Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 48 m2 tại Đường Quốc Hương - Quận 2, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 48 m2 93,55 triệu/m2
      * Vị trí:Nằm gần trường Đại học Văn Hóa TP. TP.HCM.Nằm gần trường Đại học Tư Thục Quốc Tế TP.HCM.Gần căn hộ chung cư The Acsent.Xác mặt đường đường...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 105 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 16 tỷ

      16 tỷ 105 m2 152,39 triệu/m2
      - DT: 5x21m - vuông vắn.- Đường nội khu rộng rãi 8m thông. Khu đường bàn cờ.- Phía đầu Trần Não - Cầu TP.HCM, thuận tiện di chuyển và đầy đủ tiện ích.- Kết...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, giá 63 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      63 tỷ 600 m2 105 triệu/m2
      chính chủ ĐI ĐỊNH CƯ CẦN BÁN 2 ngôi nhà PHỐ SALA SARITOWN* DT: 5.8*20m, diện tích sử dụng 600m2 bao gồm hầm* Xây dựng: 1 hầm + 4 Lầu + 1 tầng áp mái* Sở...
      Dự án Sari Town, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, giá 72 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      72 tỷ 0 m2
      căn nhà phố thương mại SariTown , tọa lạc MT đường nội khu ngay lõi trung tâm Thủ Thiêm.1. căn nhà phố thương mại SariTown (nhà phố thương mại Sari...
      Dự án Đại Quang Minh, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Tư Nghiêm, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Tư Nghiêm Q. 2 nay là TP Thủ Đức.DT: 5 x 20 = 100 mét vuông đất.DT sàn xây dựng: Gần 300 mét vuông.Thiết kế 1...
      Đường Nguyễn Tư Nghiêm, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 50 m2, hướng Tây - Nam tại Đường 11 - Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn 1 trệt 2 lầu đường số 11 tại (Q2) TP. Thủ Đức.Tây Nam.DT đất 50m, DTSD 150m nằm trong KDC đã ở kín sầm uất tiện KD mọi nghành...
      Đường 11, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 14 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhanh ngôi nhà phố Lakeview City KĐT cao cấp Q. 2. TP Thủ Đức, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Thông tin chi tiết về ngôi nhà:- DT:...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố thương mại 4 tầng, 737 m2, giá 189,99 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      189.99 tỷ 737 m2 257,79 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại shophouse hoa hậu, vị trí kim cương, không nắng chiều, nhận diện thương hiệu cực kỳ tốt.- Vị trí căn hộ góc ngay cổng ra vào.-...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      * Hot hot hot *.* chủ đầu tư chào bán giỏ hàng những căn view sông đẹp nhất + CSBH đầy ưu đãi trong tháng 12 này:- CK ngay từ 6 - 10 phần trăm trừ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 307 m2, giá 108 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      108 tỷ 307 m2 351,8 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 3 MT đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2.- căn nhà sở hữu vị trí đắc địa 3 MT thoáng dễ dàng nhận diện, khẳng định đẳng cấp của...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 128 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 128 m2 117,19 triệu/m2
      Đất khu Villa cán bộ an ninh tuyệt đối.Khu vực văn minh, đường oto thông ra Trần Não, Lương Định Của.DT: 8x16m công nhận đủ 128 mét vuông đã hết lộ...
      Đường 9, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền tại Đường 31A - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 0 m2
      Bán đất BT Đường 31A, Khu C P. An, Phú Q. 2. DT: 10x20,9m (CN 208,8m) giá bán 33 tỉ.- DT: 10x20,9m (CN 208,8m).- pháp lí: SHR Chính Chủ.- Hiện trạng: Đất...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 31A, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 109 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,12 tỷ

      5.13 tỷ 109 m2 47 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh nền đất bìa đỏ KDC Cát Lái, Q. 2.---------------------- DT 5x21.9.- Tây Bắc.- Đường 12m thông thoáng.- pháp lí: bìa đỏ mua bán...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      MT đường Song Hành khu A DT: 7,5x20m giá 350tr/m,LG - 14m 2đường 5, dt 5x14 giá 250tr/m. 5x20m Trần Lựu giá 285tr/m.Khu C: 10x20 góc 2MT đối diện cv giá...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 448 m2, giá 95 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      95 tỷ 448 m2 212,06 triệu/m2
      căn biệt thự Tp Tp HCM Mystery Villas Q. 2 - 99 tỉ.căn biệt thự BT1 - 1. Khu Compound Thạnh Mỹ Lợi - Bình Trưng Tây, TP Thủ Đức.Vị trí vàng: MT Bát...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 81 m2 65,44 triệu/m2
      Mua ngay chung cư One Verandah trực tiếp từ chủ đầu tư với CK khủng hoặc khách chỉ cần TT 30 phần trăm nhận nhà + không lo LS vì đc miễn lãi từ 12...

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,76 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.76 tỷ 86 m2 32,1 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán căn hộ chung cư Vista Verde Q. 2.- DT: 86m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư đang để trống.- căn hộ chung...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 9 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư Eaton Park 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ - Từ 55 mét vuông - 105 mét vuông, 7 - 15 tỉ.liên lạc...
      Dự án Eaton Park, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!