Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Siêu phẩm 3 phòng ngủ Masteri Thảo Điền mới ra lò.DT khủng long 100 mét vuông.View Landmark 81 trực diện.Nội thất mới 100 phần trăm.sổ ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 56 m2 85,72 triệu/m2
      Hot hot hot chính chủ cần bán căn 1 phòng ngủ hiếm nhất tại Đảo Kim Cương hiện tại chỉ có 4 căn đang rao bán. Nhưng căn này là căn giá siêu mềm và...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24.liên lạc để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0938 519 *** Vy Vy (24/24).Ở đâu giá rẻ, tôi có giá rẻ hơn.Tôi cam kết: Giá...

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 71 m2 63,39 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư Masteri An Phú căn 2  phòng ngủ.- giá bán ngay trong tháng: 4.5 tỉ.- 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh với DT...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 14,9 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.9 tỷ 126 m2 118,26 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ view nhìn trọn sông SG, đón gió mát từ sông. chính chủ thiện chí muốn bán ngay cho KH nhìn thấy tìm năng căn hộ ...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      D
      Phạm Khắc Hải Dương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 135 m2 50,38 triệu/m2
      bán ngay 3 PN The Vista - Cam kết tin thật 100 phần trăm.- Thiết kế: 3 PN + 1 phòng giúp việc, 3  phòng vệ sinh, bếp, phòng khách, sân phơi.-...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 61 tr tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      61 triệu 0 m2
      Cho thuê [Available now] ệ í: 151.87m không gian sống đc thiết kế rộng rãi và thông minh. ò ủ: 3 PN (2 phòng đc trang bị đồ đạc và một phòng không trang bị)...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 73 m2 67,13 triệu/m2
      Thông tin:- căn hộ chung cư có 2 PN, 2  phòng vệ sinh. DT: 70m2.- Nội thất đc đầu tư mới và đầy đủ tiện nghi. (*đảm bảo đẹp hơn trong hình).- Tiện...

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, giá 5,6 tỷ tại Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 0 m2
      Giỏ hàng đặc biệt One Verandah nhận nhà ngay.* Căn 1: 2 PN, DT 81,03m2 view sông HCM nhìn về trung tâm, Bitexco gió mát quanh ngày.* Căn 2: 2 PN diện, tích...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 101 m2 49,51 triệu/m2
      bán ngay The Vista - Cam kết tin thật 100 phần trăm.- Thiết kế: 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- View sông.- DT: 101m2.- Suất NNN.- giá: 5 tỉ.liên ...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 173 m2, giá 11,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 173 m2 66,48 triệu/m2
      bán ngay 4 PN The Vista - Cam kết tin thật 100 phần trăm.- Thiết kế: 4 PN, 4  phòng vệ sinh, bếp, phòng khách, sân phơi.- DT: 173 mét ...

      Bán căn 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      đc: 537 đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.Thông tin căn hộ chung cư:2 phòng ngủ - 2 toilet giá 3tỷ2 (đã có sổ).- Vị trí căn hộ...
      The Krista, 537, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,33 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.33 tỷ 55 m2 60,55 triệu/m2
      Layout: 1 PN.Nội thất hoàn thiện, đẹp như ảnh.Thích hợp để đầu tư hoặc để ở đều đc.Giá sang nhượng 3,33 tỉ bao thuế, phí bên bán.- Cam kết làm việc chính...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 46 m2 130,44 triệu/m2
      * Thông tin tổng quan chung cư hạng sang Eaton Park By Gamuda Land Malaysia.- Quy mô: 3,76 ha.- Gồm 2 khu khác nhau cao 29 - 39 tầng. Khu 2 (A5, A6) và Khu...
      Dự án Eaton Park, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 10,4 tỷ tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.4 tỷ 118 m2 88,14 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nên giá siêu mềm nhất cho khách mua nhanh căn 3  phòng ngủ tầng cao trên 15 có full nội thất, view ngắm đc sông + tòa Lm81 lung...

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 71 m2 77,47 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN tại Masteri thảo điền.Tháp trung tâm.căn hộ góc DT lớn 71m2.Lầu 1x view đẹp thoáng yên tĩnh.giá siêu mềm 5 tỉ hơn bao phí...

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 64 m2 106,25 triệu/m2
      Vị trí vàng trung tâm Hồ Chí Minh - Empire City hưởng trọn cảnh đẹp ven sông Saigon và TP Q. 1 về đêm lung linh. Khu mới chuẩn sống an ninh cao cấp tận...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.16 tỷ 102 m2 40,69 triệu/m2
      đc: 537 Đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.Thông tin căn hộ chung cư:3 phòng ngủ - 2 toilet - 102m2 giá 4Tỷ150 (đã có sổ).- Vị...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!