Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 200 m2, giá 18 tỷ tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 200 m2 90 triệu/m2
      Bán căn căn hộ duplex 3 phòng ngủ, Diamond Island Q2.DT: 200 mét vuông.Layout: 3  phòng ngủ và 3 phòng tắm.View ngắm nhìn nội khu hồ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.55 tỷ 71 m2 64,09 triệu/m2
      giá siêu mềm cần sang nhượng Gấp trong tháng - Full ntchung cư tại Masteri An Phú tầng trung view thoáng Sát Bên cạnh là căn hộ Lumiere mới bàn giao...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, hướng Đông - Nam, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      - THÔNG TIN EATON PARK -- Vị trí: MT Mai Chí Thọ, P.An Phú,TP.Thủ Đức (Q. 2 cũ)- Quy mô: 3,68 ha, mật độ xây dựng 40%+ Gồm: 2 KHU : Khu 1 và Khu 2 (tổng 2...
      Dự án Eaton Park, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 11,7 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.7 tỷ 122 m2 95,91 triệu/m2
      Estella Heights - nơi hội tụ hàng loạt tiện ích đẳng cấp] - Nơi mà căn nhà không chỉ là nơi ở, mà còn là tinh hoa của cuộc sống!Không gian sống đẳng cấp,...
      Estella Heights, 88, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1 tỷ 39 m2 25,65 triệu/m2
      Cập nhật tiến độ Thủ Thiêm Green House, Q. 2, nhà ở xã hội.+ block căn hộ A, D: Hoàn thiện 95 phần trăm, đang thi công phần nội thất bên trong,...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 135 m2 50,38 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Vista An Phú, MT Xa Lộ thành phố Hà Nội, P An Phú, TPTP.HCM.- DT 135 mét vuông - 3 phòng ngủ.- Hiện trạng đc thiết...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 71 m2 91,55 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư dự án Q2 Thảo Điền (Terrace), P. An Phú, TP Thủ Đức, TPHồ Chí Minh.- DT: 71m2 - 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ ...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, giá 19 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 0 m2
      Anh chính chủ gửi bán căn penthouse Masteri Thảo Điền.Tầm nhìn trọn vẹn + View sông hoàng hậu rất yên tĩnh - nhìn xuống là khu căn biệt thự sang chảnh.DT...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,53 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.53 tỷ 70 m2 21,86 triệu/m2
      Nội thất cơ bản, có sẵn tủ quần áo, giường ngủ, kệ.- giá cả thương lượng mạnh cho khách thiện chí.- logia 4 cánh, siêu thoáng.- View Xa Lộ.- Đã có sổ,...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 85 m2 65,89 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm - đáy-mua đầu tư nhanh ạ- 2 PN - 5,6 tỉ - view toàn TP - Đang có hợp đồng thuê* Đăng tin nào thật tin đó - Không đăng giá ảo -...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 4 phòng ngủ, 180 m2, giá 52 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      52 tỷ 180 m2 288,89 triệu/m2
      Bán 4 phòng ngủ The Opera, 180 mét vuông, tầng cao, view trực diện sông, Q. 1 vĩnh viễn, thang máy riêng chỉ 52 tỉ all in. liên lạc: 0907 95 52...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 400 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 400 m2 49,75 triệu/m2
      Bán rẻ nhà vừa xây 400m2, khu Huy Hoàng, ngay Trương Văn Bang, 6 tầng, thang máyTôi cần tiền xoay KD trước Tết nên cần bán ngay, nhà mới hoàn công xong,...
      Dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 82 m2 69,52 triệu/m2
      $ One Verandah - chung cư cao cấp hàng đầu tại Q. 2 đc đầu tư bởi chủ đầu tư hàng đầu Singapore.$ Dự án hiếm hoi nằm cạnh bên sông Tp TP.HCM và sở hữu...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      Chủ gửi cần bán ngay nhà 60m2 - (TL) Đường An Phú P An Phú Q2. Giá 3tỷ150 (thỏa thuận)- Đã có sổ mua bán sang tên thoải mái chính chủ cam kết.- Kết cấu:...
      Đường An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lương Định Của - Quận 2, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 92 m2 211,96 triệu/m2
      Bán nhà dự án Him Lam P. Bình An Q. 2.DT thực đang sử dụng 92m (4 x 23m). DT trên sổ 76m (4 x 19m).Nhà xây 1 hầm 1 trệt 2 lầu sân thượng.Đường rộng 16m, Tây...
      Đường Lương Định Của, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 62 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 62 m2 111,3 triệu/m2
      Bán nhà đường số 23 - p. Bình Trưng Tây gần nguyễn duy trinh Q. 2.- Dt: 62m (ngang 4.5 x 14m). Tổng sàn xây dựng 189m.- Nhà xây: 1 trệt 2 lầu, sân thượng,...
      Đường Số 23, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 80 m2, hướng Tây - Bắc tại Phố Lương Định Của - Quận 2, giá 17 tỷ

      17 tỷ 80 m2 212,5 triệu/m2
      Bán nhà ngay chợ P. An Khánh Đường Lương Định Của Q. 2.DT: 80m (ngang 5 x 16m). Tổng sàn xây dựng 337.5m.Nhà xây 1 hầm 1 trệt 2 lầu sân thượng có...
      Đường Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 152 m2, mặt tiền 8m tại Phố 64 - Thảo Điền - Quận 2, giá 32,9 tỷ

      32.9 tỷ 152 m2 216,45 triệu/m2
      Bán đất tặng căn biệt thự P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 8,5m x 18m. DT đất 152m2.- Hiện trạng: căn biệt thự 1 trệt 2 lầu. Đang cho thuê.- Khu vực chuyên căn ...
      Đường 64, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!