Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, giá 23 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 0 m2
      Bên em chuyên chuyển nhượng / cho thuê chung cư D'Edge từ những ngày đầu chào bán từ CĐT Capitaland.Kính gửi quý a/c website bên em:...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 90 m2 94,45 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán gấp căn 2  phòng ngủ D'edge Thảo Điền - giá chỉ 8,5tỉ.Chi tiết:- Loại căn: 2  phòng ngủ.- Nội thất: Bàn giao theo chủ ...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 5 phòng ngủ, 311 m2, giá 23 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 311 m2 73,96 triệu/m2
      Bên em chuyên chuyển nhượng dự án The Vista An Phú.Một số căn hiếm căn hộ thông tầng - Penthouse giá siêu mềm gửi đến Quý anh/chị như sau:+ căn hộ ...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 130 m2 96,16 triệu/m2
      căn duplex One Verandah giá siêu tốt.View sông 150 mét vuông.Nhà thô.Giá chỉ: 12.5 tỉ bao hết.=========================================Giỏ cho chuyển...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,38 tỷ tại Đường Trương Gia Mô - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.38 tỷ 60 m2 23 triệu/m2
      Bán căn hộ Thạnh Mỹ Lợi.Lầu 4 căn hộ góc 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh lô A.Dien tích 60m2.Giá 1tỷ380.L/H 0932 098 *** Nhi.
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Đường Trương Gia Mô, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 74 m2 91,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Masterise Lumiere Riverside.+ Trục căn số 07.+ View city nhộn nhịp tuyệt đẹp.+ DT 74 mét vuông.+ Đã nhận nhà.Do mất khả...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 101 m2 49,51 triệu/m2
      The Vista An Phú chính chủ bán ngay căn 2  phòng ngủ - 101 mét vuông - giá chỉ 5 tỉ - tầng cao - view thoáng.Thông tin chung cư:- Loại chung ...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 10 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 110 m2 90,91 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - cực đẹp.Luôn chính chủ và có sẵn thẻ nhà.(1 phòng ngủ -...

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp giá siêu mềm chốt liền.One Verandah - Q. 2.chính chủ cần bán nhanh.Căn 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.DT: 80.24m2.nội thất đầy đủ...

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 210 m2 tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 210 m2 109,53 triệu/m2
      Bán đất xây căn biệt thự thương mại tại P. Bình Trưng Đông Q. 2:- DT chuẩn : 210 mét vuông (10x21m) vuông vắn- Có cả Đông Nam và hướng Tây Bắc-...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 1 tầng, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Đường Lê Văn Thịnh - Quận 2, giá 43 tỷ

      43 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà phố chợ Cây Xoài đường Lê Văn Thịnh Q. 2, TP Thủ Đức. TP Thành phố Hồ Chí Minh.DT nhà: 8,3m x 42m = 394,9 m2.Tổng DTSD = 245,5 m2.Nhà...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 85 m2 tại Đường Quốc Hương - Quận 2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 85 m2 117,65 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nhà hẻm ô tô Quốc Hương, Thảo Điền, Q. 2- DT : 4,3x 20m - Kết cấu : Trệt Lầu ( nhà mới sơn sửa cực đẹp ) - hẻm xe hơi 4m,...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 34 tỷ

      34 tỷ 0 m2
      căn biệt thự cách Mai Chí Thọ 100m. Khu vực trung tâm Q2 gần Tháp Khát Vọng cao 36 m đang đc xây dựng ngày đêm và các tuyến cầu đường mới.Trước mặt căn ...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 6 tầng tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 79 tỷ

      79 tỷ 0 m2
      Cần bán căn biệt thự nội khu đường Xuân Thủy, P. Thảo Điền - Q. 2.- DT: 14 x 27,3m, công nhận 382,7m2.- Kết cấu: Trệt + lầu + áp mái.Sân vườn rộng, tiện...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 71 m2 tại Đường Lê Đình Quản - Cát Lái - Quận 2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 71 m2 98,6 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Lê Đình Quản, P. Cát Lái Q. 2.- DT: 71m (ngang 4.2 x 17m).- Tổng sàn: 152m.- Nhà xây: 1 trệt 2 lầu.- Thiết kế: Có 4 phòng ...
      Đường Lê Đình Quản, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Quận 2, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 108 m2 115,75 triệu/m2
      ngôi nhà xây 2019 mới hoàn công SHR 2021.Vị trí: khu dân cư Đông Thủ Thiêm, liên kế Đỗ Xuân Hợp, Lakeview, đường Song Hành, An Phú, Thủ Thiêm.chính chủ...
      Đường Số 56, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 1 tầng tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc đường số 14 ngay Nguyễn Duy Trinh đi vào, P. Bình Trưng Tây Q. 2.- DT: 93.5m (ngang 7 x 10m, nở hậu10m ).- Nhà nẳm căn hộ góc 2 MT đường rất...
      Đường Số 14, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 232 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 232 m2 170,26 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn khu Compound Trần Não.- DT: 14x18m - CN 232 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu áp mái, sân vườn.- pháp lí: SHR Hoàn Công.-...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thúy Ngân Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!