      bán nhanh trước tết căn biệt thự MT đường Số 4 Thảo Điền Q. 2.- DT; 10x11m - 110 mét vuông.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng.- Có HD thuê sẵn...
      Đường Số 4, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,65 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.65 tỷ 80 m2 70,63 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- giá: 5.65 tỉ all in.- DT: 80 m2, 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh, nội thất đầy đủ, tiện nghi, tầng cao.- Có quầy bar.-...

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.25 tỷ 105 m2 50 triệu/m2
      - DT: 105m2 - 3 PN.- đầy đủ nội thất cao cấp, nhà mới đẹp.- View sông SG mát mẽ yên tĩnh.- giá: 5,25 tỉ.Thông tin về phí DV tại dự án:* pql:...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 11 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 92 m2 119,57 triệu/m2
      Empire City Thủ Thiêm.Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 92m2 2  nhà vệ sinh.Tầng cao view đẹp.Giá: 11 tỉ, all in, chưa bao gồm...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 180 m2, hướng Đông - Nam, giá 12,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.8 tỷ 180 m2 71,12 triệu/m2
      Đảm bảo với a/c đây là căn logia rộng 180m2 có giá tốt nhất thị trường The Estella.L/H Trình: 0934 102 *** Tư vấn hỗ trợ - Tận tâm tận tình.Thông tin chi...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 24,48 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24.48 tỷ 130 m2 188,31 triệu/m2
      Cập Nhật Rổ Hàng Metropole mới nhất - Giá CĐT, chiếc khấu lên đến 15 phần trăm1 *The Galleria*- B-xx.03A. DT(GFA) 104.56 m2 - 2 phòng ngủ. GIÁ:...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 67 m2 61,2 triệu/m2
      bán gấp chung cư Victoria 2 phòng ngủ(67m2.DTTT 67m2. 2 phòng ngủ. 2WCHướng sông, hướng Tây NamĐã TT 1.26 tỉ, còn lại góp theo tiến độ.giá...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,77 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.77 tỷ 0 m2
      Map| - cần bán.- căn hộ góc hơn 70 mét vuông 2 phòng ngủ.- Giá hạt dẻ: 4,7xx tỉ bao phí (inbox e).- Có slot ô tô.- Mát mẻ cả ngày.- SHR chính...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 120 m2 100 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư 3 PN Eaton Park Gamuda Land với vị trí đắc địa và chất lượng cao, Eaton Park Gamuda Land là sự lựa chọn hoàn hảo cho vị trí trung...
      Dự án Eaton Park, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, thỏa thuận tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 72 m2
      Mua - Bán - Cho thuê căn hộ chung cư, nhà phố thương mại, Penthouse Lumiere Riverside Thảo Điền.Hiện đội ngũ KD chúng tôi đang có 200 căn hộ chung ...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bach Nhu Properties Co., Ltd. Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 5 phòng ngủ, 550 m2, giá 99 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      99 tỷ 550 m2 180 triệu/m2
      Penthouse tháp Maldives Đảo Kim Cương - 1 trong những căn hộ chung cư Vip nhất Q. 2 . đc thiết kế full kính từ trần đến sàn và trần cao 8m , tạo sự thông...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,72 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.72 tỷ 58 m2 29,66 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Feliz en Vista giá xả cuối năm.- MT đường Đồng Văn Cống, Q. 2.- DT 58m2- 2 PN, 2 phòng tắm.- Nội thất full hiện đại.-...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,68 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.68 tỷ 62 m2 27,1 triệu/m2
      block căn hộ B chung cư Nhà ở xã hội Thủ Thiêm Green House chỉ 25tr/ mét vuông nằm ngay MT Vành Đai 2Nhận lịch đăng ký xem nhà mẫu 0977 550 *** Ms...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 11,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.7 tỷ 130 m2 90 triệu/m2
      Thông tin chung cư:giá: 11,7 tỉ bao thuế phí.DT: 130 mét vuông - Layout: 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.nội thất đầy đủ.View ngoài cây...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!